Jump to content

รบกวนแนะนำร้านล้างรถแถวดอนเมืองทีครับvjt

Recommended Posts

พอดีผมพึ่งย้ายมาอยู่แถวนี้ เลยอยากรบกวนทุกท่านแนะนำร้านล้างรถดีๆหน่อยครับ

แล้วก็ถ้าเป็นร้านที่ใช้ของ CG ได้จะดีมากเลยครับเพราะผมมีอยู่หลายตัวเหมือนกัน

ซอยที่ผมอยู่มีร้าน Wash Club แต่ดูเหมือนเค้าไม่ได้ใช้ของ CG อ่ะครับ

ขอบคุณครับ  :)

อยู่ดอนเมืองหรอคับ วันเสาร์ที่29นี้ ไปงาน Bangkok Auto Salon ที่เมืองทอง ไหมอะคับ (หาเเนวร่วมโซนรังสิต อิอิ)

Wash United ดอนเมืองครับ

ซอยหอผมเลยครับ ตอนแรกนึกว่าเค้าไม่รับน้ำยานอกร้าน พึ่งโทรไปถาม สบายเลยห่างกันไม่ถึงกิโล

พึ่งถ่อไปร้านล้างแถวเมืองเอกมา โดนไป 780 ขนาดเอาน้ำยาไปเอง

อยู่ดอนเมืองหรอคับ วันเสาร์ที่29นี้ ไปงาน Bangkok Auto Salon ที่เมืองทอง ไหมอะคับ (หาเเนวร่วมโซนรังสิต อิอิ)

รถผมกิ๊กก็อกอ่ะครับ 555+

Snow Wash ก่อนถึงคลองปะปา ก็มีครับ ล้างดี 

Kitty ตรงเส้นสงประภา ทางเข้าไป ร้านอาหาร กรีน ครับ ร้านประจำ ผม ลง CG บ่อยที่นี่

Wash United ดอนเมืองครับ... ล่าสุด Rolls Royce เข้าไปล้างซะด้วย...

เจ้าของขับ FN2 บริการดีมากๆครับ บริการดีเยี่ยมทุกระดับ ไม่ว่าจะรถหรูหรือรถบ้าน...

เดี๋ยวจะหาว่าอวย... ลองเข้าไปพิสูจน์ซักครั้งครับ ( บอก Note Spoon แนะนำมาก็ได้ )  ;)

Wash United ดอนเมืองครับ... ล่าสุด Rolls Royce เข้าไปล้างซะด้วย...

เจ้าของขับ FN2 บริการดีมากๆครับ บริการดีเยี่ยมทุกระดับ ไม่ว่าจะรถหรูหรือรถบ้าน...

เดี๋ยวจะหาว่าอวย... ลองเข้าไปพิสูจน์ซักครั้งครับ ( บอก Note Spoon แนะนำมาก็ได้ )  ;)

เมื่อวานเข้าไปสอบถามมาครับ พอดีผมใช้ของ CG อยู่หลายตัว เค้าบ่นใหญ่เลยว่า

ของมันไม่ดี มีน้ำผสมเยอะ รีแพคเกจ ประสิทธิภาพแย่ แต่ถ้าต้องการก็จะลงให้

ผมก็เลยยังมึนๆอยู่ว่าจะเอายังไงดี เค้าบอกให้เปลี่ยนไปใช้ Wolfgang  :blink: