Jump to content

สวัสดีครับ ขับ FD ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Recommended Posts

เกาะยอบ้าง ทุ่งลุงบ้างบางเวลาครับ :P :P :P

แล้วกะสุดสายหนึ่งบ้างใช่ป่าวครับเพ่ อิอิ (ล้อเล่งนะครับอย่าคิสมาก)

:D :D :D

แล้วกะสุดสายหนึ่งบ้างใช่ป่าวครับเพ่ อิอิ (ล้อเล่งนะครับอย่าคิสมาก)

:D :D :D

.............วันก่อนออกข่าวนิ.....แล้วในนั้นเค้ามีอะไรกันเหรอ.......... :ph34r: :ph34r:

ระวังป๋าชูวิท ไปถ่ายคลิปนะ

ไปแล้วครับคุณเจมส์ แต่ทำไรมะได้ เส้นเค้าใหญ่ยังกะก๋วยจั๊บ เรยเอามาล้อพี่หนึ่งเล่นไง 555+ :D :D :D

...........เอาท้ายมาแลติ............. :) :)

ยังมะเสดเรยคร้าบคุณพีค แต่มีทีมงานเค้าเช่าเอาไปจอดโชว์ที่ บูท ขายของเกี่ยวกับทำความสะอาดรถ ที่หน้าโรบินสัน หาดใหญ่ครับ ว่างๆรบกวนไปกดชัตเตอร์ลงในเวบหน่อยเด้อ :) :) :)

ยังมะเสดเรยคร้าบคุณพีค แต่มีทีมงานเค้าเช่าเอาไปจอดโชว์ที่ บูท ขายของเกี่ยวกับทำความสะอาดรถ ที่หน้าโรบินสัน หาดใหญ่ครับ ว่างๆรบกวนไปกดชัตเตอร์ลงในเวบหน่อยเด้อ :) :) :)

.....................ได้เลยๆ........... :) :)

ไม่ได้อยู่ใต้ครับ มาช้าไปนิด แต่มาต้อนรับสู่บ้านที่อบอุ่นเดียวกันครับ

:)

ขอบคุณมากเรยครับ พวกผมเด็กใต้ ดีจัยมากเรยคร้าบ :)

..........เมื่อวานไปแถวโรบินสัน....เห็นจอดอยู่ในเต็นส์ ....ไม่ได้พกกล้องไปอะ ..พกแต่ถุง....ใส่ของ...ค่อยแวบๆไปดู...... :) :)

..........เมื่อวานไปแถวโรบินสัน....เห็นจอดอยู่ในเต็นส์ ....ไม่ได้พกกล้องไปอะ ..พกแต่ถุง....ใส่ของ...ค่อยแวบๆไปดู...... :) :)

หน้าเกลียดมาก การกระทำของคุณในครั้งนี้ เซ็งเป็ด :angry:

หน้าเกลียดมาก การกระทำของคุณในครั้งนี้ เซ็งเป็ด :angry:

รถน้องบ่าวจอดในเต็นท์ขัดสีฉวีวรรณใหม่เหมือนออกห้างเลยสีน้ำเงินไทร์อาร์แววอย่างแรง วันหลังพี่ขอบ้างนะครับ ปล.หางหลังนะไม่ใช่ราวตากผ้าเห็นเอาผ้ามาแขวนซะงั้น :D :D

รถน้องบ่าวจอดในเต็นท์ขัดสีฉวีวรรณใหม่เหมือนออกห้างเลยสีน้ำเงินไทร์อาร์แววอย่างแรง วันหลังพี่ขอบ้างนะครับ ปล.หางหลังนะไม่ใช่ราวตากผ้าเห็นเอาผ้ามาแขวนซะงั้น :D :D

วันนี้ไปรับรถกลับแล้วครับผม จะเอามาตากผ้าที่บ้านต่อ :P