Jump to content

รีวิว น้ำยาฟื้นฟูพลาสติกให้กลับมาดำได้เหมือนเดิม

Recommended Posts

• Replies 230
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ว่าย ๆ ๆ ตายแหล่วยังไม่ได้โอน ผมเข้าเวปได้ตอนกลางคืนแอบเมียเล่น พรุ่งนี้โอนคับพี่ทอมมี่..

โอนแล้วนะคัับพี่ทอมมี่่ เมื่อเช้าวันนี้ 600.- ส่ง ems คับ

รายชื่อสั่งซื้อ Ultra Protectant ขวดละ 500 บาท (ยังไม่รวม EMS)

1. Tonycotton 1 ขวด ไปเชียงใหม่ เดี๋ยวออกให้ก่อน :D 
2. Suracsin-a 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง EMS
3. Davidtour 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง EMS
4. Sofig 1ขวด
5. ooyuncle 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง EMS

6. Skystory 1 ขวด   โอนแล้ว ส่ง EMS

7. Macross 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง Lotus

8. เสี่ย 1 ขวด  โอนแล้ว ส่ง Lotus

9. สามคัง 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง Lotus

10. พี่พร 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง Lotus

11. palapa_tent 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง Lotus

12. น้ำพริก 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง Lotus

13. Ae 1 ขวด  โอนแล้ว ส่ง Lotus

14. bleachoat 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง EMS

ตามนี้นะคับ ใครสะดวกโอนตังค์ โอนเลย PM แจ้งที่อยู่ มาได้เลยคับ โอนครบสั่งเลย

SCB  ชื่อบัญชี นาย นิติ สัจจวิโส  เลขที่บัญชี 014-235419-5

รับโลตัส โอนมา 500   ส่ง EMS เพิ่มมาอีก 67 บาท +กล่อง 12 บาท  เป็น 579 บาทคับ

ชักเยอะเกินละคับ ผมว่าจะโดนภาษี 20% เอานะคับ พอก่อนเถอะ

ยอดโอน update ล่าสุด จันทร์บ่าย   :D 

สั่งละนะ 14 ขวด

สั่งวันที่ 8 เดือน 7 คับ

สั่งจาก USA ประมาณ 10 วันทำการ น่าจะมาวันที่ 20 ไปแล้วนะคับ

ของมาส่งที่บ้านละคับ เดี๋ยวกลับไปแพคให้ น่าจะเริ่มส่งได้วันอังคารนะคับ

ผมไปงานบวชน้องโอ น่าจะอยู่หัวหินยาวถึงจันทร์คับ :D

ขอบตุณคับ เกือบพลาด กะว่ากลับมาวันจันทร์จะส่งให้เลยคับ เพราะพรุ่งนี้ออกเข้าตรู่เลย ส่งไม่ทันน่ะคับ เดี๋ยวแจ้งอีกทีคับ

พี่ ทอม มี่ ครับ พึ่งได้เข้ามาดู ที่ผม สั่่งไปยังไม่ได้โอน เดี่ยวพรุ่งนี้ โอนให้ นะครับ พี่ 

พี่ ทอม มี่ ครับ พึ่งได้เข้ามาดู ที่ผม สั่่งไปยังไม่ได้โอน เดี่ยวพรุ่งนี้ โอนให้ นะครับ พี่

กำลังจะ PM ไปบอกว่าของมาแล้ว

อย่าลืมส่งที่อยู่ด้วยคับ

มาเช้าวันนี้ รถโล่ง :D เลยมานั่งพับกล่องเตรียมส่งให้คับ พอดีแม่บ้านแกมาเช้าเลยวานมาช่วยด้วย 555

หาเม็ดกันกระแทกให้ได้มากสุดเท่านี้นะคับ น่าจะเพียงพอต่อการกระแทก

ถ้าส่งทันวันนี้จะส่งให้เลยคับ ผมติดสัมมนาเช้านี้ กลับมาสี่โมงเย็นคับ

อาทิตย์นี้ไปรับได้เลยป่าวครับป๋า แล้วตกลงตกมีค่าใช้จ่ายเพิ่มไหมครับ

ไม่มีครับ ต้องขอบคุณพี่ ไปรษณีย์ท่านที่มาส่งคับ แกใจดีมาก ไปฉกมาให้

สวัสดีครับพี่ทอม

พี่ทอมครับ พี่ทอมสั่งมายังไงอะครับ 

ผมให้พี่สาวลองสั่งให้ เขาบอกว่าเขาไม่ส่งมาไทย เล่นเอาผมงงไปเหมือนกัน 

สั่งตรงๆได้เลยนะคับ ที่ Link หัวกระทู้

สั่งในเวบ จ่ายเงินในเวบผ่าน Paypal แล้วก้อรอ 10 วันทำการ มาตรงเป๊ะครับ มาแบบแพคเกจไฮโซมาตรฐานUSA ชอบจริงๆ :D

เจ้านี้ผมไม่ได้เมลคุยเรื่องจัดส่งกับทีมงานเค้าเลยนะคับ  คุยแต่เรื่องด้านเทคนิค