Jump to content

บทสรุปงาน "สัมพันธ์สองบ้านร่วมปันน้ำใจ" 5 ตุลาคม 2556 และภาพกิจกรรม

Recommended Posts

ขอบคุณพี่ๆๆ น้องๆๆๆ ทุกคนนะครับ งานนี้สำเร็จได้ก็เพราะพี่ๆๆ น้องๆๆ ทุกคนทั้้งที่ไปร่วมทำบุญ และโอนเงินบริจาค ขอให้พี่ๆๆ น้องๆๆ ทุกคนจงมีแต่ความสุข ความเจริญ มีความรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน ครอบครัวอบอุ่นเต็มไปด้วยความรักทุกคนครับ คำกล่าวจากใจ กัปตันเรือโปรงใส ชมรมออกทะเล

ขนาดแค่ได้ชมภาพผ่านกระทู้นี้ยังรู้สึกตื้นตันใจขนาดนี้เลย ถ้าได้ไปร่วมงานนี้ด้วยจะฟินขนาดไหนนะ เสียดายลางานไปไม่ได้ ขอแก้ตัวงานหน้านะครับผม

พี่หมอพลาดแระ อิอิ...ได้บุญเหมือนกันจ้า

ขอบคุณภาพกิจกรรมดีดี ใครมีอีก ลงอีกนะครับ รอชมครับผม ^^

ขอบคุณเช่นกันนะคับ

ขอบคุณทุกๆคนคร้า ไปอีก ไปอีก ไปอีก

ป่ะ ๆ ๆ พ.ย. นะคับ

ขอบคุณพี่ๆๆ น้องๆๆๆ ทุกคนนะครับ งานนี้สำเร็จได้ก็เพราะพี่ๆๆ น้องๆๆ ทุกคนทั้้งที่ไปร่วมทำบุญ และโอนเงินบริจาค ขอให้พี่ๆๆ น้องๆๆ ทุกคนจงมีแต่ความสุข ความเจริญ มีความรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน ครอบครัวอบอุ่นเต็มไปด้วยความรักทุกคนครับ คำกล่าวจากใจ กัปตันเรือโปรงใส ชมรมออกทะเล

ทุกคนยินดีที่ได้เจอกัปตันมากมายคับ อิอิ

พี่หมอพลาดแระ อิอิ...ได้บุญเหมือนกันจ้า

ขอบคุณเช่นกันนะคับ

ป่ะ ๆ ๆ พ.ย. นะคับ

ทุกคนยินดีที่ได้เจอกัปตันมากมายคับ อิอิ

ไม่ค่อยได้คุยกันครับต้องรีบกลับมีธุระครับ ถ้าไม่มีธุระ กะจะนอนลพบุรีสักคืนครับ เสียดายจังไว้โอกาศหน้าครับ

อบอุ่นมากครับ พี่น้องชาวลพบุรีต้อนรับดีมาก ไม่ขาดตกบกพร่องเลย

ขอบคุณมากครับ...คราวหน้าไปร่วมอีกครับ

ไม่ค่อยได้คุยกันครับต้องรีบกลับมีธุระครับ ถ้าไม่มีธุระ กะจะนอนลพบุรีสักคืนครับ เสียดายจังไว้โอกาศหน้าครับ

ยินดีครับพี่จุ๊บ

อบอุ่นมากครับ พี่น้องชาวลพบุรีต้อนรับดีมาก ไม่ขาดตกบกพร่องเลย

ขอบคุณมากครับ...คราวหน้าไปร่วมอีกครับ

เป็นเกียรติอย่างยิ่งคับพี่ปาน

พรุ่งนี้ มีภาพ ระหว่าง การเดินทาง จาก กทม. มาลพรี ขอบอกว่า รถเทพ แล้ว การขับ ยังเทพอีกต่างหาก โดยเฉพาะ พี่ปู่ ผม มุดตามไม่ทันจริง ๆ 555 แต่ ทีมเรามีมารยาทมาก ๆ บนท้องถนน ขอบอก อิ อิ

พรุ่งนี้ มีภาพ ระหว่าง การเดินทาง จาก กทม. มาลพรี ขอบอกว่า รถเทพ แล้ว การขับ ยังเทพอีกต่างหาก โดยเฉพาะ พี่ปู่ ผม มุดตามไม่ทันจริง ๆ 555 แต่ ทีมเรามีมารยาทมาก ๆ บนท้องถนน ขอบอก อิ อิ

จัดมาจารบอล อยากเหง ๆ 

เป็นกิจกรรมที่ดีมากเลยครับ เสียดายน้ำจะท่วมบ้าน เลยไม่มีโอกาสไปร่วมเป็นหนึ่งในผู้ร่วมงาน

งานหน้าจะไม่พลาดครับผม

แค่ดูภาพยังรู้สึกอบอุ่นมากๆ มีแต่รอยยิ้มและความประทับใจทั้งผู้ให้ และ ผู้รับ

เป็นกิจกรรมที่มีคุณค่าทางจิตใจมากๆ ชื่นชมทุกๆท่านที่ร่วมสร้างกิจกรรมนี้ให้ผู้เฒ่าผู้แก่ได้มีความสุขครับ :D

:0186:ขอบคุณ อ.มาตร ที่มีอาหารกลางวันเลี้ยงกลุ่มออกทะเลครับ :0186:  และของฝากจากกลุ่ม FD ลพบุรีทุกท่านนะครับ :0186:  

:0130:รอชมภาพจากท่านอื่น :0130:  

เปลี่ยนภาพประจำตัวดีกว่า ทหารถือปืนมานานแล้ว มาใช้รูปนักร้องถือไมค์แทนดีกว่า 555+

มาแว้ว เอามาแค่ บางส่วน เดี๋ยวจซ้า กันมากไป อิ อิ ตามชมเต็ม ๆ ในนี้ครับ

https://www.facebook.com/sks.teacher/media_set?set=a.610456832329491.1073741867.100000955388260&type=1

เริ่มเลยภาพแรก อิ อิ

ตามจับกันน่าดูออกทะเล 555+ 

ล้อเล่น ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปรวมตัวด้วย เนื่องจากผู้ติดตามเยอะ แล้วต้องไปแวะที่บ้านลพบุรีด้วย เลยไม่สะดวกครับ

และที่เหลือก็จะเป็นภาพ ซ้ำ ๆ กันอ่ะ ครับ ไง ติดตามในเฟสผมได้เลย และ แท็กกันได้เต็มที่ครับ ....ขอบคุฯ เจอกัน อีกที เพรชบุรีครับ อิ อิ

ขอบคุณพี่ๆออกทะเล เเละพี่ๆลพบุรีทุกคนครับ ที่ทำให้กิจกรรมนี้ผ่านไปได้ด้วยดี

มีความสุขมากๆๆ

เจอกันงานครั้งต่อไปนะครับ

:D  :D  :D  :D  :D