Jump to content

Meetingชมรมช้างน้อย วันอาทิตย์ โลตัสเลียบด่วน

Recommended Posts

พวกนี้อย่าไปคุย โลกนี้ไม่มีอะไรจะทำให้สนใจได้ ไปกว่ากระดานชนวนอีเล็กทรอนิคอันนั้นอีกแล้ว

กะว่าจะไม่แซวแล้วนะป๋า

เจอวลี "กระดานชนวนอีเล็คทรอนิค" เลยอเไม่ได้

ท่านเสมา ท่านหลงยุคมารัตนโกสินได้เช่นไร

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ZXON

มอร์นิ้งงงง โคบังว่ะ ภาษายี่ปุ่น พี่วิทสอนมา แปลว่า สวัสดีตอน 4ทุ่ม99 นาที วันนี้ฉลอง คีย์มองไม่เห็นใหม่ ขออัพซักหน่อย เชิญ พับกบ กิจกรรม ช้างน้อย วันR Tid เป็นประจำ จนกว่าโลตัส จะเจ๊ง ถึงเจ๊งก็ไม่ไป

ZXON

กลับมาอัพเดทข่าวคราว เหล่า บรรดา กิจกรรม ช้างน้อย น่ารัก กันประจำอาทิตย์นี้กันครับ   อาทิตย์นี้ ชมรมออกทะเล กลับเช้าฝั่ง หนียายุ เกย์ ยึดโลตัสบางพื้นที่ครับ ขอบคุณทุกท่านด้วยที่นำ ขนมและน้ำยาขัดรถ ม

ZXON

ขอบคุณครับ บรรยายเรื่อยเปื่อยหล่ะครับ จะได้ไม่เหงา   เริ่มด้วยวันนี้ดีใจครับพี่วัติ มาเยี่ยม เห็นพี่สุขภาพแข็งแรง ก็ดีใจครับ หนุ่มขึ้นเยอะเลย ขอให้พี่สุขภาพดีแบบนี้ตลอดไปน่ะครับ พี่ที่เคารพ ของพวกเร

Posted Images

แวะเข้ามาทักทายครับ บ้านอยู่ใกล้ๆแต่ไม่เคยเข้าไปหาเลย

เคยเจออยู่กันเยอะครับเห็นคุยสนุกเฮฮา แต่เรารถบ้านเข้าไป

กลัวเข้าไป ไม่กล้าทัก ไม่กล้าคุยกะใคร เพราะไม่รู้จักเลย

เข้าไปได้เลยน้อง อีตาข้างล่างเนี่ยตัวจัดเลย

เข้ามาโล๊ด

เข้ามาแล้วไม่ต้องทำไร แค่รายงานตัวว่าเป็นสมาชิกมาเดินเล่น หาเพื่อนคุย รับรองไม่เหงาแน่นอน ^^

ช่ายป่ะตาสาม 555 คิดถึงอ่ะ เด่วว่างๆแวะไปแซว

มีโอกาศแวะเข้าไปทักทายแน่นอนครับผม

เข้ามาดิๆ มีคนอยากแงะ DC5

วันอาทิตย์นี้มีทำไรกานอีกไหมอ่ะ เก๊าว่างอ่ะ .....

สวัสดีครับ แวะเข้ามาทักทาย^ ^

สวัสดีครับ

วันอาทิตย์นี้มีทำไรกานอีกไหมอ่ะ เก๊าว่างอ่ะ .....

มีทำหลายอย่างครับ กิน กิน กิน แล้วก็กิน

จริงๆอาทิตย์นี้ไม่ ว่างนะครับ แต่อ่านไปอ่านมา ว่างดีกว่า หุหุ

ซะงั้น <_<

สวัสดีครับ แวะเข้ามาทักทาย^ ^

หวัดดี คับ

มีทำเรื่อยๆ ไม่มี ก้อไปหาให้มีน่ะจ่ะ เจ๊าะแจ๊ะ กันไปเรื่อย :P

จริงๆอาทิตย์นี้ไม่ ว่างนะครับ แต่อ่านไปอ่านมา ว่างดีกว่า หุหุ

มาจากเจียงมายรึ :rolleyes:

จบงานจัดหนัก ที่คุโรดะ RCA จ้า

อยากไปด้วยคนครับ น่ากินจัง 55++

ป๋า ๆ ครับ ที่โลตัล ซ้อมไฟ LED ที่ติดกับโคมโปรเจคเตอร์ได้ไหม

ขาดไปฉองหลอด ยังไงจะเอาไปให้ดูนะครับ

ดูอบอุ่นมากเลยครับ คุณทอมมี

คับ เราอบอุ่นมานานละ แต่ไม่บอกใคร 555 ถ้ายังไงร่วมแจมกันได้นะคับ รับไม่อั้น แรกๆ เรามีกันไม่กี่คนเอง ตอนนี้ หลามมาก :D

ป๋า ๆ ครับ ที่โลตัล ซ้อมไฟ LED ที่ติดกับโคมโปรเจคเตอร์ได้ไหม

ขาดไปฉองหลอด ยังไงจะเอาไปให้ดูนะครับ

ซ่อมกันเองยากคับ ยากระดับที่ต้องถอดโคมกันเลยน่ะ

ถ้าเข้าร้าน จะซ่อมกี่หลอด เค้าก้อจะคิดราคาเท่ากับถอดประกอบโคมคับ เพราะมันต้องรับประกันน้ำเข้าอีกด้วยคับ ใช้โคมแบบนี้ เสียทีสาหัส :P

ซ่อมกันเองยากคับ ยากระดับที่ต้องถอดโคมกันเลยน่ะ

ถ้าเข้าร้าน จะซ่อมกี่หลอด เค้าก้อจะคิดราคาเท่ากับถอดประกอบโคมคับ เพราะมันต้องรับประกันน้ำเข้าอีกด้วยคับ ใช้โคมแบบนี้ เสียทีสาหัส :P

แล้วป๋า พอรู้ราคาปล่าวครับว่าเท่าไหร่

ว่างๆจะแวะไปทักทายนะครับ

ปล. อยากตั้งมุมไฟตัดหมอก RR ใหม่ด้วยอ่ะครับ :0195:

ไฟตรงไหนหว่าคับ แลดูเหมือนรื้อกันชน 555

อยากไป อยากไป อยากไป

เชิญนะคับ เดินๆมาคุยด้วยก้อดีใจละ

ทักทายครับ

สวัสดีครับบรรดาป๋าๆ รายงานตัว

จะไปเท่วแม่สายฝากซื้อไรปล่าว หุหุ

ทักทายครับ

สวัสดีครับบรรดาป๋าๆ รายงานตัว

จะไปเท่วแม่สายฝากซื้อไรปล่าว หุหุ

อั๊ยยะ แอดมินน้ำพริกพึ่งไปมา ไม่ได้ซื้อของนะ

ไปจัดบ่อนประเทศนั้นมาได้หลายหมื่นเลย

ไม่ฝากรัยคับ ไม่รู้เอารัยดี เดินทางปลอดภัยนะ :lol:

อั๊ยยะ แอดมินน้ำพริกพึ่งไปมา ไม่ได้ซื้อของนะ

ไปจัดบ่อนประเทศนั้นมาได้หลายหมื่นเลย

ไม่ฝากรัยคับ ไม่รู้เอารัยดี เดินทางปลอดภัยนะ :lol:

ขอบคุณครับป๋า

ไฟตรงไหนหว่าคับ แลดูเหมือนรื้อกันชน 555

ไม่ขนาดนั้นครับ แกะครอบตักหมอกก็ตั้งได้เลยอ่ะครับ

ไม่ขนาดนั้นครับ แกะครอบตักหมอกก็ตั้งได้เลยอ่ะครับ

หะๆ ไม่เคยผ่านมือน่ะคับ ถ้ายังไงมาหาเพื่อนช่วยรื้อ เชิญได้เลยคับ :D