Jump to content

กระทู้แจ้งโอนค่าเสื้อและค่าเล่นลีค

Recommended Posts

แจ้งรายละเอียดนะครับ ชุดจะเป็นของAdidasแท้ โทนขาว(ถ้ามีครบตามจำนวน) ตามที่ได้โหวตกัน มีเสื้อกางเกง ถุงเท้า

โอนเข้าบัญชี กสิกรไทย สาขารามอินทรากม8 ชื่อบัญชี อมร แจ่มจำรัส

โดยโอนดังนี้ 1500.xx ซี่งxxคือเบอร์เสื้อที่ท่านต้องการ

เช่น 1500.13 คือเสื้อเบอร์13

โอนแล้ว แจ้งรายละเอียดในกระทู้นี้ดังนี้

1.LOG IN ยอดโอน ชื่อติดหลังเสื้อ ขนาดเสื้อ วันเวลาที่โอน

ตัวอย่าง

1.AAA 1500.99 A3 Sz XL 15/10/55 13:00

โอนได้ถึง 20/10/2555 นะครับ

หลังจากทำเสร็จจะมาสรุปค่าใช้จ่าย โดยส่วนเกินจากค่าเสื้อจะเป้นค่าสมัครแข่งลีคหรือเป็นเงินกองกลางนะครับ

แบบเสื้อ กางเกง ถุงเท้า แบบไหนครับพี่ น่าจะเอามาขึ้นให้ดูหน่อย เผื่อจะลืมๆกัน ^^"

สกรีนชื่อ ตัวพิมพ์เล็กผสมตัวพิมพ์ใหญ่ได้ไหมพี่

สกรีนสีอะไรครับ สกรีนแบบไหนด้วยครับพี่ เด๋วเจอแบบผม สกรีนแบบรีเฟ็คมั้ง พอเอาไปซักเครื่อง หายเกลี้ยงเรย ^^

แบบเสื้อ กางเกง ถุงเท้า แบบไหนครับพี่ น่าจะเอามาขึ้นให้ดูหน่อย เผื่อจะลืมๆกัน ^^"

สกรีนชื่อ ตัวพิมพ์เล็กผสมตัวพิมพ์ใหญ่ได้ไหมพี่

สกรีนสีอะไรครับ สกรีนแบบไหนด้วยครับพี่ เด๋วเจอแบบผม สกรีนแบบรีเฟ็คมั้ง พอเอาไปซักเครื่อง หายเกลี้ยงเรย ^^

ตอบข้อสงสัยนะครับ

1.แบบเสื้อที่โหวตกันไม่มีของนะครับ ทางทีมงานจะไปดูเสื้อที่มีszครบที่ร้านและสั่งเลยครับ โดยอย่างที่แจ้งจะพยายามเอาเป็นโทนขาวตามที่โหวตกันครับ

2.พิมพ์เล็กใหญ่ได้ครับ

3.สีที่สกรีนจะพยายามให้เข้ากับโทนเสื้อครับ

4.สกรีนเบอร์นี้ไม่ลอกแต่โลโก้นี้ขอดูก่อนครับว่าจะใช้แบบใด พยายามจะไม่ให้หลุดครับ

วันไปเลือกชุดจะแจ้งนะครับใครสะดวกไปด้วยก็นัดเจอกันครับ ขอสงวนสิทธิ์การตัดสินใจให้คนที่ไปทำนะครับ

โลโก้ใช้แบบปักโอเคมั๊ยพี่ ผมเคยทำถ้าหลายตัวน่าจะตัวละ 100 ครับ

โลโก้ใช้แบบปักโอเคมั๊ยพี่ ผมเคยทำถ้าหลายตัวน่าจะตัวละ 100 ครับ

คิดไว้อยู่ครับ ว่าจะไปปักที่ร้านที่ทำเสื้อกิจกรรมccthเหมือนกัน ได้ไวดี

อ่อๆๆๆ เข้าใจแล้วครับพี่ตั้ม ตามนั้นเรยพี่ เรื่องเสื้อเรื่องชุดไม่เท่าไร ขอให้มีทีมเตะ ได้เล่นออกกำลังกายก็พอครับพี่ ^^

โอนเรียบร้อยแล้วครับพี่ตั้ม

ล็อกอิน tornando โอนเงิน 1500.07 บาท

ชื่อติดหลังเสื้อ TERK

เบอร์ 7

size M

วันที่ 10/10/12 เวลา 20.26 น.

อัพ อัพ ให้ CCTH ครับผม :) :)

ใครโอนแล้วแจ้งอย่างน้องเตริ์กได้เลยครับเดียวผมเข้ามาอัพให้นะครับ

รับทราบนะครับ

เอาไงกันต่อดีครับ จะรอถึงสิ้นเดือนหรือปิดโครงการครับ

ถ้าหาสมาชิกไม่ได้ผมจะแจ้งปิดกระทู้กับadminและขอให้ท่านที่โินเงินแล้ว แจ้งเลขบัญชีทางpmนะครับ จะโอนคืนให้ครับ ต้องขออภัยท่านๆทุกท่านด้วยนะครับ

• 3 weeks later...
  • 2 months later...

ผมโอนค่าเสื้อกลับคืนให้ทุกท่านแล้วนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือ แม้วันนี้ไม่ได้ร่วมกันเป็นทีม แต่ผมขอบคุณที่ทุกท่านมาพยายามด้วยกันครับ

• 8 months later...