Jump to content

รุ่นSก็จัดเต็มได้ คุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย CRUISE CONTROL ENGINE START USB ทวิสเตอร์ AUX ปัดน้ำฝนหน่วงเวลา

Recommended Posts

:0082:

ขอบคุณครับ

ดันคร้าบบบ

ขอบคุณครับ

up ไป :P

ขอบคุณครับ

สวัสดีครับพี่พร สบายดีนะครับ มาเหนือเมื่อไหร่พี่ รออยู่นะพี่ เดี๋ยวจะหมดหนาวก่อน อิอิ

อยากไปครับ แต่ยังหาโอกาศไม่ได้เลย

ฉันมาจากอินเดียเพื่อโปรดแก้ตัวไทยของฉันเพราะฉันใช้ Google แปล.

ฉันต้องการที่จะซื้อ Type R เครื่องยนต์ชุดปุ่มเริ่มต้นกับซีวิค FD.

โปรดให้ฉันราคาที่ดีที่สุดและฉันชำระเงินด้วยเพย์พาล (PayPal).

การจัดส่งสินค้าไปยังประเทศอินเดียโดย EMS หรือโพสต์มาตรฐานอากาศไทย.

คุณสามารถส่งข้อความส่วนตัวฉันสำหรับราคาที่ดีที่สุดและการจัดส่ง

คุณสามารถส่งอีเมลฉันที่ defylimitations@hotmail.com

LINE ID - sanchitL

ฉันจะซื้อมากขึ้นถ้าฉันพอใจกับการซื้อครั้งแรก

ภาคใต้ยังคอย อิอิออิ

อยากไปครับ อยากไป

สวัสดีครับพี่พร ไม่ลงมาแช่น้ำร้อนที่จังหวัดระนองบ้างเหรอครับ

อยากไปครับ 

:0185:

ขอบคุณครับ

ลงใต้หน่อยสิครับ..

อยากทำหลายอย่างเลย

ต้องได้ไปแน่ครับ

พี่ชายเราจะ โกอินเตอร์ แล้วงานนี้ อินเดียจัดชุดใหญ่แน่ :P

ไม่ขนาดนั้นครับ

ฉันมาจากอินเดียเพื่อโปรดแก้ตัวไทยของฉันเพราะฉันใช้ Google แปล.

ฉันต้องการที่จะซื้อ Type R เครื่องยนต์ชุดปุ่มเริ่มต้นกับซีวิค FD.

โปรดให้ฉันราคาที่ดีที่สุดและฉันชำระเงินด้วยเพย์พาล (PayPal).

การจัดส่งสินค้าไปยังประเทศอินเดียโดย EMS หรือโพสต์มาตรฐานอากาศไทย.

คุณสามารถส่งข้อความส่วนตัวฉันสำหรับราคาที่ดีที่สุดและการจัดส่ง

คุณสามารถส่งอีเมลฉันที่ defylimitations@hotmail.com

LINE ID - sanchitL

ฉันจะซื้อมากขึ้นถ้าฉันพอใจกับการซื้อครั้งแรก

สวัสดีครับ

ราคาไม่รวมติดตั้งในไทย ฉันขายอยู่ที่ 2700 บาทไทย หากให้ส่งไป อินเดีย ก็บวกค่าส่งต่างหาก

แต่ฉันไม่สะดวกในการชำระเงินด้วยเพย์พาล หากสั่งคงจะต้องเป็นการโอนเงินเข้าบัญชี

หากสั่งจำนวนมาก สามารถให้ราคาที่ถูกกว่านี้ได้ครับ

สวัสดีครับ

ราคาไม่รวมติดตั้งในไทย ฉันขายอยู่ที่ 2700 บาทไทย หากให้ส่งไป อินเดีย ก็บวกค่าส่งต่างหาก

แต่ฉันไม่สะดวกในการชำระเงินด้วยเพย์พาล หากสั่งคงจะต้องเป็นการโอนเงินเข้าบัญชี

หากสั่งจำนวนมาก สามารถให้ราคาที่ถูกกว่านี้ได้ครับ

พี่พร PM เป็นภาษาอังกฤษให้เค้าดิ OTOP DIY ส่งออกแล้ว

ถ้าไม่สะดวก เดี๋ยวผมช่วย ส่ง PM มาน่ะ อิอิ

ขอราคาชุด Engine Start ไม่ติดตั้ง 1 ชุด ทาง pm ทีนะครับ

PMไม่ได้ครับ ตอบทางนี้แล้วกัน

2700 พร้อมส่ง

พี่พร PM เป็นภาษาอังกฤษให้เค้าดิ OTOP DIY ส่งออกแล้ว

ถ้าไม่สะดวก เดี๋ยวผมช่วย ส่ง PM มาน่ะ อิอิ

ขอบคุณครับ

:0023:

ขอบคุณครับ