Jump to content

ของเกือบฟรี... สำหรับคนรักล้อเดิม ยางเดิม 15" 16" เท่านั้ัน

Recommended Posts

มีรุ่นพี่ทำงานเกี่ยวข้องกับ มิชลินครับ.. ส่งข่าวมาบอกว่า

ฝากบอกเพื่อนๆ

ข้อกำหนด

1. รถยนต์ 1600 cc ขึ้นไป

2. ใช้ยาง 205/65-15 หรือ 205/55-16

3. มีเวลามาเช็คสภาพยางปีละ 2 ครั้ง (ตามนัดหมาย)

เงื่อนไข

ยางขอบ 15 ... จะได้ยาง XM2 205/65-15

มัดจำเงิน 6,000 บาท (ได้คืน 6,000 เมื่อครบสัญญา 1-3 ปี ตามระยะทางและสภาพยาง)

ค่าสมัคร 2,000 บาท

ค่าถอดเปลี่ยนยาง ตั้งศูนย์ ถ่วงล้อ 1,000 บาท

รวม 9,000 บาท

ยางขอบ 16 ... จะได้ยาง MXV8 205/55-16

มัดจำเงิน 8,000 บาท (ได้คืน 8,000 เมื่อครบสัญญา 1-3 ปี ตามระยะทางและสภาพยาง)

ค่าสมัคร 2,000 บาท

ค่าถอดเปลี่ยนยาง ตั้งศูนย์ ถ่วงล้อ 1,000 บาท

รวม 11,000 บาท

เมื่อสิ้นสุดสัญญา จะได้รับเงินมัดจำคืน 6,000 หรือ 8,000 บาท ตามขนาดยาง

เหมือนได้ใช้ยางฟรี...

ของมีจำนวนจำกัด ...

นัดเปลี่ยนประมาณ เดือน พย. 2555 ตามตัวแทนจำหน่ายใกล้บ้าน (ของเจ้าของรถ)

ที่ทาง บริษัท กำหนด .... สงสัยอาจจะต้องเฉพาะใน กทม. ปริมณฑล

ผู้สนใจ (ไม่ต้องส่งมาทางข้อความนะครับ เดี๋ยวข้อความผมเต็ม อิอิ) ขอรายละเอียด

ชื่อเล่น

login

เบอร์โทร

ขนาดยางที่ใช้

ยี่ห้อรถ

รุ่น

ลงไว้ในนี้แหละ... เดี๋ยวผมมาแจ้งอีกทีว่าจัดส่งไปที่ไหนยังงัย

คำถาม

ถ้า....ใช้ไปแล้ว ยางแตก ปะได้ ก็ปะให้, ปะไม่ได้ก็เปลี่ยนฟรี ในรุ่นเดิม แบบเดิม

ถ้า....ใช้ไป 1 ปี แล้วหมดสภาพ ... ก็รับเงินคืน (ส่วนจะต่อ Pro มั้ย..ยังไม่ทราบ)

ถ้า....ใช้ไปแล้ว 1 ปี ขายรถ ยังไม่หมดสัญญา แล้วเปลี่ยนยาง อาจจะไม่ได้เงินค่ายางคืนนะครับ

ผม.. ไม่มีส่วนได้ ส่วนเสียกับ PROMOTION นี้

แค่มีข่าวมาบอก.... ยางดี ไม่ดี อย่าว่ากันนะ "ออกตัวล้อฟรีคงไม่คุ้ม"

แต่..อยากให้สมาชิก CCTH ได้สิทธิ์นี้ไปครับ

หากใครมีคำถามเพิ่มเติม ถามในนี้เลยนะครับ ผมจะส่งข้อความไปให้กับ บริษัทฯ

ส่วนเงื่อนไขต่างๆ จะมีรายละเอียดให้อ่านเพิ่มเติมในลำกับต่อไป

• Replies 129
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Nui Showcase

มีรุ่นพี่ทำงานเกี่ยวข้องกับ มิชลินครับ.. ส่งข่าวมาบอกว่า ฝากบอกเพื่อนๆ   ข้อกำหนด 1. รถยนต์ 1600 cc ขึ้นไป 2. ใช้ยาง 205/65-15 หรือ 205/55-16 3. มีเวลามาเช็คสภาพยางปีละ 2 ครั้ง (ตามนัดหมาย)  

Tommie

ไม่น่ามีอะไรนะคับ หรืออะไรยังไง PM แจ้งผมละกัน เราไม่มีสปอนเซอร์ยางอยู่แล้ว   ต้องขอบคุณน้าหนุ่ยที่นำข่าวมาเผยแพร่ด้วยครับ ถ้าสนใจกันเยอะเดี๋ยวผมทำ Banner ปักหมุดให้

Nui Showcase

หากกระทู้ ไม่เหมาะสม   หรือมันจะกลายเป็นการค้าของ บริษัทฯ นั้นๆ   หรือมันจะทำให้ใครผิดใจกัน ก็ขออภัย STAFF ไว้ล่วงหน้านะครับ   และขอให้พิจารณาลบ หรือไม่ลบ ได้ทันทีครับ   ขอบคุณครับ

หากกระทู้ ไม่เหมาะสม

หรือมันจะกลายเป็นการค้าของ บริษัทฯ นั้นๆ

หรือมันจะทำให้ใครผิดใจกัน ก็ขออภัย STAFF ไว้ล่วงหน้านะครับ

และขอให้พิจารณาลบ หรือไม่ลบ ได้ทันทีครับ

ขอบคุณครับ

ไม่น่ามีอะไรนะคับ หรืออะไรยังไง PM แจ้งผมละกัน เราไม่มีสปอนเซอร์ยางอยู่แล้ว :P

ต้องขอบคุณน้าหนุ่ยที่นำข่าวมาเผยแพร่ด้วยครับ ถ้าสนใจกันเยอะเดี๋ยวผมทำ Banner ปักหมุดให้ :)

น่าสนใจมาก ๆ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดี ๆ ครับ

ผมก็ยังใช้ good year NCT5 ขอบ 16 อยู่กำลังจะเปลี่ยนยางอยู่ด้วยพอดี

ขอบคุณป๋าทอม และสมาชิกที่สนใจนะครับ

ผมเองก็ลงชื่อไปละ ..ทั้งๆ รถที่จะเอาไปเปลี่ยนก็เพิ่งวิ่งไม่ถึง 8 พันโล

ได้ศึกษา ได้ทดลอง ก็ดีนะ .. อิอิ

และเผื่อว่าวันหน้าจะมีดีลดีๆ มาอีก จะมาบอกกล่าวกันนะครับ

ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆนะครับ น่าสนมาก แต่อยู่อุดร

พรุ่งนี้สอบถามให้ ว่าอุดรได้ป่าว..

ขอบคุณครับพี่หนุ่ย น่าสนๆ น่าเอากู๊ดเยีย NCT5 ขอบ 16ไปเปลี่ยนนะเนี่ยพี่

ป่ะป่ะ

อยากได้ขอบ 17 ครับบบบบบบบบบบบบ

ถ้ามีจะบอกทันทีคร๊าบ

น่าสนใจมาก ๆ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดี ๆ ครับ

ผมก็ยังใช้ good year NCT5 ขอบ 16 อยู่กำลังจะเปลี่ยนยางอยู่ด้วยพอดี

มาๆๆ

ล้ออะไหล่ยังเป็น16 ได้ป่าวครับ

ล้อเล่นนะพี่หนุ่ย อิอิ

จ่าย 11000 ได้ยางเส้นเดียวก็ดีนะ 555

ขอบคุณพี่หนุ่ยค่ะ ขอลงชื่ออย่างไวเลย

ชื่อเลน หนิง

login NNCV

เบอรโทร 0897828859

ขนาดยางที่ใช ้ขอบ15

ยี่หอรถ honda รุน fd ปี2007

ขอบคุณพี่หนุ่ยค่ะ ขอลงชื่ออย่างไวเลย

ชื่อเลน หนิง

login NNCV

เบอรโทร 0897828859

ยี่หอรถ honda รุน fd ปี2007

Ok จัดไป

ถ้าเป็นรถยี่ห้ออื่นที่ไม่ใช่ civic จะได้รึเปล่าอ่ะคับ

เจ้าของรถ แฟน หรือครอบครัว ccth 1600 cc up

ก็จัดไปครับ ลงชื่อเลยครับ และจะมา confirm วันเวลากัน

ขอบคุณครับ ขอลงชื่อหน่อยใกล้จะถึงวาระเปลี่ยนพอดี

ชื่อเลน อู๊ด

login 9695

เบอรโทร 0891435705

ยี่หอรถ honda รุน fd ปี2006

เอาด้วยคนแล้วกันครับ

ชื่อเล่น วัตร

login Rewat6

เบอร์โทร 081-หนึ่งเจ็ดหนึ่ง - 5 - 5 - แปด - 5

ขนาดยางที่ใช้ ขอบ 16

ยี่ห้อรถ Honda Civic

รุ่น FD

ดันครับ พี่หนุ่ยข้อมูลดีๆ

แต่ว่าไม่มีขอบ 18 หรอ ครับ อิอิ