Jump to content

สวัสดีครับ ขับ FD ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Recommended Posts

=ช่างจัดหาสรรพนาม เหมาะสมซะ

ตามนั้นเลยน้อง ยังงัยก็ขอลุงก่อนน้า วันที่ 15 ใครว่างมั้งว่าจะชวนไปเลี้ยงส่งน้องเจมส์หน่อย น้องเค้าจัดเต็มลำแล้วรอบนี้ไปแสดงความยินดีกับเค้าหน่อย :lol:

ตามนั้นเลยน้อง ยังงัยก็ขอลุงก่อนน้า วันที่ 15 ใครว่างมั้งว่าจะชวนไปเลี้ยงส่งน้องเจมส์หน่อย น้องเค้าจัดเต็มลำแล้วรอบนี้ไปแสดงความยินดีกับเค้าหน่อย :lol:

ตกลงวันไหนแน่ครับ ลุง

ให้ลุงก่อน ลุงแก่แล้ว อิอิ

ทำงานดึกทุกวันเลยน้อง พักผ่อนบ้างน้าใกล้ถึงวันงานแล้วเดี๊ยวมันจะแข็งแต่แรงไม่มีนะ วันที่ 15 เพื่อนเค้าจะจัดให้น้องซะทีที่ไหนดี ชิวๆ

ตกลงวันไหนแน่ครับ ลุง

เจมส์เค้าอยู่บ้านนอกถึงวันที่ 15 ครับติ่งแล้วจะเข้าเมืองกรุงเลย ช่วยจัดให้น้องเค้าหน่อยที่ไหนดี ชิวๆ เพื่อนท่านอื่นว่างัยบ้างครับหลังเลิกงาน :P

เจมส์เค้าอยู่บ้านนอกถึงวันที่ 15 ครับติ่งแล้วจะเข้าเมืองกรุงเลย ช่วยจัดให้น้องเค้าหน่อยที่ไหนดี ชิวๆ เพื่อนท่านอื่นว่างัยบ้างครับหลังเลิกงาน :P

เปลี่ยนแผนเป็น 16 แล้วนะครับ คัยว่างเชิญเรยนะครับ

...................รถสีน้ำเงิน กรุณาส่ง ชื่อ เฟรส มาทางโทรศัพท์สักหีดตะ .... :P

ช่วงนี้โดนแบนอยู่ครับ ผู้ปกครองไม่อนุญาติ

....................เมื่อคืนไม่มีรูปเป็นหลักฐาน.....มีทีมงานกะบะมาแจมด้วย......

ปล...พบกับ สไตท์ DBN. ได้เรื่อยๆครับ...ถ้าไม่เมาซะก่อน :P :P

....................เมื่อคืนไม่มีรูปเป็นหลักฐาน.....มีทีมงานกะบะมาแจมด้วย......

ปล...พบกับ สไตท์ DBN. ได้เรื่อยๆครับ...ถ้าไม่เมาซะก่อน :P :P

เจอกันวันไหนหล่าวนิ

มาอวยพรวันเกิดเจ้าของกระทู้ครับ สุขสันต์ วันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรงนะน้อง กิจการร่ำรวย :)

มาๆๆๆวันนี้เมาแถวลาดพร้าว ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับขอให้พรนั้นกลับคืนพี่ด้วย รวยๆๆเหมือนๆกัน

.....มาอวยพรวันเกิดคุณติ่งหน่อย....ขอให้สุขภาพแข็งแรง...รำรวยเงินทอง...เงินทองไหลมาเทมา..ครับผม... :P :P

ปล..ไม่ได้เข้ามาแลเวปนี่ที่วันนี้ไม่เห็น...

มาอวยพรวันเกิดเจ้าของกระทู้ครับ สุขสันต์ วันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรงนะน้อง กิจการร่ำรวย :)

ขออวยพรวันเกิดคุณติ่งครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้ รวยๆๆครับ

[quote name=nun@fd' timestamp='1353593570' post='243926]

ขออวยพรวันเกิดคุณติ่งครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้ รวยๆๆครับ

ขอบคุณครับ

อวยพรให้คุณติ๋งย้อนหลังแล้วกันครับ รวยๆนะ แข็ง+แรงด้วย 55

ขอบคุณคร้าบ งานแต่งไม่ได้ไปเอาไว้ลงหาดใหญ่เจอกันเด้อ

ขอบคุณคร้าบ งานแต่งไม่ได้ไปเอาไว้ลงหาดใหญ่เจอกันเด้อ

เดี๊ยวจัดฉลองที่หาดใหญ่อีกรอบดีกว่าน้องเจมส์พี่ว่าดีมั๊ย ขำๆ :P