Jump to content

ของเกือบฟรี... สำหรับคนรักล้อเดิม ยางเดิม 15" 16" เท่านั้ัน

Recommended Posts

ขอบคุณครับ

ติดต่อพูดคุยแล้วครับ. ไม่สะดวก ในการติดตั้ง

นัดใส่ 8 - 9 มค. นี้ช่วงเวลาทำงาน ใกล้ๆเซ็นทรัลลาดพร้าว

ใครสะดากน่าจัดนะครับ เงื่อนไขคืนเงินก็แค่ คืนยางแล้วรับคืนเงิน

โปรตามอายุยาง. 3 ปี หรือตามการใช้งาน. ยางหมดเร็วก็คืนเร็วครับ

ตรวจสภาพปีละ 2 ครั้ง ไม่ครบโปรฯ คืนยางก็คืนเงินครับ

• Replies 129
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Nui Showcase

มีรุ่นพี่ทำงานเกี่ยวข้องกับ มิชลินครับ.. ส่งข่าวมาบอกว่า ฝากบอกเพื่อนๆ   ข้อกำหนด 1. รถยนต์ 1600 cc ขึ้นไป 2. ใช้ยาง 205/65-15 หรือ 205/55-16 3. มีเวลามาเช็คสภาพยางปีละ 2 ครั้ง (ตามนัดหมาย)  

Tommie

ไม่น่ามีอะไรนะคับ หรืออะไรยังไง PM แจ้งผมละกัน เราไม่มีสปอนเซอร์ยางอยู่แล้ว   ต้องขอบคุณน้าหนุ่ยที่นำข่าวมาเผยแพร่ด้วยครับ ถ้าสนใจกันเยอะเดี๋ยวผมทำ Banner ปักหมุดให้

Nui Showcase

หากกระทู้ ไม่เหมาะสม   หรือมันจะกลายเป็นการค้าของ บริษัทฯ นั้นๆ   หรือมันจะทำให้ใครผิดใจกัน ก็ขออภัย STAFF ไว้ล่วงหน้านะครับ   และขอให้พิจารณาลบ หรือไม่ลบ ได้ทันทีครับ   ขอบคุณครับ

ใครมีแผนที่จุดเปลี่ยนยางไหมครับ

เดี๋ยวเช็คให้นะคับ

ถ้าให้เดา น่าจะเป็นศูนย์ของมิชลิน ถัดจาก Lotus และ โตโยต้าลาดพร้าว ตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว

จะมา firm อีกทีนะคับ

ผมไปเปลี่ยนมาเรียบร้อยครับ ขอบ 15 ได้ยาง  Michalin XM1 205/65/15 ยางกว้างขึ้น แก้มสูงขึ้น พวงมาลัยหยักขึ้น แต่ นุ่มและเงียบดีครับ

ทางคุณโอ้ จากมิชลินแจ้งว่าสามารถติดต่อขอเข้าทดสอบได้อยู่นะครับ

ผมไปเปลี่ยนมาเรียบร้อยครับ ขอบ 15 ได้ยาง  Michalin XM1 205/65/15 ยางกว้างขึ้น แก้มสูงขึ้น พวงมาลัยหยักขึ้น แต่ นุ่มและเงียบดีครับ

ทางคุณโอ้ จากมิชลินแจ้งว่าสามารถติดต่อขอเข้าทดสอบได้อยู่นะครับ

ผมก็เปลี่ยนมาแล้วเมื่อวานนี้ตอน 11 โมง

• 2 weeks later...

สอบถามให้แล้วครับ สำหรับ 16"

สิ้นเดือน กพ ทางมิชลิน จะเอาเข้ามา ส่วนทาง บริษัท ก็รอของมาถึง แล้วจะแจ้ง

ไม่กล้าแจ้งตอนนี้ เกรงว่าจะมีโรคเลื่อนครับ

จะตามให้เรื่อยๆ นะคร๊าบ...

เพราะรถที่บ้านก็ขอบ 16 รอเปลี่ยนเช่นกัน :)

สิ้นเดือน กพ ทางมิชลิน จะเอาเข้ามา ส่วนทาง บริษัท ก็รอของมาถึง แล้วจะแจ้ง

ไม่กล้าแจ้งตอนนี้ เกรงว่าจะมีโรคเลื่อนครับ

เพราะรถที่บ้านก็ขอบ 16 รอเปลี่ยนเช่นกัน :)

รบกวนพี่หนุ่ยเช็คให้อีกทีนะครับ พอดีกลางเดือนหน้าจะต้องขับรถทางไกลครับถ้าไม่ทันสงสัยต้องเสียเงินเปลี่ยนเองแล้วครับ ขอบคุณครับ

รบกวนพี่หนุ่ยเช็คให้อีกทีนะครับ พอดีกลางเดือนหน้าจะต้องขับรถทางไกลครับถ้าไม่ทันสงสัยต้องเสียเงินเปลี่ยนเองแล้วครับ ขอบคุณครับ

คุณกร ตัวแทนบริษัท....

บอกว่า จะให้คำตอบภายในสัปดาห์นี้นะครับ

คุณกร ตัวแทนบริษัท....

บอกว่า จะให้คำตอบภายในสัปดาห์นี้นะครับ

พี่หนุ่ยครับสงสัยไม่สามารถเปลี่ยนได้ภายในอาทิตย์นี้แน่เลย รบกวนพี่หนุ่ยยกเลิกให้หน่อยนะครับ ต้องขอโทษพี่หนุ่ยด้วยยังไงก็ขอบคุณพี่หนุ่ยมากๆที่นำสิ่งดีๆมาบอกกัน ผมเสียดายเหมือนกันครับที่ไม่ได้เปลี่ยน แต่กลางเดือนต้องขับทางไกลจำเป็นต้องเปลี่ยนยางแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

16 ยังสมัครทันไหมครับ จะเปลี่ยนยางให้ที่บ้านใช้ เดี่ยวไป ตปท. แล้วไม่มีใครดูให้

• 5 weeks later...

ใครได้รับการติดต่อเรื่องเปลี่ยนยางขอบ 16 แล้วบ้างครับ

ผมได้ SMS ละนะ :D  :D