Jump to content

รีวิว น้ำยาฟื้นฟูพลาสติกให้กลับมาดำได้เหมือนเดิม

Recommended Posts

• Replies 230
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

เอาไปให้น้องๆรถรัฐบาลป้ายแดงที่ทำงาน ทากันเพลินไปเลย เล่นไปครึ่งขวดละ 555 :D

ไว้ผมลองดูราคาสุดท้าย แล้วแจ้งอีกทีนะคับ คงสั่งอีกทีแล้วพอละ หุ้นเริ่มทรงตัวน่าจะบาทอ่อนตามมา

จริงๆถ้าของยี่ห้อดังๆ ขายในไทย ถ้าราคาไม่เกิน 5-600 ผมว่าสั่งตัวนั้นก้อได้นะคับ ผมว่ามันไม่ต่างคับ

ที่มารีวิวนี่คือ เห็นหลายท่านคงไม่แน่ใจว่ามีน้ำยาพวกนี้อยู่ในโลก เลยไม่กล้าสั่งมาใช้ รอจนพลาสติกดำโดนแดดเลียจนขาว

ค่าพลาสติกดำชุดๆนึงนั่นเปลี่ยนหลายพันคับ ใครมาอ่านถึงตรงนี้ นี่ผมว่า ไปหาซื้อน้ำยาที่เพื่อนๆแนะนำกันมานี่

มาทาบ้าง ได้แล้วคับ มีหลายยี่ห้อเลย อย่ารอจนพลาสติกขาว ด่าง มันพารถหมดราคาคับ ต่อให้จะสีเงาไฮโซแค่ไหน ก้อดูหมองคับ

500 กว่าบาทเองลองพิจารณาดูคับ ยืนมองรถดีๆจะเข้าใจ

ทาได้คับ เฟียสต้าผมกระจังลมหน้า หลัง เป็นพลาสติดเทาก้อฉ่ำเปียกดีคับ

เห็นหลายคัน ด่างขาว ไปแล้ว

พี่ทอมครับ แล้วยี่ห้อไหนบ้างนอกจากอันนี้ที่สามารถใช้ได้ดีเหมือนกันอะคับ ผมเล็งๆ CG silk shine dressing อยู่คับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ^^

ลองไล่อ่านดูคับ สมาชิกแนะนำกันหลายตัวเลย

ถ้าใช้ตัวอื่นๆนอกไปจากที่สมาชิกแนะนำ ยังไงลองเสิชหารีวิวก่อนนะคับ กันพลาด ถึงมันจะถูกแต่อาจแอบเซงถ้าไม่ได้ผลดี

พี่ทอมครับ แล้วยี่ห้อไหนบ้างนอกจากอันนี้ที่สามารถใช้ได้ดีเหมือนกันอะคับ ผมเล็งๆ CG silk shine dressing อยู่คับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ^^

ผมใช้ CG Green Clean ทำความสะอาดก่อน แล้วตามด้วย CG Blue Guard ครับ คงทนดีครับ แต่ยี่ห้ออื่นยังไม่เคยลองครับ

ส่วน CG Silk Shine แนะนำให้ใช้กับคอนโซลจะดีกว่าครับ

ลองไล่อ่านดูคับ สมาชิกแนะนำกันหลายตัวเลย

ถ้าใช้ตัวอื่นๆนอกไปจากที่สมาชิกแนะนำ ยังไงลองเสิชหารีวิวก่อนนะคับ กันพลาด ถึงมันจะถูกแต่อาจแอบเซงถ้าไม่ได้ผลดี

อยากลองของป๋าบ้างจังเลยครับ

ผมใช้ CG Green Clean ทำความสะอาดก่อน แล้วตามด้วย CG Blue Guard ครับ คงทนดีครับ แต่ยี่ห้ออื่นยังไม่เคยลองครับ

ส่วน CG Silk Shine แนะนำให้ใช้กับคอนโซลจะดีกว่าครับ

อยากลองของป๋าบ้างจังเลยครับ

พี่หมี ดูจากรูปแล้ว CG สู้ของป๋าไม่ได้เลยอ่ะ

อยากได้สักขวดครับเฮียทอม  ถ้าสั่งเมื่อไหร่ขอลงชื่อจองด้วยนะครับ :D

ผมเช็คมาให้เลยละกันนะคับ บาทขึ้นกระจายละไป 31.5 แล้ว

ถ้าใครสนใจ ลองลงชื่อกันดู ผมสั่งให้ได้ แต่มันมาลงบ้านผมนะ ส่งต่อมีค่า EMS อีกหน่อย :D

ราคาของ ลด 61% จาก 21.5$ เหลือ 8.49$ นะคับ

ประมาณ 660 บาท เหลือ 267 บาท :D

ถ้าสั่งถึง 10 ขวด จะได้ราคาถึงมือผม ที่ขวดละ  16$ หรือขวดละ  504 บาทคับ

ผมสั่ง 1 ขวด ครับ  นายสุระชัย  สิงเกื้อ  Login Suracsin-a  คิดค่าไปรษณีย์ด้วยเลยก็ดีครับ จะได้โอนพร้อมกัน :D

รายชื่อสั่งซื้อ Ultra Protectant ขวดละ 504 บาท (ยังไม่รวม EMS)

1. Tonycotton  1 ขวด

2. Suracsin-a  1 ขวด

3. Davidtour 1 ขวด

1 หน่อ คับ พี่ทอมมี่ แจ้งเลขบัญชี และค่าเสียหายในการส่งด้วยคับ กะลังจะขาวแหง๋แล้ว.. ส่งที่นายอ๋อย มอญเหงา รอจ่าย ปณ.ปากลัด อ.พระประแดง สมุทรปราการ 10132 คร๊าบบบบ

รายชื่อสั่งซื้อ Ultra Protectant ขวดละ 504 บาท (ยังไม่รวม EMS)

1. Tonycotton 1 ขวด

2. Suracsin-a 1 ขวด

4. Sofig 1ขวด

5. ooyuncle 1 ขวด

1. Tonycotton 1 ขวด
2. Suracsin-a 1 ขวด
4. Sofig 1ขวด
5. ooyuncle 1 ขวด

6. Skystory 1 ขวด

ถ้าสั่งได้ 10 ขวด เดี๋ยวผมแจ้งโอนเงินอีกทีครับ

ทำไมต้อง 10 ขวดถึงสั่ง เพราะถ้าน้อยกว่านี้ จะไม่ได้ที่ 500 คับ ค่าส่งมันแพงต้องคิดน้ำหนักให้เข้า Ultimate point พอดี จุดคุ้มทุน :D

จัดมาด้วยครับป๋า 1 ขวด ไม่ต้องส่งครับ ไปรับเองได้ป่าวครับที่ โลตัสเรียบด่วน