Jump to content

Meetingชมรมช้างน้อย วันอาทิตย์ โลตัสเลียบด่วน

Recommended Posts

เข้ามาโล๊ด

เข้ามาแล้วไม่ต้องทำไร แค่รายงานตัวว่าเป็นสมาชิกมาเดินเล่น หาเพื่อนคุย รับรองไม่เหงาแน่นอน ^^

ก็รถบ้านกันทั้งนั้นครับ เข้าไปได้เลยครับ ยินดีต้อนรับ

ขอบคุณครับ

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ZXON

มอร์นิ้งงงง โคบังว่ะ ภาษายี่ปุ่น พี่วิทสอนมา แปลว่า สวัสดีตอน 4ทุ่ม99 นาที วันนี้ฉลอง คีย์มองไม่เห็นใหม่ ขออัพซักหน่อย เชิญ พับกบ กิจกรรม ช้างน้อย วันR Tid เป็นประจำ จนกว่าโลตัส จะเจ๊ง ถึงเจ๊งก็ไม่ไป

ZXON

กลับมาอัพเดทข่าวคราว เหล่า บรรดา กิจกรรม ช้างน้อย น่ารัก กันประจำอาทิตย์นี้กันครับ   อาทิตย์นี้ ชมรมออกทะเล กลับเช้าฝั่ง หนียายุ เกย์ ยึดโลตัสบางพื้นที่ครับ ขอบคุณทุกท่านด้วยที่นำ ขนมและน้ำยาขัดรถ ม

ZXON

ขอบคุณครับ บรรยายเรื่อยเปื่อยหล่ะครับ จะได้ไม่เหงา   เริ่มด้วยวันนี้ดีใจครับพี่วัติ มาเยี่ยม เห็นพี่สุขภาพแข็งแรง ก็ดีใจครับ หนุ่มขึ้นเยอะเลย ขอให้พี่สุขภาพดีแบบนี้ตลอดไปน่ะครับ พี่ที่เคารพ ของพวกเร

Posted Images

ผมว่า ถ้าเข้าไปจริงๆ อาจจะเขินครับ แต่อย่าได้แคร์ เดี๋ยวมีสติกเกอร์คลับแล้วจะบ่งบอกตัวตน 555

เข้าไปจอดรถใกล้ๆ เดินผ่านไปคุย เดินไปทัก ได้คับ เดี๋ยวสนิทกันเอง คนคอเดียวกัน ไม่นานหรอกนะคับ

เราได้เพื่อนสนิทๆ จากที่ตรงนี้มาเยอะเลย :P

ผมว่า ถ้าเข้าไปจริงๆ อาจจะเขินครับ แต่อย่าได้แคร์ เดี๋ยวมีสติกเกอร์คลับแล้วจะบ่งบอกตัวตน 555

เข้าไปจอดรถใกล้ๆ เดินผ่านไปคุย เดินไปทัก ได้คับ เดี๋ยวสนิทกันเอง คนคอเดียวกัน ไม่นานหรอกนะคับ

เราได้เพื่อนสนิทๆ จากที่ตรงนี้มาเยอะเลย :P

ขอบคุณ ครับ ป๋า ทอม

อาทิตย์เข้าเย็นๆ ค่ำ ๆ จะเอาอะไรบอกล่วงหน้าด้วยเด้อ

มีไรให้เอามั่ง :0113:

ง่ะ คุยไรกัน 3คน หรือว่า.....

อย่าไปสนใจคับ เสียงนกเสียงกา เสียงมอด

อ๊ะ พึ่งเห็นว่าอยู่เชียงใหม่ :P

อย่าไปสนใจคับ เสียงนกเสียงกา เสียงมอด

อ๊ะ พึ่งเห็นว่าอยู่เชียงใหม่ :P

ครับป๋า ก่อนหน้านี้อยู่แถวนวมินทร์ ครับ

มาอยู่ เชียงใหม่เพราะมีเหตุต้องมา

เดี๋ยวจะลงไป กทม. สิ้นเดือนนี้แหละ

แนะนำตัวครับ ผมชื่อแมนครับ

เคยแวะเข้าไปครั้งเดียวเอง อาทิตย์ที่ป๊าทอมพาพ่อกลับบ้านอ่ะครับ

ล่ะก็จัดเปิดฝาท้ายกับพี่สามไป1 อย่าง ขอบคุณพี่ๆมากครับ ^^

แนะนำตัวครับ ผมชื่อแมนครับ

เคยแวะเข้าไปครั้งเดียวเอง อาทิตย์ที่ป๊าทอมพาพ่อกลับบ้านอ่ะครับ

ล่ะก็จัดเปิดฝาท้ายกับพี่สามไป1 อย่าง ขอบคุณพี่ๆมากครับ ^^

ไปเมื่อไหร่บอกกันได้ มีแจกแบตรีโมททุกอาทิตย์นะคับ :D

ไปเมื่อไหร่บอกกันได้ มีแจกแบตรีโมททุกอาทิตย์นะคับ :D

ใจดีจริงๆ ครับ

แต่ไปเปลี่ยนมาแล้วหละ 130 บาท สบายใจ เหมือนเด๊ะเลย

ศูนย์ขาย 150

ผมเปลี่ยนมาล่ะครับป๊า 170 แหนะตอนแรกนึกว่าแบตรถหมดกดไม่ติด ^^

ถ้ากลัวเข้าไปแล้วเขิน ให้เลือกคุยกับคนที่กำลังทำรถอยู่ครับ ชวนคุยให้ไม่ได้ทำรถ

งงมะ เออ งง :0160:

ถ้ากลัวเข้าไปแล้วเขิน ให้เลือกคุยกับคนที่กำลังทำรถอยู่ครับ ชวนคุยให้ไม่ได้ทำรถ

งงมะ เออ งง :0160:

ง่ะ :0179:

พวกนี้อย่าไปคุย โลกนี้ไม่มีอะไรจะทำให้สนใจได้ ไปกว่ากระดานชนวนอีเล็กทรอนิคอันนั้นอีกแล้ว