Jump to content

(กิจกรรมจิตอาสา) ขอรับ บริจาคสินค้า เพื่อนำมาลงประมูล เพื่อช่วยน้องๆ

Recommended Posts

เนื่องด้วย ทางคลับจะจัดกิจกรรม ไปช่วยเหลือน้องๆ ที่ด้อยโอกาส

ที่ วัดโบสถ์วรดิตถ์ จ.อ่างทอง ในวันเสาร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2556

ดูข้อมูลเพิ่มเติม(ดูได้ในวันเด็ก) http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/6642-%E0%B8%81%E0%B8%B4%E0%B8%88%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A1-ccth-%E0%B8%97%E0%B8%B3%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B9%80%E0%B8%9E%E0%B8%B7%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%A1-%E0%B8%88%E0%B8%B4%E0%B8%95%E0%B8%AD%E0%B8%B2/

ทีมกิจกรรม จะรับหน้าที่ระดมทุน ในรูปแบบ การประมูลสินค้า

รูปแบบจะเหมือนเช่น ที่เคยทำมา (สมาชิกจากบ้านเก่าคงทราบดี)

จึงขอรบกวน พี่ๆน้องๆ ที่ค้าขายในเวป บริจาค สินค้า คนละ 1 ชิ้น อะไรก็ได้ มูลค่าเท่าไหร่ก็ได้

-เราจะเปิดรับสินค้า ที่เป็น มือ1 เท่านั้น (มือ2ต้องอยู่ในสภาพดีไม่ต้องนำไปซ่อม)
-ทางร้านที่ให้ของมา จะต้องเป็นผู้ส่งสินค้าเอง
-สินค้าไม่ต้องส่ง มาให้ทีมงาน รอจนจบการประมูล ทางทีมงานจะแจ้งไป ว่า....
ใครเป็นผู้ประมูลได้ ได้ไปที่ราคาเท่าไหร่ จัดส่งไปที่ไหน

ข้อมูลที่ทีมงานต้องการ

1.รูปสินค้า
2.รายละเอียดสินค้า
3.มูลค่าสินค้า
4.ลิ้งค์ขายของ ของกระทู้คนขาย (ไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ)
5.เบอร์ติดต่อ+ชื่อ

สามารถลงรายละเอียดสินค้า ในกระทู้นี้ได้เลยครับผม
ช่วยๆกันครับ คนละ 1 ชิ้น เพื่อน้องๆครับ

จะ เปิดกระทู้ประมูล ในวันที่ 12 มกราคม 2556

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

• Replies 79
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ผมเปิดก่อนเลย อยากทำบุญครับ

สินค้าสามชิ้นที่เคยลงขายอยู่ก่อนปีใหม่ 

1. สปริงโหลด H-drive คู่หลัง สปริงเรท 6K ใส่กับสตรัทปรับเกลียวน่ะครับ ใช้งานมาสองสัปดาห์ (ของใหม่ 3600 บาท)

ราคาเริ่มต้นประมูล 1500 บาท

2. ผ้าเบรค akebono คู่หน้า FD1.8 ใช้งานมา 5000 กิโลเมตร

ราคาเริ่มต้นประมูล 300 บาท

3. เครื่องดูดฝุ่น ดูดน้ำในรถยนต์ ของใหม่ยังไม่แกะใช้งาน (มูลค่าสินค้า 1290 บาท)

ราคาเริ่มต้นประมูล 500 บาท

ฝากคุณเก๋พิจารณาคับ กันสาดทรงศูนย์ ซื้อต่อมาจากในเวปบ้านเก่านานมากแล้วไม่ได้ใช้ สภาพดี ไม่มีแตก หัก บิ่น ไม่มี 3m ติดมาจากตอนซื้อ เริ่มต้นประมูล 99 บาทคับ

ผมเปิดก่อนเลย อยากทำบุญครับ

สินค้าสามชิ้นที่เคยลงขายอยู่ก่อนปีใหม่ 

1. สปริงโหลด H-drive คู่หลัง สปริงเรท 6K ใส่กับสตรัทปรับเกลียวน่ะครับ ใช้งานมาสองสัปดาห์ (ของใหม่ 3600 บาท)

ราคาเริ่มต้นประมูล 1500 บาท

2. ผ้าเบรค akebono คู่หน้า FD1.8 ใช้งานมา 5000 กิโลเมตร

ราคาเริ่มต้นประมูล 300 บาท

3. เครื่องดูดฝุ่น ดูดน้ำในรถยนต์ ของใหม่ยังไม่แกะใช้งาน (มูลค่าสินค้า 1290 บาท)

ราคาเริ่มต้นประมูล 500 บาท

ขอบคุณมากครับพี่ ขอเริ่มที่ 9 บาทนะครับ เมื่อทุกครั้งที่เราช่วยๆกัน

ฝากคุณเก๋พิจารณาคับ กันสาดทรงศูนย์ ซื้อต่อมาจากในเวปบ้านเก่านานมากแล้วไม่ได้ใช้ สภาพดี ไม่มีแตก หัก บิ่น ไม่มี 3m ติดมาจากตอนซื้อ เริ่มต้นประมูล 99 บาทคับ

ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

ขอรวมด้วยคนครับ

1.กันชนหลังพร้อมดิฟ งานพี่หนุ่ย ถอดออกมาเก็บสี สีถลอก แต่สุดท้ายก็ไม่ได้พ่นเก็บสี แค่พ่นรองพื้น เพราะได้ของแท้มาครับ

ขอเริ่ม ที่ 999 ครับ

2 ชุดกระปุ๊กออกสิน Asimo แท้ กับ ที่ ใส่ยา Asimo ขอเริ่ม ที่199 ครับ

3.Engine Start  แบบฉบับ TYPE R แท้ ขอเริ่ม ที่ 599 ครับ

ขอบคุณครับ

ขอรวมด้วยคนครับ

1.กันชนหลังพร้อมดิฟ งานพี่หนุ่ย ถอดออกมาเก็บสี สีถลอก แต่สุดท้ายก็ไม่ได้พ่นเก็บสี แค่พ่นรองพื้น เพราะได้ของแท้มาครับ

ขอเริ่ม ที่ 999 ครับ

2 ชุดกระปุ๊กออกสิน Asimo แท้ กับ ที่ ใส่ยา Asimo ขอเริ่ม ที่199 ครับ

3.Engine Start  แบบฉบับ TYPE R แท้ ขอเริ่ม ที่ 599 ครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณแทนน้องๆมากๆเลยนะครับ ที่จะได้เงินประมูลก้อนนี้ไปซื้อของกิน ของใช้ 

ปล. ขอเริ่มที่ 9 บาท ทุกชิ้นนะครับ (ไม่ต้องห่วง ได้มากกว่าที่ขอเริ่มแน่นอนครับผม รับประกันได้เลย)

Guest
This topic is now closed to further replies.

• Create New...