Jump to content

Phetchaburi zone

Recommended Posts

พี่น้องเมืองเพชรมารายตัวนังมัครบเลยน้องโอ :(

เขาจะไปสร้างพระกันหมดบ้านเลย

ร้านคุณโต้งผมเคยไปใช้บริการมาแล้ว บริการดีเลย ส่วนที่บิ๊กซียังไม่เคยลองเพราะชอบเฝ้ารถตอนล้างด้วยครับ

แต่อีกร้านเดี๋ยวคงต้องหาโอกาสไปลอง :)

ใช่แล้วครับร้านพ่ีโต้ง ยังไงก็ลองดูครับ แล้วดีไม่ดีส่งข่าวนะครับ

สวัสดีครับคนเพชรบุรีเหมือนกัน ชื่อบอลนะครับ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้กลับบ้านจะอยู่บ้านแฟนที่หัวหินครับ

จขกท. แต่ JS รู้สึกเหมือนผมจะเคยเห็นรถจอดอยู่ถนนเส้นโรงเรียนวัดดอนอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า

หวัดดีครับยินดีต้อนรับพ่ีน้องเมืองเพชร ถ้าวันหยุดก็น่าจะใช่ครับวันธรรมดาผมทำงานอยู่ประจวบผมน่าจะjsคันเดียวของจังหวัดครับแต่ผมก็จะไปเรื่อยครับไม่ท่ีสิงสถิตท่ีแน่นอน

แวะมาทักทายกันบ่อยๆนะครับ

• Replies 374
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

สวัสดีพี่น้องเมืองเพชรฯ ตอนนี้ผมอยู่ที่เพชรฯแล้ว

เสาร์อาทิตย์นี้ใครเจอรถคันในลายเซนต์ก็ทักทายได้ครับ :D

เมื่อกี้ไปบิ๊กซีมาไม่เจอพวกเลยครับ. ตอนนี้กลับมาถึงหัวหินแล้ว :D

บิ๊กซีวันเสาร์ อาทิตย์ ผมว่าหาที่จอดยากถึงยากมากเลยครับ

โดยเฉพาะสิ้นเดือนนี่วนกันหลายรอบเลย หลังๆเลยไม่ค่อยเข้าครับ :)

ไม่ต้องหาเลยครับวันหยุดนอกจากดวงดีจริงๆถึงมีท่ีจอด แม้แต่จอดกลางแดดยังไม่ค่อยว่างเลยครับ

สวัสดีครับ พี่น้องเมืองเพชรฯ มีใครเคยไปพักโรงแรม Dream D residence บ้าง

อยากรู้ว่าที่จอดรถสะดวกสบายดีรึป่าว มีสระว่ายน้ำมั๊ยครับ :lol:

สวัสดีครับ พี่น้องเมืองเพชรฯ มีใครเคยไปพักโรงแรม Dream D residence บ้าง

อยากรู้ว่าที่จอดรถสะดวกสบายดีรึป่าว มีสระว่ายน้ำมั๊ยครับ :lol:

อยู่แถวไหนครับ ถ้าชะอำถามผม

คุณ zeus.969 อยู่ชะอำหรือครับ แถวไหนเอ่ยรถสีอะไรครับ

ผมต้องขับจากหัวหินผ่านไปเพชรบ่อยอยู่เหมือนกัน แต่ในค่อยเจอรถในคลับเลยครับ :)

คุณ zeus.969 อยู่ชะอำหรือครับ แถวไหนเอ่ยรถสีอะไรครับ

ผมต้องขับจากหัวหินผ่านไปเพชรบ่อยอยู่เหมือนกัน แต่ในค่อยเจอรถในคลับเลยครับ :)

ไม่ได้ติดสติกเกอร์คลับนะครับ อยากเจอผมมาชะอำเลยครับ เก้าอี้ผ้าใบหน้าโรงแรมเอเชียชะอำครับ

สีบรอนส์เงิน เมื่อก่อน ชะอำ-เขาย้อย ตอนนี้วิ่งชะอำ-ท่ายางทุกวัน(โดนคุณนายที่บ้านยึดครับ)

ส่วนผมตอนนี้ซื้อ new vios ป้ายแดงมาติดแก๊ส ขับไป-กลับ ชะอำ-เขาย้อย ค่าน้ำมันไม่ไหว สุดโหด.....

แล้วอยู่หัวหินมุมไหนครับ เจอจะได้ทักทายกันครับ.......

อยู่แถวไหนครับ ถ้าชะอำถามผม

โรงแรมนี้อยู่ติดกับบิ๊กซีเพชรบุรีเลยครับ

เมื่อก่อนผมก็ทำงานอยู่หัวหิน ที่สนามบินบ่อฝ้ายครับ

ทำจนได้เป็นเขยเมืองเพชรฯ ถึงได้เปลี่ยนมาทำงานในกรุงเทพ ;)

ผมอยู่หัวหินแถวๆหมู่บ้านรวมสุขครับ :D

ไว้ถ้ามีญาติมาเที่ยวแล้วเขาอยากไปเที่ยวทะเลจะไปหานะครับ ขอราคาพิเศษด้วยนะครับ 5555 :)

โรงแรมนี้อยู่ติดกับบิ๊กซีเพชรบุรีเลยครับ

เมื่อก่อนผมก็ทำงานอยู่หัวหิน ที่สนามบินบ่อฝ้ายครับ

ทำจนได้เป็นเขยเมืองเพชรฯ ถึงได้เปลี่ยนมาทำงานในกรุงเทพ ;)

เขยเมืองเพชร ข้อมูลแน่นกว่าลูกเกิดเพชรซะอีก

เขยเมืองเพชร ข้อมูลแน่นกว่าลูกเกิดเพชรซะอีก

เวลาขับรถในเพชรฯ แฟนยังถามเลยว่าตกลงใครเป็นคนเพชรฯกันแน่

เพราะเค้าเองยังจำทางในเมืองไม่ค่อยได้เลย :D

แต่ก่อนจะรู้จักเมือง เพชรฯ ก็มีหลงจนหาทางออกถนนเพชรเกษมไม่ถูกมาแล้วครับ :lol:

เวลาขับรถในเพชรฯ แฟนยังถามเลยว่าตกลงใครเป็นคนเพชรฯกันแน่

เพราะเค้าเองยังจำทางในเมืองไม่ค่อยได้เลย :D

แต่ก่อนจะรู้จักเมือง เพชรฯ ก็มีหลงจนหาทางออกถนนเพชรเกษมไม่ถูกมาแล้วครับ :lol:

แต่ตอนนี้พ่ีรู้จักทุกซอย 555

ผมอยู่หัวหินแถวๆหมู่บ้านรวมสุขครับ :D

ไว้ถ้ามีญาติมาเที่ยวแล้วเขาอยากไปเที่ยวทะเลจะไปหานะครับ ขอราคาพิเศษด้วยนะครับ 5555 :)

จัดเต็มไปเลยครับ