Jump to content

ภาพความประทับใจ(ของผม)กับงาน Honda Day Live Night Race

Recommended Posts

• Replies 88
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tommie

สุดท้าย หกโมงเย็น ทีมงาน ฮอนด้ามาเก็บกล่องคะแนนโหวต ไปนับคะแนน   ทีม DRM ทีมประสานงาน สมาชิกที่ยังอยู่ด้วยกันจนเย็น ไปนั่งเฝ้าหน้าจอการนับคะแนนสด   ส่งเสียงเชียรมาเป็นระยะๆ ให้เสียวเล่น ไม่ได้หวัง

Tommie

หลังจากนั้น รถประกวดน้องโอม เข้าประจำที่ ข้างๆบูท   ขอกล่าวถึงรถประกวดนิดนึง จริงๆรถประกวดตามที่คุยกันจะเป็นมติมหาชน คือ รถพี่มะลิของคุณกอล์ฟ DRM ผมยังเข้าใจว่าอย่างนั้น จนวันงาน   จนมาทราบเอาวัน

ukrit

ต้องขอขอบคุณและขออภัย 117 คะแนนที่ลงให้กับ P' มะลิด้วยนะครับ เนื่องจากเห็นความตั้งใจของน้องชาย ที่ทุ่มเททุกอย่าง ให้ผลงานออกมาขนาดนี้ ผมเลยขอเปลี่ยนตัว เพราะมองว่า คันนี้สามารถสร้างชื่อ

หลังจากนั้น รถประกวดน้องโอม เข้าประจำที่ ข้างๆบูท :)

ขอกล่าวถึงรถประกวดนิดนึง จริงๆรถประกวดตามที่คุยกันจะเป็นมติมหาชน คือ รถพี่มะลิของคุณกอล์ฟ DRM ผมยังเข้าใจว่าอย่างนั้น จนวันงาน

จนมาทราบเอาวันงานถึง โปรเจค ลับสุดยอดที่ น้องโอม OMOMARU ซุ่มออกแบบและทำด้วยตัวเอง ออกมาเพื่อประกวด

คันนี้ครับ ^_^

ต้องขอขอบคุณและขออภัย 117 คะแนนที่ลงให้กับ P' มะลิด้วยนะครับ

เนื่องจากเห็นความตั้งใจของน้องชาย ที่ทุ่มเททุกอย่าง ให้ผลงานออกมาขนาดนี้

ผมเลยขอเปลี่ยนตัว เพราะมองว่า คันนี้สามารถสร้างชื่อเสียงให้

CCTH

ของพวกเราได้อย่างแน่นอนและแล้วก็เป็นดังที่คิด เราชนะที่ 1

เป็นความภูมิใจของเราทุกคน

และขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านที่จัดงานให้พวกเราได้มีกิจกรรมร่วมกัน

ในฐานะ

DRM. พวกเรายินดีเสมอมา ที่ได้มาอยู่กับบ้านหลังนี้ที่ชื่อ ....CCTH....

ขอบคุณและพบกันใหม่

กอล์ฟ

DRM.

ด้วยแรงกายและแรงใจ จากพี่ๆน้องๆทุกคนใน CCTH ทำให้ทีมของพวกเราก้าวขึ้นสู้สู่แท่น THE WINNER ได้สำเร็จ

- ขอบคุณพี่ Tommie ด้วยครัที่ให้ผมโทรไปรบกวนแต่เช้า :D

- ขอบคุณใจของพี่นาญมากๆครับ ที่แม้ช่วงเช้าพี่จะไม่ว่างแต่ก็ส่งรถมาร่วมงานด้วย

- ขอบคุณ พี่ๆ DRM GANG ทุกท่านด้วยครับ

เป็นกระทู้บทสรุปงานที่ยอดเยี่ยมมากครับ

อบอุ่นมากๆครับ คลับนี้ ไม่มีโอกาสไปร่วมงาน ติดภารกิจที่พัทยา แต่จะหาดูรูปที่ทุกคนเอามาลงครับ

ขอบคุณทีมงานที่ทำให้คลับ CCTH สร้างชื่อครับ

แต่ที่ประจำทับใจ ทุกท่านที่มาตั้งแต่ ช่วงเช้าวันนั้น คือ รถคันนี้ครับ

รถแต่ง เสตปเทพ ของคุณนาญ Noey ส่งตรงขึ้นรถยกมาจากชลบุรี เพื่อมาร่วมงานก่อน แต่เจ้าตัวติดภารกิจ

ผู้เอาลงจะเป็นใครไปไม่ได้ โอ๊ค DRM :D

สร้างความฮือฮาให้กับเพื่อนคาร์คลับอื่นๆ กันไปแต่เช้า :D

รถก็หล่อ ใจคนนี่หล่อยิ่งกว่าครับ

นับถือจริงๆ

คนเห็นตอนวิ่งไปเมืองทองคงต้องคิดว่ารถคันนี้รถแข่งชัวส์ ต้องมีอะไรพิเศษแน่ แบบรถแข่งที่ไม่ขับ จะขึ้นรถ Slide อย่างเดียว

ขอขอบคุณทีมงาน CCTH ทุกท่านมากๆ ครับ สำหรับกิจกรรมดีๆ

เพื่อนๆ ทุกคนสุดยอดครับ ทั้งๆที่ผมตก ก็ยังมากัน น่าเสียดายต้องรีบไปทำธุระเลยไม่ได้อยู่ทักทายทำความรู้จักกับทุกๆ คน :)

ได้อ่านข้อมูลที่ป๋าทอมมาเล่าให้ฟัง แล้วรู้สึกทึ่งกับการเตรียมงานของทีมงานอย่างมาก

ขอแสดงความยินดีกับทีมงานทุกคนครับ