Jump to content

™ ห้อง Fitness Club ชาว CCTH มาเเชร์ความรู้กันครับ

Recommended Posts

All body กินเวย์ กินกาแฟ ด้วยได้ป่าว  ผมรู้สึกติดกาแฟดำตอนเช้าแฮะ กินแล้วออกกำลัง รู้สึกมันกระปรี้กะเปร่ามากๆ  :D

• Replies 915
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

All body กินเวย์ กินกาแฟ ด้วยได้ป่าว ผมรู้สึกติดกาแฟดำตอนเช้าแฮะ กินแล้วออกกำลัง รู้สึกมันกระปรี้กะเปร่ามากๆ :D

ก่อนburnก็คือกาแฟดำ(ติดไหม อาจจะ)หลังจากburn จริงๆแล้วควรนะครับถ้าไม่ทำกิจกรรมหนักๆเช่นยกเวทก็iso100 Dymatize แล้วพักให้ร่างกายดูดซืมไปซ่อมแซมประมาณ2-3ชมหรือเร็วกว่านั้น หลังจากนั้นค่อยเติมCarbohydrate เตรียมพร้อม กิจกรรมหนัก(ยกเวท)จาดดดดดปายยยยยคับ

ไม่เงียบหรอกคับ วันนี้ คนกำลังปรับตัวกับ Bangkok shutdown 

ผมยังหนีฟิสเนส ไปวิ่งเล่นที่จตุจักรเมื่อเช้า  :D

ยังอยู่คร๊าบ

ไม่ได้เบริน แต่ ก็เล่นเบาๆ T^T

เวลาเล่นแต่ละวันมีน้อย แค่ช่วงเช้า 30 นาที เอง

T^T

วีคที่แล้ว น้ำหนักตัวลงไปเป็นที่น่าพอใจมากคับ 555 แจ๋วเลยวิธีท่านตั้ม bcef4cf1c251120b48d7f72fdbd8a4b1.png

โอ้ว ท่าน จขกทมาเยี่ยม :D

ยังเรื่อยๆนะคับ วนไปวนมากันอยู่ หลายๆท่าน

เวทเทรนนิ่ง ถ้าไม่มีเวลาจริงๆ ช่างไปถึงจุดหมายได้ยากยิ่ง 

แม้จะถึงจุดหมายถ้าไม่รักษาให้ดีก้อจากไปในเวลารวดเร็วนัก

:0027: ชีวิตน่าเศร้า หมดค่าเวย์ไปเพียบ 

โอ้ว ท่าน จขกทมาเยี่ยม :D

ยังเรื่อยๆนะคับ วนไปวนมากันอยู่ หลายๆท่าน

เวทเทรนนิ่ง ถ้าไม่มีเวลาจริงๆ ช่างไปถึงจุดหมายได้ยากยิ่ง 

แม้จะถึงจุดหมายถ้าไม่รักษาให้ดีก้อจากไปในเวลารวดเร็วนัก

:0027: ชีวิตน่าเศร้า หมดค่าเวย์ไปเพียบ 

ผมก็เล่นมั้งไม่เล่นมั้ง ได้ 1 ปีล่ะ ตอนนี้ก็เริ่มใหญ่ขึ้นล่ะครับ เหลือ เบิร์น เยอะๆ ครับพี่ทอม

• 2 weeks later...

ตอนนี้น้ำหนักลง 5 กิโลนิ่งๆไปละ ตั้งแต่เริ่มเบิร์นวิธีคุณตั้ม ตัวเบาขึ้นเยอะเลย แต่แลกมาด้วยหน้าซูบก่อนตัว 555

ที่ทำงานทักว่า งานหนักเหรอ ดูโทรมๆ อุป๊ะ  :D

คาดิโอนานๆ ชักติดแฮะ ไม่ค่อยอยากแตะเวทเลย กลัวกินเวย์แล้วขบวนการลดน้ำหนักจะเพี้ยน 

ขอถึงมีนา เดี๋ยวเมษาเริ่มอัดใหม่ ให้ทันสงกรานต์  :D

ตอนนี้น้ำหนักลง 5 กิโลนิ่งๆไปละ ตั้งแต่เริ่มเบิร์นวิธีคุณตั้ม ตัวเบาขึ้นเยอะเลย แต่แลกมาด้วยหน้าซูบก่อนตัว 555

ที่ทำงานทักว่า งานหนักเหรอ ดูโทรมๆ อุป๊ะ  :D

คาดิโอนานๆ ชักติดแฮะ ไม่ค่อยอยากแตะเวทเลย กลัวกินเวย์แล้วขบวนการลดน้ำหนักจะเพี้ยน 

ขอถึงมีนา เดี๋ยวเมษาเริ่มอัดใหม่ ให้ทันสงกรานต์  :D

''''''คาดิโอนานๆ ชักติดแฮะ ไม่ค่อยอยากแตะเวทเลย'''''''''' นั่นแหล่ะครับประเด็น :0131:

• 10 years later...