Jump to content

มันคล้ายกันมั้ยครับ SPIN AIRFLOW กับ Novel Vortex

Recommended Posts

เป็นที่ยืนยันอีกครั้ง ว่าใช้แล้ว ลูกค้าพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า HEER จริงๆครับ เป็นอุปกรณ์ วิเศษ ปั่นอากาศให้ YED กับน้ำมัน ได้อย่างมีรสชาติ เมื่อได้ส่วนผสมที่ลงตัว ก็พากันเข้าสู่ห้องเผาไหม้ ระเบิดออกมาเป็นพลัง พลังที่ KAK กว่าเดิมๆ แบบไม่ใส่อะไรเลย ใครอยากลอง ลองได้เลยครับ รับประกันความเสียว เสียวโดนฟันหัวนะ โฆษณา อย่างเทพ แรงม้า แรงบิดเพิ่ม เร่งแซง ได้อย่างใจ เวลาวัดแรงม้าเค้ากดคันเร่งเต็มนะครับ ลิ้นเปิดสุด แต่มาเจออุปกรณ์ บางอย่างลักษณะ คล้ายกระป๋องเบียร์ พังๆ มากั้นลม แค่นี้ก็รุ้ละ ว่าจะเกิดผลดีผลร้่าย เห้อออ

ที่คุณ satan กล่าวถึงนี่มันคือตัวไหนคับ sp...หรือ n... อยากรู้จิงๆคับ (ไม่ค่อยจะมีความรู้เรื่องทางพวกนี้เลยคับ) ขอบคุณคับ

ที่คุณ satan กล่าวถึงนี่มันคือตัวไหนคับ sp...หรือ n... อยากรู้จิงๆคับ (ไม่ค่อยจะมีความรู้เรื่องทางพวกนี้เลยคับ) ขอบคุณคับ

ถ้าทั้ง2เป็นหลักการเดียวกัน มันก็เน่าเหมือนกันทั้งคู่ครับ ไปลองกันได้ครับ ขับรอบไม่เกิน 2000 อาจจะเบาเท้าขึ้นนิดหน่อย แต่ถ้ากดเตมคันเร่ง ผลออกมาทุเรศแน่นอน ขึ้นไดโน่วัดมาแล้วครับ ถ้าของจำพวกนี้ดีจริง คุณจะเห็นมันอยู่ในหนังสือ Option หรือ XO ละครับ มะก่อนเคยโง่ไปลองใส่ โดนเพื่อนล้อทั้งกลุ่มเลย เปนความโง่แบบไม่น่าให้อภัย ตราบาปสัสๆ

ถ้าทั้ง2เป็นหลักการเดียวกัน มันก็เน่าเหมือนกันทั้งคู่ครับ ไปลองกันได้ครับ ขับรอบไม่เกิน 2000 อาจจะเบาเท้าขึ้นนิดหน่อย แต่ถ้ากดเตมคันเร่ง ผลออกมาทุเรศแน่นอน ขึ้นไดโน่วัดมาแล้วครับ ถ้าของจำพวกนี้ดีจริง คุณจะเห็นมันอยู่ในหนังสือ Option หรือ XO ละครับ มะก่อนเคยโง่ไปลองใส่ โดนเพื่อนล้อทั้งกลุ่มเลย เปนความโง่แบบไม่น่าให้อภัย ตราบาปสัสๆ

ไม่ทราบว่า คุณลูกค้าอ่านผลไดโนเป็นรึป่าวคับ