Jump to content

ขอความช่วยเหลือจากพี่น้อง CCTH หน่อยครับ

Recommended Posts

ขอบคุณพี่น้องCCTH ทุกท่านครับ สำหรับข้อชี้แนะและกำลังใจ

วันนี้น่าจะมั่นใจได้แล้วว่าเค้าคงไม่ออกมาเคลียแน่ๆ เมื่อวานโทรหา10กว่าครั้ง ส่งsmsไป3ครั้งให้โทรกลับ ก็ยังเงียบอยู่ เงิน800แลกกับความฉลาดในการซื้อของ ของผมในครั้งต่อไปถือว่าคุ้มครับ เงินส่วนนี้ก็ขอให้เค้าเอาไปซื้อนมให้ลูกดื่มเพื่อจะได้โตขึ้นเป็นคนดีของสังคม ต่อไปพี่น้องจะซื้อของจากบุคคลนี้ก็ขอให้ตรวจสอบของที่ท่านรับมาให้ดีก่อนจ่ายเงินนะครับ

ขอขอบคุณพี่น้อง CCTH อีกครั้งครับ

ไม่น่าเลยจริงๆ....user นี้ผมเห็นโพส ขายของอยู่บ่อยๆ ต่อไปใครจะกล้าซื้อจากท่านละครับ .....800 ซิมิ เอามาลองกับฝาผมหน่อยได้ป่าวเพือนยา ถ้าใส่ได้เดียวซื้อต่อ....

เพราะฝาผมเป็น คาบอนเคฟล่าน่าจะใส่ได้.....

ไม่น่าเลยจริงๆ....user นี้ผมเห็นโพส ขายของอยู่บ่อยๆ ต่อไปใครจะกล้าซื้อจากท่านละครับ .....800 ซิมิ เอามาลองกับฝาผมหน่อยได้ป่าวเพือนยา ถ้าใส่ได้เดียวซื้อต่อ....

เพราะฝาผมเป็น คาบอนเคฟล่าน่าจะใส่ได้.....

แลกกับสตาร์ทเอนจิ้นกับยาไปเลย ดิ ท่าน 55555 

แลกกับสตาร์ทเอนจิ้นกับยาไปเลย ดิ ท่าน 55555 

เป็นความคิดที่ดีนะพี่ อิ อิ

.....ยึ๊ย .....มันจะคุ้มไหมเนี๊ยะ.....

ลืมไปจาก 800 เหลือ 500 ชิมิ เพราะเป็นของมือ 3 ผ่านท่านยามาแล้ว 555+

ผมข้องใจมานานล่ะ รูปเค้าจริงๆหรือเปล่าครับ ใครเคยเจอตัวจริง บ้างครับ

...ผมคิดเหมือนพี่เลย..สงสัยตั้งแต่โพสขายตั้งนานแล้ว แต่ก็มีคนซื้อนะ ....ใครเคยเห็นตัวเป็นๆและคยซื้้อของจากเขาบ้างอ่ะ ...

...ผมคิดเหมือนพี่เลย..สงสัยตั้งแต่โพสขายตั้งนานแล้ว แต่ก็มีคนซื้อนะ ....ใครเคยเห็นตัวเป็นๆและคยซื้้อของจากเขาบ้างอ่ะ ...

ก็ยาไงที่เจอตัวเป็นๆมาแล้ว

คุณยาครับ ตกลงแล้วคนขายเป็นผู้หญิง หรือผู้ชายครับ เห็นรูปเป็นผู้หญิง แต่ลักษณะการพูดคุยเหมือนผู้ชาย ตอบผมหน่อยผมจะได้หายสงสัย สักที

ผมเคยโทรไปคุยเรื่องของกับเค้านะ เป็นผู้ชายนะ แต่ในรูปเป็นผู้หญิง

โทรไปก็ไม่ค่อยรับนะ หรือไม่ก็บอกว่าอยู่เชียงราย (ถ้าจำไม่ผิด) คงมีบ้านอยู่ที่นั่นด้วย

คนขายคือผู้ชายครับ ขับFDสีดำแต่ง โปรฟายอีกบ้านก็ใช้รูปนี้ขายของครับ

....แล้วขายของโดยใช้รูปคนอืนนี้นะ.....เหอๆๆ ...ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับท่านยา สำหรับผมต่อไป user นี้ผมขอบายไม่ซื้อละคร๊าบบ......

น้องยาแล้วเขาติดต่อมาบ้างหรือยังครับ

จนวันนี้ก็ยังไม่มีการตอบกลับครับ คิดว่าเค้าคงตั้งใจที่จะไม่เคลียจริงๆ ช่างเถอะครับ แค่นี้ขอกันกินยังมากกว่า แต่ที่แน่ๆผมได้พี่ชายใจดี พี่Nathapol ชดเชยสิ่งที่ผมขาดหายไป ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ติดตามถามไถ่ครับ

งั้นล้อคอินนี้เข้ามาขายของถ้าไม่ใส่รุปจริงรบกวนแจ้งด้วยน่ะครับ เจตนาแอบแฝง ที่ขอความร่วมมือให้ใช้รูปจริงเห็นหน้าชัดส่วนหนึ่งเพื่อแสดงความจริงใจและป้องกันปัญหาแบบนี้แหล่ะครับ