Jump to content

(กิจกรรมจิตอาสา) ขอรับ บริจาคสินค้า เพื่อนำมาลงประมูล เพื่อช่วยน้องๆ

Recommended Posts

• Replies 79
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

เอามาลงบ้าง

ที่ชาร์ทแบตในรถยนต์ มีช่อง USB 2ช่อง พร้อมสาย USB เสียบ IPHONE (Copy Griffin) 1 ชิ้น

ถ้ามีคนสนใจ จะลงเพิ่มอีกชิ้นครับ ซื้อมา 3 อัน ลองใช้แล้วอันนึง ใส่พอดีช่องเลยครับ ไม่เกะกะด้วย แต่ดึงออกยากหน่อย

ของเข้าร่วมประมูลชิ้นต่อไป :lol:

ท่อ ProDrager Monster Ti ปลายม่วงเคลือบไทเทเนียม แบบผิวด้านครับ  สามารถเลือกให้เข้ากับพาร์ทที่ใส่อยู่ได้ครับ พร้อมติดตั้งหรือส่งให้ฟรีทั่วไทย  มูลค่า 7500 ครับ

ติดตั้งแล้วออกมาประมาณนี้ครับผม

ของเข้าร่วมประมูลชิ้นต่อไป :lol:

ท่อ ProDrager Monster Ti ปลายม่วงเคลือบไทเทเนียม แบบผิวด้านครับ  สามารถเลือกให้เข้ากับพาร์ทที่ใส่อยู่ได้ครับ พร้อมติดตั้งหรือส่งให้ฟรีทั่วไทย  มูลค่า 7500 ครับ

ติดตั้งแล้วออกมาประมาณนี้ครับผม

ขอบคุณพี่หนั่นมากครับ ที่ช่วยกันมาตลอด

มีชุดรอบคันโมดูโลmc มีข้างกับหลังสีเทาโพลิส ถอดนานแล้วไม่แตก มีริ้วรอยบ้าง รับมั๊ยคับคุณเก๋

ถ้าสะดวกจัดส่ง ก็รับครับผม

สะดวกส่งให้คับ เก็บไว้ไร้ประโยชน์ ให้คนต้องการเอาไปใส่ดีกว่าคับ เด๋วถ่ายรูปลงอีกทีคับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ผมมีลิ้นหน้า MTR สำหรับกันชนตัว MC เป็นงานพลาสติก ABS

ตอนนี้ทำสีขาวเอาไว้ แต่ถ้าจะเปลี่ยนสีก็ยินดีครับ  พร้อมติดตั้งให้ด้วยครับ (ติดตั้งแถวๆ สาย 4 ครับ)

รูปถ่ายเดี๋ยวค่ำๆ จะเอามาลงให้ครับ 

ผมมีลิ้นหน้า MTR สำหรับกันชนตัว MC เป็นงานพลาสติก ABS

ตอนนี้ทำสีขาวเอาไว้ แต่ถ้าจะเปลี่ยนสีก็ยินดีครับ  พร้อมติดตั้งให้ด้วยครับ (ติดตั้งแถวๆ สาย 4 ครับ)

รูปถ่ายเดี๋ยวค่ำๆ จะเอามาลงให้ครับ 

ขอบคุณครับ :)

เออ ขออนุญาติสอบถามพี่เก๋ครับ เป็นสินค้าอย่างอื่นได้ไหมครับ (ที่ไม่ใช่อ่ะไหล่รถยนต์อ่ะครับ)

เออ ขออนุญาติสอบถามพี่เก๋ครับ เป็นสินค้าอย่างอื่นได้ไหมครับ (ที่ไม่ใช่อ่ะไหล่รถยนต์อ่ะครับ)

จะเอา ยาไวอาร์ก้า มาร่วมประมูลหรอ วี อิอิอิ :)

สินค้าอย่างอื่น ก็เอามาได้ครับ

ครั้งก่อน เจ้เมย์ ก็ให้ยาบำรุง มาร่วมประมูล

Guest
This topic is now closed to further replies.

• Create New...