Jump to content

เตือนภัยเวลานำรถเช้าศูนย์

Recommended Posts

เราลองมาคิดเล่น ๆ น้ะครับ ถ้าพนักงานคนนี้ ขับรถลูกค้า ซัก 10 คัน ต่อวัน ได้ไป คนล่ะ 50 - 60 บาท (แอบมีน้ำใจเหลือให้เจ้าของไว้บ้าง อิ อิ)

วันนึง ได้ ประมาณ 500

• Replies 256
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ppopp

มาอัพเดทให้    ไม่จบครับ กว่าจะออกจากโรงพักก็เกือบ 4 ทุ่ม      จริงๆ น่าจะจบได้ง่ายๆ  ตั้มต้องการแค่หนังสือขอโทษ จะเอามาลงบอร์ด เพื่อให้เพื่อนๆ เห็น  มีเพื่อนๆ รอดูความรับผิดชอบของ 0 กันอยู่เยอะ

นายตาต่ำ

เมื่อวานเป็นวันที่เหนื่อยมาก เลยไม่ได้มาอัพเดทความคืบหน้าขออัพเดทวันนี้เลยนะครับ   เริ่มจากเมื่อวานประมาณบ่ายโมงได้ไปพบกับทางศูนย์ และมีการเจรจากัน ได้ความว่าทางศูนย์จะมอบบริการให้แต่ขอให้ผมลบคลิปดั

นายตาต่ำ

เนื่องจากวันศุกร์ที่ผ่านมา ได้นำรถเข้าไปติดตั้งสเกริต์ที่ถอดทำสีไว้ที่ศูนย์ โดยทางศูนย์แจ้งว่ารถเยอะให้มารับรถช่วงเย็นๆ ก็เลยทิ้งรถไว้ หลังจากกลับมารับรถตอนเย็น รถเรียบร้อยดีก็ขับกลับบ้าน  จะขึ้นทางด่

เราลองมาคิดเล่น ๆ น้ะครับ ถ้าพนักงานคนนี้ ขับรถลูกค้า ซัก 10 คัน ต่อวัน ได้ไป คนล่ะ 50 - 60 บาท (แอบมีน้ำใจเหลือให้เจ้าของไว้บ้าง อิ อิ)

วันนึง ได้ ประมาณ 500

เดือนนึง ก็ เป้นหมื่นเลยน้ะนี่ ยังไม่รวมทรัพย์สินอื่น ๆ ที่ไม่ใช่เศษตังค์อีก คราวนี้ ยังจะเรียกเศษตังค์อีกไหม เจ้าของรถทั้งหลายที่โดนมันฉกไปอ่ะครับ ^^

กล้องที่ผมติดเป็นตัวนี้ครับ

ในห้องซื้อขายพอมีหรือลองดูตามร้านขายกล้องครับ

ส่วนการติดตั้งผมติดตั้งตามที่ทางชมรมช้างน้อยแนะนำครับ คือต่อไฟแช่ไว้แล้วปิดหน้าจอกล้อง ทำให้คนมองจะไม่รู้ว่ากล้องทำงานอยู่

ส่วนเรื่องความคืบหน้าท่งศูนย์แจ้งว่าไม่เกืนสามวันจะทำเอกสารแจ้งมาครับ

ของตูม่ายเหงมีเอกสารหรือขอโทษอย่างเป็นทางการเลย มีแต่ ผจก.ศูนย์โทรมาแต่เช้าขอโทษทีเดียว จบ .... เซง

Honda พัทยา ตรงข้ามเมืองจำลอง เคยเอาเงินเเค่20 บาทวางไว้ตรงหน้าปัดเเบบเด่นๆชัดๆ กะออกจากศูนย์มา ซื้อพวงมาลัยยังหายเลย ทั้งๆที่อยู่ตรงหน้าปัดไมล์บน ไม่น่าจะกล้าเอา เสียความรู้สึกมากกับเเค่ 20บาท สงสัยคนเอาไปคงไปซื้อโออิชิ ส่งฝาชิงล้าน อ่ะคับ

เดี๋ยวต่อไป ต้องมีขโมยกล้องก่อนขโมยของ

แบบนี้ต้องมีการฆ่ากันแน่ๆเลย ถ้าขโมยของผม ผมไม่ยอมหรอกน๊ะถ้าจับได้

หรือไม่แน่พอช่างนิสัยแบบนี้ชักรู้ทันอาจถอดเมมทิ้ง หรือฟอร์แมตก่อนส่งรถคืนนี่ก็น่ากลัวไปอีกแบบ   :blink:

ออกสรยุทธ์ เรยดีมั้ยครับ

พวกสันดานเลวแบบนี้ต้องอัดให้หนักๆ เรย บ่องตง อิอิ

เห็นด้วยครับ

จัดให้หนัก

น่าโมโหนัก

ถ้าไล่ออกจากศูนย์นี้ แล้วย้ายให้ไปอยู่อีกศูนย์นึงเราก็จะไม่รู้เลย..............