Jump to content

กม 6405 (หาดใหญ่-สงขลา) ตามมาแนะนำตัวอีกครั้งครับ...

Recommended Posts

• 2 weeks later...

สงสารคนขับรถนะครับ ไม่รู้ได้รับบาดเจ็บมากหรือเปล่า เป็นกำลังใจครับ คนขับหัวรากโค้กนิสัยดีมีมารยาททุกคน

เบอร์ 112 ครับ หักหลบกระบะดันรางครับ ปลอดภัยไม่ได้รับบาดเจ็บทั้งนายหัวทั้งลูกน้อง (ลูกน้องเนื้อหอมครับ เพราะตอนเกิดเหตุอีก 2 วันกำลังจะบวช)

โบราณว่าไว้..

เบอร์ 112 ครับ หักหลบกระบะดันรางครับ ปลอดภัยไม่ได้รับบาดเจ็บทั้งนายหัวทั้งลูกน้อง (ลูกน้องเนื้อหอมครับ เพราะตอนเกิดเหตุอีก 2 วันกำลังจะบวช)

โบราณว่าไว้..

นี้แลที่ว่าคนอีบวชเค้าไม่ให้ออกไปไหน ผีแม่หม้ายลุยแหละ

หัวลากใหม่ สั่งมา 5 หัว ตอนนี้อุบัติเหตุไป 3 หัวแล้วครับ เหลืออีก 2 หัว ตอนนี้วิ่งแบบระแวงๆ อิอิ

ตอนออกวิ่งวันแรก บริษัทไม่ได้ทำบุญก่อน (เพราะออกวิ่งเดือน 5 อันนี้เรื่องจริง) เดือน 5 เค้าห้ามทำไร นายหัวรุ่นอาจารย์บอก อันนี้เรื่องจริง

รูปหัวใหม่ครับ แรงมาก

โอ๊ะอยู่หรอยจัง หัวรากใหม่ พี่ต่อช่วยเปลี่ยนรูปประจำตัวผมให้หน่อยตะ เอารูปเดี่ยวๆนั้น เค้าได้รู้ว่าโสดเผื่อได้แต่งงานใหม่อีกซักรอบ

โอ๊ะอยู่หรอยจัง หัวรากใหม่ พี่ต่อช่วยเปลี่ยนรูปประจำตัวผมให้หน่อยตะ เอารูปเดี่ยวๆนั้น เค้าได้รู้ว่าโสดเผื่อได้แต่งงานใหม่อีกซักรอบ

ค่ำคืนนี้จัดการให้ครับ

จะแต่งกี่รอบก็ได้ครับเสี่ย สินสอดเหลือๆ เดินดุดขี้ยางเอาก็ได้แระ

ค่ำคืนนี้จัดการให้ครับ

จะแต่งกี่รอบก็ได้ครับเสี่ย สินสอดเหลือๆ เดินดุดขี้ยางเอาก็ได้แระ

ขอบจัยน้อง เงินทองของนอกกาย ตายก็เอาไปไม่ได้ซักบาท เติมความสุขให้กับชีวิตที่เหลือดีกว่าครับ อยากทำไรก็ทำ อยากเอาไรก็เอา ให้บายจัยนิ

ขอบจัยน้อง เงินทองของนอกกาย ตายก็เอาไปไม่ได้ซักบาท เติมความสุขให้กับชีวิตที่เหลือดีกว่าครับ อยากทำไรก็ทำ อยากเอาไรก็เอา ให้บายจัยนิ

ให้ตายสิ พับผ่า !

ผมเข้าไม่ได้ครับ ขอรหัสพี่อีกครั้ง เด๋วเปลี่ยนรูปที่หล่อที่สุดให้ แบบว่าแม่ม่ายหลง

ให้ตายสิ พับผ่า !

ผมเข้าไม่ได้ครับ ขอรหัสพี่อีกครั้ง เด๋วเปลี่ยนรูปที่หล่อที่สุดให้ แบบว่าแม่ม่ายหลง

เดี๊ยวผมโทรไปหลังไมล์แล้วกัน

คืนวันเสาร์นี่เค้าไปนั่งดูบอลที่ไหนกันบ้าง พอดีผมว่าจะออกไปผ่อนคลายยืดเส้นยืดสายซักหิดทำงานเหนื่อยมาทั้งอาทิตแล้ว

71 Monster Bar. (Race Attack)IMG_86245188956172_zpshnizwq0v.jpegIMG_86203031573637_zpslqrkdmcr.jpegIMG_86216564911184_zpszfvz0mkw.jpeg

เห็นแล้วอยากจะเอาปากเข้าไปใต้หว่างขา (ชอบจริงๆ ผญ. ขาเรียวๆ)

คีนนื้กี่โมงดีครับน้องๆ

เห็นบ้าวฟิวส์บอกสิ้นเดือน ตังค์ออกพอดี เมา ปลิ้น ปี้ นอน

มันเด๋ด ตรง ปี้ นอน นี้แล

ผมไปมาแล้วครับ บรรยากาศเยี่ยม น้องหญิง กับ น้องเม โอเคเลย น้องเค้าขอลายแต่ผมบอกว่าหาม้าย อดเลยคืนนั้น ต้องเวียนซอยคนเดียวเหมือนเดิม

ผมไปมาแล้วครับ บรรยากาศเยี่ยม น้องหญิง กับ น้องเม โอเคเลย น้องเค้าขอลายแต่ผมบอกว่าหาม้าย อดเลยคืนนั้น ต้องเวียนซอยคนเดียวเหมือนเดิม

ผ่านจัง.. ชื่อก็สเปคแระ น้องเมย์

ต่อ & เมย์

หือ เวียนซอยคนเดียวกันหล่าว เด๋วคราวหน้าผมไปเป็นเพื่อนไม่พรือ

ผมกัน สามคนไปเลย.. ไปรถพี่หนึ่งนะ