Jump to content

สั่งซื้อ สติกเกอร์คลับ - พวงกุญแจ Civic Club Thailand

Recommended Posts

การสั่งซื้อ สติ๊กเกอร์คลับ และ พวงกุญแจ CIVIC CLUB THAILAND 

รูปแบบสติ๊กเกอร์ ปี1 

รูปแบบสติ๊กเกอร์ ปี2  ออกเดือน กุมภา 14 คับ

รูปแบบสติ๊กเกอร์ ปี3  ออกฉลอง 3 ปี และต้อนรับการใช้งานบน Social network  คลิก

รูปแบบพวงกุญแจ

ราคาจัดจำหน่าย

สติ๊กเกอร์  จัดจำหน่ายในราคาชุดละ 300 บาท 

พวงกุญแจ  จัดจำหน่ายในราคาพวงละ 200 บาท 

และ ค่าบริการส่ง EMS 50 บาท/ครั้ง (ไม่จำกัดจำนวนสินค้า)

การสั่งซื้อสินค้า และ จัดส่ง

1. โอนเงินตามราคาสินค้าที่ต้องการ(สามารถสั่งรวมกันได้) + ค่า EMS 50บาท มาที่

ธนาคาร ไทยพาณิชย์ (สาขาพหลโยธิน) 

ชื่อบัญชี นาย นิติ สัจจวิโส

เลขที่บัญชี 014-235419-5 (ออมทรัพย์)

2. แจ้งการโอนเงิน และ และที่อยู่เพื่อจัดส่ง ที่นี่

5b4c5a53fd0d526f436360f540a19ea9.png     e92fb3b61b52609ef39ce59b3dd01c5c.png

ทีมงานจะทยอยจัดส่งทางไปรษณีย์ EMS ทันทีครับ  :lol:

ทีมงานดูแลเว็บไซต์ CivicClubThailand

ถ้าสั่งสติ๊กเกอร์เพิ่มแล้วให้ส่งมาพร้อมกันกับเสื้อ 2 ตัวที่สั่งไปจะต้องเสียค่า EMS ส่งสติ๊กเกอร์ 50 บาทเพิ่มไหมครับ

:0207:  

ถ้าสั่งสติ๊กเกอร์เพิ่มแล้วให้ส่งมาพร้อมกันกับเสื้อ 2 ตัวที่สั่งไปจะต้องเสียค่า EMS ส่งสติ๊กเกอร์ 50 บาทเพิ่มไหมครับ

:0207:  

อ่อ ท่านนี้เองที่ถามฝากมา ผมลืมฝากไว้ที่นำพริกวันอาทิตย์ครับ  :D

รบกวนท่านโอนเงินสั่งซื้อตามจำนวนที่ต้องการ ไม่ต้องรวม EMS ครับ เดี๋ยวผมจัดส่งให้ฟรี ไม่ต้องเสียค่าส่งหลายทอดครับ

ผมลืมเองครับ ขออภัยจริงๆ :) เดี๋ยวส่งแยกไปจากเสื้อครับ เพราะรอเจอกันอีกทีวันอาทิตย์โน่นแน่ะ

อ่อ ท่านนี้เองที่ถามฝากมา ผมลืมฝากไว้ที่นำพริกวันอาทิตย์ครับ  :D

รบกวนท่านโอนเงินสั่งซื้อตามจำนวนที่ต้องการ ไม่ต้องรวม EMS ครับ เดี๋ยวผมจัดส่งให้ฟรี ไม่ต้องเสียค่าส่งหลายทอดครับ

ผมลืมเองครับ ขออภัยจริงๆ :) เดี๋ยวส่งแยกไปจากเสื้อครับ เพราะรอเจอกันอีกทีวันอาทิตย์โน่นแน่ะ

ขอบคุณมากครับ ถ้าทำการโอนค่าสติ๊กเกอร์แล้วจะทำการแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

ขอบคุณมากครับ  :0148:

สั่งแน่นอนครับ

ขอถามเพิ่มหน่อยครับ ว่าอันนี้ส่งไปรษณีย์อย่างเดียวใช้ไหมครับ ไปรับเองได้ไหม เพื่อใกล้ทีทำงานครับ ขอบคุณครับ

รับเองได้คับ :)  ปกติผมอยู่ ตึก BTS ตรงข้ามสวนจตุจักรน่ะ ผ่านมาก้อแวะมาได้คับ

แต่ส่ง EMS ผมว่าคุ้มกว่าน่ะคับ 50 บาท ถึงหน้าบ้านเลย ใน 2 วัน :D

ถ้าตั้งใจขับรถมาเอง อย่างน้อย ค่าน้ำมันไป-กลับ ค่าเสื่อม ค่าเสียเวลา เกิน 50 บาทเนอะ  :D

สอบถามคุณทอม สติีกเกอร์ CCTH 2 ชิ้น แปะตรงไหนอ่ะครับมีรูปประกอบมุมกว้างให้ดูไหมครับ

แต่ละจุดในการติด กลัวสั่งมาติดแล้วติดไม่ถูกที่นะครับ

2 ตัวเล็ก แล้วแต่อารมณ์ครับ ตามชอบเลย  :D  เอาของเพื่อนๆมาให้ดูคับ

มีเบอร์ติดต่อไหมครับพอดีทำงานตรงสะพานควาย เลยคิดว่ารับเองจะสะดวกกว่า ผ่านทุกวันครับ สะดวกช่วงเวลาไหนครับ ขอบคุณครับ คือเรื่องของเรื่องผมไปโอนไทยพาณิชย์ขับรถไปพอกับไปเอาเองครับ

ขอบคุณ...คุณทอมมากนะครับสำหรับข้อมูลในการติดสติ๊กเกอร์ 

เดียวเย็นนี้ผมจะทำการโอนเงินค่าสติ๊กเกอร์ไปให้นะครับ 

อ้างอิงจากกระทู้นี้เลยนะครับคุณทอม เดียวโอนแล้วจะมาแจ้งรายละเอียดในการโอนอีกทีครับ ขอบคุณมากครับ

ผมได้โอนเงินค่า สติ๊กเกอร์ ไปแล้วนะครับ

21/12/12 เวลา 17:06 น.

ยอดเงิน 300 บาท อ้างอิงจากกระทู้ด่านล่างครับคุณทอม วงเล็บมุมซองว่า ห้ามพับ

ส่วนรายละเอียดต่างๆและสถานที่ส่งผมแจ้งไว้ใน การแจ้งชำระเงินแล้ว

ขอบคุณมากครับ ถ้าทำการโอนค่าสติ๊กเกอร์แล้วจะทำการแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

ขอบคุณมากครับ  :0148:

มีเบอร์ติดต่อไหมครับพอดีทำงานตรงสะพานควาย เลยคิดว่ารับเองจะสะดวกกว่า ผ่านทุกวันครับ สะดวกช่วงเวลาไหนครับ ขอบคุณครับ คือเรื่องของเรื่องผมไปโอนไทยพาณิชย์ขับรถไปพอกับไปเอาเองครับ

มองเลยไปไกล ขอโทษทีคับ 

ถ้าฝ่านออฟฟิตผม เข้ามารับได้นะคับ เดี๋ยวฝาก Reception ไว้ให้ น้องน่ารักนะเอ้อ

0815654462 คับ  :D

บิ๊กเปาหมูแดง 1 ลูกครับป๊า ^^

โอนตังค์มาเลยคับ เดี๋ยวส่ง EMS ให้  :0002:

ได้รับสติ๊กเกอร์แล้วนะครับคุณทอม 

ขอบคุณมากๆครับ ได้หล่อทันปีใหม่พอดีคร๊า.....บ  :0019:  :0199:

ได้รับสติ๊กเกอร์แล้วนะครับคุณทอม 

ขอบคุณมากๆครับ ได้หล่อทันปีใหม่พอดีคร๊า.....บ  :0019:  :0199:

ยินดีคับผม :D

บ้านอยู่แถวสะพานควายพอดีครับ อยากไปรับเอง ไปรับได้ที่ไหนครับ

ออฟฟิตใหญ่ BTS คับตึกกระจกฟ้าๆ ตรงปากซอยช่อง7 ที่มีศาลพระพรหมใหญ่ๆ หน้าบริษัทฯน่ะคับ 

มาได้ตลอดเวลาทำการเลยคับ เดี๋ยวผมฝากน้องฝึกงานไว้ให้ถ้าผมออกไปข้างนอก :D