Jump to content

Recommended Posts

ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ ใครสนใจ มาได้เลย

เราตีกันทุกวันอังคารและพฤหัสบดี เวลา 2 - 4 ทุ่ม
ค่าใช้จ่าย ครั้งละ 140 บาท รวมค่าคอร์ท ค่าน้ำ ค่าลูก (RSL Silver)

ไปไม่ถูก ติดต่อสอบถามได้ที่น้ำพริก 08-5990-0959 ครับ หรือ whatsapp / Line (id ananpol) มาถามก่อนได้ว่ามีตีกันหรือเปล่า

สนามพีพีแบดมินตัน อยู่ในซอยติดกับปั๊มน้ำมัน Petronas เข้าออกได้หลายทาง
**ซอยภาวนา (ลาดพร้าว 41) รถสองแถวสีแดง และ/หรือ มอเตอร์ไซค์รับจ้าง
** โชคชัย 4 (ลาดพร้าว 53) ถึง รพ. สยาม เลยมาหน่อยเลี้ยวซ้ายมาทางวัดลาดพร้าว ตรงมาเรื่อย ๆ มีโค้งขวาเล็กน้อย ตรงมาอีก จะเห็นปั๊ม Susco ซ้ายมือ พ้นปั๊มแล้วเลี้ยวเข้าสนามได้เลย
**ซอยเสนานิคม เข้าซอยมาตรงมาจนถึงสี่แยกวังหิน เลี้ยวขวา ตรงผ่านแยก Tesco Lotus วังหิน มา สังเกตปั๊ม Susco ด้านขวามือ สนามถึงก่อนปั๊ม เลี้ยวขวาเข้าซอย ติดกับปั๊ม
**แยกเกษตร - นวมินทร์ / ลาดปลาเค้า ให้ตรงมาทางที่จะไปโชคชัย4 ผ่าน 4 แยกไฟแดง 2 แยก สังเกตปั๊ม Susco ด้านขวามือ สนามถึงก่อนปั๊ม เลี้ยวขวาเข้าซอย ติดกับปั๊ม

เลี้ยวเข้าซอยแล้วระวังเนินเป็นระยะ ๆ คอร์ทอยู่สุดซอย

ที่จอดรถ : สามารถจอดหน้าคอร์ท หรือ ลานจอดก่อนถึงคอร์ทด้านขวามือที่มีรั้วแสตนเลส ห้ามจอดหน้าอพาร์ทเมนต์นะครับ

คลิกที่นี่ เพื่อดูแผนที่จาก Google Maps

แผนที่ จากรูป Jusco เป็น Lotus ส่วน Foodland รู้สึกจะเป็น Plaza Lagoon แต่ให้สังเกตปั๊ม Susco ชัวร์สุดครับ ซอยทางเข้าติดปั๊มเลย

ลูกศรสีแดงคือจุดหมายปลายทาง

ซูมเข้าไปอีกหน่อย โลโก้โลตัสกลางภาพคือโลตัส วังหินครับ

ซูมเข้าไปอีก คอร์ดอยู่ติดปั๊มปิโตรนาสครับ

เป้นกีฬาที่ชอบมากแต่ก่อนตีเกือบทุกวันแต่พอเจ็บเข่าหมอสั่งห้ามเล่นเลยเสียดาย

• 555+ ตีแล้วหุ่นดีกันทุกคน :D :D :D

ไปตีด้วยดิคับ

ละเอียดมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ^^

3 คนนี้ ใส่รูปด้วยดิ

อยากไปด้วย แต่ตีไม่เก่งอ่ะ

ไม่ต้องกังวนครับ พวกเรามันนักเเบดอุปกรณ์ยอดเยี่ยม ฝีมือเอาฮา

ไหนอ่ะ คุยเยอะๆๆ วันนี้หวยออกอะไร???? 555+ :rolleyes:

บน 373

ล่าง 51

เรียบร้อย UMMO

ไหนอ่ะ คุยเยอะๆๆ วันนี้หวยออกอะไร???? 555+ :rolleyes:

นั่นสิ เงี๊ยบเงียบ มัวแต่ไปคุยใน whatsapp กันหมด

[media=]http://www.youtube.com/watch?v=F6bjvMIQUmU&feature=player_embedded[/media]

ผ่านได้ไงวะ

ถ้าผมเป็นกรรมการ ผมไม่ให้ผ่านครับ ดูยังงัยไม่ไม่สร้างสรร

ดูตามความหื่น ดูยังงัยก็ไม่หื่นครับ

ถ้าเค้ามีท่าทางที่เต้นยั่วยวนกว่านี้ หรือเอาตัวไปละเลงกับผ้าใบ

ให้รุปมันสวยได้ อันนี้ถึงจะผ่านครับ

คิดเหมือนกันครับ แก้ผ้าวาดไม่ว่า แต่มันวาดออกมาไม่ได้มีความสวยเลย ให้ช้างเอางวงวาดยังสวยกว่า

คิดเหมือนกันครับ แก้ผ้าวาดไม่ว่า แต่มันวาดออกมาไม่ได้มีความสวยเลย ให้ช้างเอางวงวาดยังสวยกว่า

ให้น้ำพริกไปวาดน่ะเหรอ

ว่าแต่เริ่มตีกันยังเนี่ย

• 555+ ตีแล้วหุ่นดีกันทุกคน :D :D :D

เพค่ะ !!!!!

คนนี้รูปเค้าดูดีเนอะ ^^ :0093:

ให้น้ำพริกไปวาดน่ะเหรอ

ว่าแต่เริ่มตีกันยังเนี่ย

เค้าตีกันอย่างต่อเนื่องจ้ะ เริ่มเปิด 2 คอร์ทกันแล้ว