Jump to content

Recommended Posts

โทดทีครับ พอดีแฟนให้พาไปทำธุระ กลับมา 6 โมงเย็นเลยนะครับ...

สนามแข่ง 11 คน เลยเหรอครับ น่าจะลองหาสักสนาม 7 คนก่อนนะครับ

เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ...

• Replies 517
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

โทดทีครับ พอดีแฟนให้พาไปทำธุระ กลับมา 6 โมงเย็นเลยนะครับ...

สนามแข่ง 11 คน เลยเหรอครับ น่าจะลองหาสักสนาม 7 คนก่อนนะครับ

เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ...

แอบเห็นด้วยนิดนึงคร้าบบบ ว่าอยากลองเตะสนามเล็กกว่า 11 คนดูก่อน ส่วนตัวแล้วกังวลเกี่ยวกับความฟิตของตัวเองแหละครับ กลัวจะเป็นภาระให้เพื่อนๆและพี่ๆ อีกอย่างนึงยังกังวลเรื่องทีมเวิร์คน่ะครับ ยังไม่เคยเล่นด้วยกันเลย ^_^ แต่ก็ต้องความเห็นส่วนใหญ่แหละนะครับ สู้ๆคร้าบบบบ :D

ถ้าสนามเล็กมีหลายที่เลยครับ เดียวลองถามให้นะครับ แต่ใจจริงชอบสนามหญ้าอ่ะ ขอเป็นหนึ่งเสียงของหญ้าจริงครับ อิอิ

นานๆได้เตะสนามหญ้าจริง แถม 11 คนอีกต่างหาก เรื่องฝีเท้า คิดว่าพี่ๆและเพื่อนๆทุกคนมีกันหมดแร้ว กลัวจะขาดใจกะเรื่องความฟิตเนี้ยแร่ะ 555

เอางัยเอากันครับพี่ตาต่ำ อยู่ทางนี้ก็ฟิตสนามหญ้าเทียมอยู่เนืองๆๆ จัดเต็มเรยพี่ ^^

ผมกลับมาจากบ้านแล้วค้าบ เสาร์-อาทิตย์ นี้ถ้ามีนัดประชุมกันขอไปด้วยคนค้าบ

ผมกลับมาจากบ้านแล้วค้าบ เสาร์-อาทิตย์ นี้ถ้ามีนัดประชุมกันขอไปด้วยคนค้าบ

ดีเลยครับ จะได้สรุปเรื่องค่าชุดกับค่าสมัครครับ

ตกลง ผมอยากได้ใครสักคนในทีมมารับหน้าที่บัญชีครับ ใครพอช่วยได้บ้างครับ ถ้ามีผมจะได้แจ้งยอดโอนและไปสั่งทำเสื้อนะครับ

มีข่าวมาแจ้งนะครับ ทางคลับจะจัดแข่งมินิลีคนะครับ

ทีมเราจะเข้าแข่งด้วยไหมครับ เพราะต้องเล่นเหย้าเยือน คือทีมเราจะได้เล่นลีคกันเองกับทางโซนต่างๆก่อนครับ สนใจก็แจ้งนะครับ

ปล.พรุ่งนี้จะเปิดให้โอนเงินค่าเสื้อนะครับ

มีข่าวมาแจ้งนะครับ ทางคลับจะจัดแข่งมินิลีคนะครับ

ทีมเราจะเข้าแข่งด้วยไหมครับ เพราะต้องเล่นเหย้าเยือน คือทีมเราจะได้เล่นลีคกันเองกับทางโซนต่างๆก่อนครับ สนใจก็แจ้งนะครับ

ปล.พรุ่งนี้จะเปิดให้โอนเงินค่าเสื้อนะครับ

ได้ครับ

ทำที่ตามนะครับ ได้มาเจ็ดคนพอดี ใครที่ลงชื่อไว้ไม่ได้แจ้งเบอร์โทร แจ้งด้วยนะครับว่าสนใจไหมครับ

ตามนั้นด้วยคนครับพี่ เอาด้วยๆๆๆ ^^

คุณหนึ่งติดต่อกลับที่ผมด้วยนะครับ

คุณหนึ่งติดต่อกลับที่ผมด้วยนะครับ

คร้าบพี่ เด๋วพรุ่งนี้โทรหาครับผม ^^

อยากไปเตะด้วยจังครับ สงสัยชลบุรีจะทีมแตก เงียบกันหมดเลย

มาเลยครับ ลงชื่อสั่งเสื้อ ว่างมากรุงก็มาเตะครับผม