Jump to content

----พิษณุโลก----

Recommended Posts

• 1 month later...

ขอความช่วยเหลือครับ ช่วยแนะนำร้านที่รับติด Engine start ในเมืองพิษณุโลกด้วยครับ 

ลองไปสอบถามดูที่ L&P ครับ อยู่ตรงข้ามบิ๊กซี

ลองไปสอบถามดูที่ L&P ครับ อยู่ตรงข้ามบิ๊กซี

อีกร้านก้อ ร้านพี่เอ๋ เข้าไปในสุดเลยนะครับ ในค็อกพิทสาขาเรือนแพครับ

ผมว่าจะลองสอบถามพี่ๆทีม DIY ของเว็บดูว่าเค้าจะมาทัวร์สัญจรเหนืออีกเมื่อไหร่ ไม่ทราบมีใครสนใจจะติดตั้งอะไรมั้ยจะได้คุยกับพี่ๆเค้าดูครับ

เช่น engine start, cruise control, เปิดกระโปรงท้าย, กระจักพับออโต เป็นต้น ถ้าคนเยอะเดี๋ยวลองถามให้ครับ ว่าจะมามั้ย 

• 5 weeks later...
  • 2 weeks later...
  • 4 weeks later...

เส้นบึงพระครับ แถวๆครัวครูกุ้ง เห็นมาเปิดได้สักพักล่ะ งานเค้าก็เยอะดีครับ ลองเข้ามาสอบถามดูแล้วกันนะครับ ผมก็ไม่เคยทำร้านนี้ อิิอิ

• 2 months later...

สวัสดีครับ พิดโลกอีกคนครับ...ไม่ทราบว่ามีร้านไหนที่ขายพวกชุดแต่งเนียนๆ เช่น งานพลาสติก ABS บ้างครับ อยากได้ทรง TYPE R  ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ พิดโลกอีกคนครับ...ไม่ทราบว่ามีร้านไหนที่ขายพวกชุดแต่งเนียนๆ เช่น งานพลาสติก ABS บ้างครับ อยากได้ทรง TYPE R  ขอบคุณครับ

พิดโลก ผมไม่รู้ที่ไหนดีครับ แต่ของผมสั่งมาจาก กทม งานไฟเบอร์ แล้วมาทำสีที่อู่เอาครับ ส่วนร้านในคลับเรามีเยอะ เลือกเอาได้เลยครับ แล้วแต่ความชอบครับ(pm มาหาผมก็ได้ครับเดี๋ยวให้คำแนะนำครับ)

• 3 weeks later...

เพิ่มเติมครับมีใครติดที่เปิดฝากระโปรงท้ายด้วยรีโมทบ้างครับ....ช่วยแนะนำทีครับสมาชิกพิดโลก

รบกวนช่วยแนะนำอู่ซ่อมรถของฮอนด้าทีครับ....

ประกันของอะไร ถ้าวิริยะ แนะนำเอกการช่างอย่างเดียวครับ

เนียนอย่างกะพริตตี้เลย

เพิ่มเติมครับมีใครติดที่เปิดฝากระโปรงท้ายด้วยรีโมทบ้างครับ....ช่วยแนะนำทีครับสมาชิกพิดโลก

มีครับ แต่ติดตั้งที่ กทม หน่ะสิ

แนะนำร่างโปรเจคที่จะทำแล้วเข้ามา กทม ทีเดียวดีก่าครับ

เนียนโคตร

• 3 weeks later...

ประกันของอะไร ถ้าวิริยะ แนะนำเอกการช่างอย่างเดียวครับ

เนียนอย่างกะพริตตี้เลย

มีครับ แต่ติดตั้งที่ กทม หน่ะสิ

แนะนำร่างโปรเจคที่จะทำแล้วเข้ามา กทม ทีเดียวดีก่าครับ

เนียนโคตร

ขอบคุณครับ...ผมหมายถึงอู่ที่รับซ่อมเครื่องยนต์+ช่วงล่าง นะครับ

ขอบคุณครับ...ผมหมายถึงอู่ที่รับซ่อมเครื่องยนต์+ช่วงล่าง นะครับ

ผมเข้า อู่ธวัชชัย เซอร์วิสครับ ทางไป มอนอก เลยแยกวัดสกัดน้ำมัน ไปทางมอ จะอยู่ขวามือ เป็นศูนย์ฯ โมบิล1 ด้วย แล้วพี่เค้าเป็นช่างฮอนด้ามาก่อนครับ ลองดูนะครับ