Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

ยินดีครับผม ใช้ fd เหมือนๆกันไม่แบ่งแยกครับว่าเทพหรือไม่เทพ รู้จักกันไว้ช่วยเหลือกันดีกว่าครับ เจอกันทักทายได้เลยครับไม่ต้องเขินเผื่อผมว่าจำไม่ได้ ปล...ผมก็เด็กบ้านนอกครับ... :)

ยินดีครับ

สีน้ำเงินเห็นบ่อยๆท่ี ID ไม่ทราบคันเดียวกันรึป่าวคับ

คันนั้น ของพี่บอลครับ ตอนนี้ขายไปแล้วครับ(ลูกพี่ผมซื้อไปเอง)

หันข้างเอียงๆ ไม่มีชุดแต่งใดๆทั้งสิ้น... :P

รถสวยมากคับ ชอบบบบบบๆๆๆๆ

ล้อ cosmis ป่าวคับ ท่ีร้านอยากให้ใส่อยู่เหมือนกันคับ

รถสวยมากคับ ชอบบบบบบๆๆๆๆ

ล้อ cosmis ป่าวคับ ท่ีร้านอยากให้ใส่อยู่เหมือนกันคับ

ล้อนี่ไม่ทราบจิงๆ โดนใจ ผบ.เห็นสวยดี ผมก้อตามน้ำไปคับ :lol:

แนะนำตัวน้อง Snow ครับ...ตอนนี้อยู่สุราษฎร์คับ

อย่างสวยคับ ชอบไฟหน้าจัง ใส่โปรเจคเตอร์ของรถอะไรอะคับ

รถสวยๆเยอะมากครับ (ชอบ J's สีเทาจัง^ ^)

รถสวยๆเยอะมากครับ (ชอบ J's สีเทาจัง^ ^)

เจ้าของรถแสดงตัวด่วน ของก๊อปแท้ๆ ทั้งคันเรย (ล้อเล่นนะเพ่)

สีบรอนซ์ล้อดำ เรชซิ่งดีครับ

ขอบคุณครับ แต่ของคุณหนึ่ง(ไม่รู้ชื่อถูกม้าย)สวยกว่าเยอะครับ js racing

ซักหีดนะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

อาจารย์รูฟ ผู้ก่อตั้งโซนใต้บ้านหลังนี้ 555+

ซักหีดนะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

อาจารย์รูฟ ผู้ก่อตั้งโซนใต้บ้านหลังนี้ 555+

มาแล้ว ท่านปรมจารย์ โยดา

หล่อใช่หยอกนะเนี่ย

[quote name=nun@fd' timestamp='1350484798' post='211152]

ขอบคุณครับ แต่ของคุณหนึ่ง(ไม่รู้ชื่อถูกม้าย)สวยกว่าเยอะครับ js racing

fd แต่งแบบไหนก็สวยครับคุณนัน เสาร์ไหนว่างมั้งเจอกันนะครับส่วนใหญ่เพื่อนๆจะนัดเจอกันคืนวันเสาร์หลังเลิกงานอะครับ