Jump to content

CONFIRM !! ไปงาน Bangkok Auto Salon 27 มิย นี้ >> ขอ 80 คันเพื่อย้ายไปวันเสาร์ที่ 29 ด่วนๆ !!

Recommended Posts

รับทราบครับ

แล้วพี่เกรียงไปถึงกี่โมงคับ ถ้าผมหาที่จอดไม่เจอได้ ว.หาคับ

• Replies 488
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Nui Showcase

ทางผู้จัดงานได้เชิญชวนชาว CCTH ไปร่วมงาน ในวันพฤหัสบดีที่ 27 มิ.ย. 2556   เวลาเข้างาน 13:00 น. เป็นต้นไป (17:00 น่าจะพร้อมเพรียงกัน จอดถึงเวลาเลิกงาน 21:30 น) จอดฟรี เหมือนเดิม     http://

96.5%XX

ขอประกาศแจ้งเพิ่มเติม (จากทีมงานนำโดยพี่หนุ่ย) รถที่จะไปจอดโชว์ ทั้ง 85 คัน จะต้องไม่มี สติกเกอร์ CFDT (Civic FD Thailand) อยู่บนรถ ถ้าติดสติกเกอร์ CFDTมา เรามี 2 ทางเลือก   แกะออก หรือ ไปจอดด้านล

Nui Showcase

ทะเลสาบ ไม่ว่างแล้วนะคร๊าบ... มีงาน Drift ลาดจอดอาจจะเข้าไม่ได้       ส่วนรถที่เข้าลานจอด LOADING นั้น... วันที่ 29 ขอให้สิทธิ์คันที่ลงชื่อไว้ โดย CCTH เป็นสัญลักษณ์ครับ   สมาชิกที่ลงชื่อ สำรอ

มีให้คันละ 1 แผ่นครับ ปิดหน้าหรือหลัง ต้องดูการจอดรถอีกที่ครับพี่เกรียง

เลิกงานแล้วแผ่นป้ายขอเก็บกลับบ้านได้เปล่าคับ (เก็บไว้เป็นที่ระลึก) \(^0^)/

57. DRM อุ้ย confirm ชส 25 กรุงเทพมหานคร

ผมขอโทษทางคลับ ทีมงาน ทุกฝ่ายด้วยนะครับ ที่มาบอกล่าช้า ตกลงผมคงพลาดไม่ได้ไปร่วมงานในวันพรุ่งนี้นะครับ รถก็พร้อมแล้วด้้วย T^T' ตอนนี้ก็อยู่โรงบาลเพราะลูกไม่สบายครับ วันนี้เลยต้องแอดมิทครับ เซ็งเบยยย!

ขอให้หายป่วยเร็วๆ ครับ

แล้วพี่เกรียงไปถึงกี่โมงคับ ถ้าผมหาที่จอดไม่เจอได้ ว.หาคับ

น่าจะไม่เกินเที่ยงครับ ถึงแล้วจะเปิด ว สแตนบายไว้ครับ

น่าจะไม่เกินเที่ยงครับ ถึงแล้วจะเปิด ว สแตนบายไว้ครับ

เปิดวอลไว้หรอครับพี่เกรียง งั้นวินขอ แม๊กนั่ม 1 แท่ง อิอิ

เลิกงานแล้วแผ่นป้ายขอเก็บกลับบ้านได้เปล่าคับ (เก็บไว้เป็นที่ระลึก) \(^0^)/

คาดว่าจะให้ เป็นที่ระลึก ครับ

สวยมากครับคุณเก๋ ถ้าใ้ช้ Shutter Speed ต่ำกว่านี้อีกนิดนะ แจ่มเลยอะ

ตอนนั้นกลัวไม่ชัดครับ เลยเน้นSpeed สูงๆครับ 5555

Edited by 96.5%XX