Jump to content

ทีมรวมจตุรเทพ " ออลสตาร์ "

Recommended Posts

• Replies 64
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ppopp

ใช่ครับ นั่นเป็นเจตนาของทีมออลสตาร์ที่วางแผนไว้เลย การชนะอย่างเดียวมันง่ายไป ใครๆก้ทำได้ ไม่ใจๆ มันต้องได้ครบทุกรสสิ  เสมอ แพ้ ชนะ    นัดแรก  "รักษาน้ำใจ" รักษ๋าน้ำใจกัน เค้าไม่ยิง เราก็ไม่ยิง เ

ppopp

เช้านัดพร้อมปั๊มบางจาก หน้า ม. กรุงเทพรังสิต หลังจากทำความรู้จักกัน 3 นาที ก็จนคุ้นเคยกันเหมือนรู้จักกันมาแรมปี 7.40 ออกเดินทางไปยังสนามด้วยความฝัน        ถึงที่หมายแต่เช้าตรู่เบยย   แล

ppopp

แมทซ์ 2  ปะทะ ทีมลพบุรี   ที่เค้ากว่าแกร่ง นัก  เจอเข้าจริง ก็ไม่เท่าไร    ส่งตัวสำรองลง  ให้เค้าชนะไปอย่างไม่สมศักดิ์ศรี  55555555 เก็บตัวจริง รอไว้เชือดทีม DIY โดยเฉพาะเบอร์ 13       

ใช่ครับ

นั่นเป็นเจตนาของทีมออลสตาร์ที่วางแผนไว้เลย การชนะอย่างเดียวมันง่ายไป ใครๆก้ทำได้ ไม่ใจๆ

มันต้องได้ครบทุกรสสิ  เสมอ แพ้ ชนะ  :0015:

นัดแรก  "รักษาน้ำใจ"

รักษ๋าน้ำใจกัน เค้าไม่ยิง เราก็ไม่ยิง เน้นรุกรับสลับกันไป

นัดสอง  "เสียสละ"

เพื่อให้ได้ทีม มีโอกาสรับรู้รสชาติถึงความพ่ายแพ้ในชีวิต และต้องการให้อีกฝ่ายรู้จักชัยชนะบ้าง 

ชนะในการเล่นน่ะ ง่าย  แต่ชนะในตัวเองให้เสียสละให้คนอื่นชนะ มันยิ่งใหญ่กว่า 

เลยเล่นสบายๆ เน้นลีลา ท่าทาง ออกสเต็ปมากกว่า และเพื่อให้ทุกคนในทีมได้ลงเล่นกันไป

นัดสาม " ซ้ำเติมกันไป" 

เพื่อให้ได้ครบทุกรสชาติในการเตะ  เสมอได้แล้ว  แพ้ก็ได้แล้ว ถึงครานี้ ต้องชนะแล้ว  ขอโทษจริงๆ ที่ทำให้แพ้ทั้งสามนัด 

55555555555  :D  :D  :D  :D  :0002:

5555 ใจพี่หล่อมากอ่ะ 5555

นี้แหละครับ โฆษก ประจำชมรมออกทะเล ล๊วกเพี๊ยะผม.....ได้ลงกะเขารึป่าวรึแค่เดินลงไปเขี่ยลูกบอล..แล้วเดินกลับมาข้างสนามเหมือนเดิม 555+

พี่ป๊อปนางแค่เดินรอบสนามก็หอบแล้วจร้า 5555

ป๋าเบิร์ดสอยของนู๋เน๊ตไปแล้ว

ก็เบิร์ดเป็นน้องคนเดียวที่ยอมให้เน๊ตแกล้งนี่หน่า ก็เลยต้องให้รางวัลซะหน่อย อิอิ

พี่ป๊อปนางแค่เดินรอบสนามก็หอบแล้วจร้า 5555

ก็เบิร์ดเป็นน้องคนเดียวที่ยอมให้เน๊ตแกล้งนี่หน่า ก็เลยต้องให้รางวัลซะหน่อย อิอิ

:wub:  :wub:  :wub:  :wub:

เพิ่งรู้ว่าพักครึ่งแรกของทีม All Star CCTH เขาทำกันแบบนี้ แวะมาแซวเล่นนะครับ  :P

ภาพทั้งหมดในชุดนี้ครับ part 2 http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/12062-ccth-futsal-cup-1-2013-08-04-part-2-108-%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E/