Jump to content

Recommended Posts

• 2 weeks later...

แวะมาดู ไม่ได้ตีนานมากแล้ว

สงสัยจะแทงบ่อยตอนเรียนแน่ๆเลยใช่ป่าวครับ

ไม่ได้เล่นของจริงมาเป็น 10 ปีแล้ว ตอนนี้เล่นแต่เกมส์ออนไลน์

ตามไปเล่นได้ครับ ที่นี่ http://game.meemodel.com/snooker/

หรือลองหัดแทงดูก่อน (เล่นคนเดียว) ที่นี่ http://game.meemodel...snookeroffline/

ว่างๆมาเล่นกันได้นะครับ

ผมเล่นอาทิตละวันครับพอแล้วเดินมากปวดขาจะไม่เล่นเลยก็เสียดายไม้คิวกับอุปกรณ์ที่ซื้อมาสะแพงอิอิ

ผมเล่นอาทิตละวันครับพอแล้วเดินมากปวดขาจะไม่เล่นเลยก็เสียดายไม้คิวกับอุปกรณ์ที่ซื้อมาสะแพงอิอิ

เมื่อก่อนที่บ้านมีโต๊ะไซส์กลาง เล่นแทบทุกวัน ไม้คิวเต็มบ้านเลย แต่พอย้ายบ้าน ก็ต้องขายทิ้ง

เลยไม่ได้เล่นแล้ว แต่ไม้คิวก็ยังเต็มบ้านอยู่เหมือนเดิม 555 (ตอนนี้ราขึ้น ปลวกกินไปหมดแล้วมั้ง)

เมื่อก่อนที่บ้านมีโต๊ะไซส์กลาง เล่นแทบทุกวัน ไม้คิวเต็มบ้านเลย แต่พอย้ายบ้าน ก็ต้องขายทิ้ง

เลยไม่ได้เล่นแล้ว แต่ไม้คิวก็ยังเต็มบ้านอยู่เหมือนเดิม 555 (ตอนนี้ราขึ้น ปลวกกินไปหมดแล้วมั้ง)

เสียดายของน่าเอาไปขายมาเป็นค่าขนมนะครับ ดีกว่าให้ปลวกมันกินไปอ่าอิอิ

เสียดายของน่าเอาไปขายมาเป็นค่าขนมนะครับ ดีกว่าให้ปลวกมันกินไปอ่าอิอิ

มันเป็นไม้คิวที่แถมมาตอนซื้อโต๊ะอ่ะครับ ไม่ค่อยดีหรอก

ส่วนไม้ส่วนตัวที่ซื้อเอง มีอยู่ 2 อัน ของผมอัน กับของพ่ออีกอัน

แต่ตอนนี้ก็คงขึ้นราหมดทุกอันแล้วแหละ คือไม่ได้ไปเล่นเลย

ประกอบกับว่าเริ่มใส่แว่นสายตาด้วย เวลาก้มแทงมันมองไม่เห็นอ่ะ

เลยยิ่งไม่ได้ไปเล่นเลย

มันเป็นไม้คิวที่แถมมาตอนซื้อโต๊ะอ่ะครับ ไม่ค่อยดีหรอก

ส่วนไม้ส่วนตัวที่ซื้อเอง มีอยู่ 2 อัน ของผมอัน กับของพ่ออีกอัน

แต่ตอนนี้ก็คงขึ้นราหมดทุกอันแล้วแหละ คือไม่ได้ไปเล่นเลย

ประกอบกับว่าเริ่มใส่แว่นสายตาด้วย เวลาก้มแทงมันมองไม่เห็นอ่ะ

เลยยิ่งไม่ได้ไปเล่นเลย

อือจริงๆครับถ้าใส่แว่นแทงนี้มองยากมากๆครับ

• 4 weeks later...

ผมไม่ได้เล่นมานานหลายปีแล้ว สมัยเรียนเดินเวียนรอบโต๊ะกันค่ำยันเช้า เดินกลับหอพักแทบไม่ไหวกันเลย

• 1 month later...
  • 3 weeks later...
  • 4 months later...
  • 1 year later...