Jump to content

Civic FD แกลง

Recommended Posts

คิดถึงทุกคนเรยร่ะ อิอิ

ยุติธรรมที่ซู๊ดดด.. :P

ดูซิว่า คืนนี้ ระหว่างพี่ยศ กับเอ็นจิเนียร์สาว ใครจะมาก่อนกัน (รึว่าจะหายทั้งคู่หว่า..??)

ดูซิว่า คืนนี้ ระหว่างพี่ยศ กับเอ็นจิเนียร์สาว ใครจะมาก่อนกัน (รึว่าจะหายทั้งคู่หว่า..??)

เค้ามาก่อน 55555

เค้ามาก่อน 55555

มาแล้ว ดีใจจัง...แล้วเอาพี่ยศไปทิ้งไว้ใหนอ่ะจ๊ะ.. :rolleyes:

สวัสดี ยามเช้า ชาวแกลง เช้านี้ที่จันท์ สายยฝนอันชุ่มช่ำ ตกหนัก ยังไม่มีทีท่าว่าจะหยุดในขณะนี้.. -_-

บรรยากาศแบบนี้ ชวนให้คิดถึงเพื่อน ๆ สมาชิก ดีจัง..พี่ยศ กับสาวจ๊ะเอ๋ และท่านอื่น ๆ เป็นไงกันบ้างเอ่ย ??

สวัสดี ยามเช้า ชาวแกลง เช้านี้ที่จันท์ สายยฝนอันชุ่มช่ำ ตกหนักยังไม่มีทีท่าว่าจะหยุดในขณะนี้.. -_-

บรรยากาศแบบนี้ ชวนให้คิดถึงเพื่อน ๆ สมาชิก ดีจัง..พี่ยศ กับสาวจ๊ะเอ๋และท่านอื่น ๆ เป็นไงกันบ้างเอ่ย ??

เฮ่ย..ฝนตกทีเดียว ทำไมมัน(ตัวหนังสือ)หดเหลือนิดเดียวอ่ะ...

สวัสดียามเช้า ระยองครับ

มาทักทายด้วยความรักและคิดถึงเพื่อนผู้ขับ FD ด้วยกันครับ

สวัสดีครับ น้ามาตร เมื่อกี้ แอบ ไปส่องบ้านน้ามาตร มาแล้วครับ :D

มาแล้ว ดีใจจัง...แล้วเอาพี่ยศไปทิ้งไว้ใหนอ่ะจ๊ะ.. :rolleyes:

พี่ยศ ยังม่ะได้เวลาออกอาละวาด 555

พี่ยศ ยังม่ะได้เวลาออกอาละวาด 555

สวัสดีจร้า... :D

หมายความว่า พี่ยศต้องเมาก่อนใช่เปล่า ถึงจะออกอาละวาดได้..55

สวัสดี ยามเช้า ชาวแกลง เช้านี้ที่จันท์ สายยฝนอันชุ่มช่ำ ตกหนัก ยังไม่มีทีท่าว่าจะหยุดในขณะนี้.. -_-

บรรยากาศแบบนี้ ชวนให้คิดถึงเพื่อน ๆ สมาชิก ดีจัง..พี่ยศ กับสาวจ๊ะเอ๋ และท่านอื่น ๆ เป็นไงกันบ้างเอ่ย ??

ฝนตกบรรยากาศน่านอน อิอิ

เฮ่ย..ฝนตกทีเดียว ทำไมมัน(ตัวหนังสือ)หดเหลือนิดเดียวอ่ะ...

โดนน้ำตัวหนังสือเรยหด 555

หมายความว่า พี่ยศต้องเมาก่อนใช่เปล่า ถึงจะออกอาละวาดได้..55

55555555++++

คำเดียวเองอ่ะ..พี่ยศ.?!?

สั้นๆได้ใจความ ครับ พี่หนู

หวัดดีครับ ไม่ได้อยู่แกลง แต่อยู่วังจันทร์ วิ่งเส้นชลบุรี-แกลง ตลอดครับ

หวัดดีเช่นกันครับ เข้ามาคุยกันได้นะครับ

คิดถึงทุกคนเรยร่ะ อิอิ

เหมียนกันก๊าบบบบ อ๊อดๆ

โดนอย่างแรง!!!!!

สั้นๆแต่ได้ใจความ ^^

:P

เอ็นจิเนียร์สาวอยู่แล้วครับ พี่หนู

นั้นจิครับ พี่หนู

สวัสดี ยามเช้า ชาวแกลง เช้านี้ที่จันท์ สายยฝนอันชุ่มช่ำ ตกหนักยังไม่มีทีท่าว่าจะหยุดในขณะนี้.. -_-

บรรยากาศแบบนี้ ชวนให้คิดถึงเพื่อน ๆ สมาชิก ดีจัง..พี่ยศ กับสาวจ๊ะเอ๋และท่านอื่น ๆ เป็นไงกันบ้างเอ่ย ??

บายดีครับ

มาแย้ววววววก๊าบ

ว่างั้นแระครับ พี่หนู :0196:

สั้นๆได้ใจความ ครับ พี่หนู

หวัดดีเช่นกันครับ เข้ามาคุยกันได้นะครับ

เหมียนกันก๊าบบบบ อ๊อดๆ

:P

เอ็นจิเนียร์สาวอยู่แล้วครับ พี่หนู

นั้นจิครับ พี่หนู

บายดีครับ

มาแย้ววววววก๊าบ

ว่างั้นแระครับ พี่หนู :0196:

เย้ๆๆๆ พี่ยศมาแร้วววววว ^^

เย้ๆๆๆ พี่ยศมาแร้วววววว ^^

มาซะหัวค่ำเชียว (ตี1 ครึ่ง ) เลยไม่เจ๊อะ กันเลย ...

นู๋ นอนเร็ว เพราะแม่ บอกให้ หนู กินนมแล้วเข้านอนแต่ หัวค่ำ ตื่นมาจะไม่งอแง 555....

สาว จ๊ะเอ๋ ครับ เมื่อวานฝนตกหนักมาก น้ำใกล้ท่วม ที่ทำงานยัง..เตรียมซื้อเรือไว้เลยนะ.. :lol:

มาซะหัวค่ำเชียว (ตี1 ครึ่ง ) เลยไม่เจ๊อะ กันเลย ...

นู๋ นอนเร็ว เพราะแม่ บอกให้ หนู กินนมแล้วเข้านอนแต่ หัวค่ำ ตื่นมาจะไม่งอแง 555....

สาว จ๊ะเอ๋ ครับ เมื่อวานฝนตกหนักมาก น้ำใกล้ท่วม ที่ทำงานยัง..เตรียมซื้อเรือไว้เลยนะ.. :lol:

จะท่วมแล้วหรอครับ พี่หนู

อัพเดตกิจกรรมประจำโซน...ภาคตะวันออก

ปิดท้ายหลังเสร็จกิจกรรม (รอเฟิร์ม!!!)

ฟุตบอล กระชับมิตรภาคตะวันออก ครั้งที่ 2

ณ สนามแห่งหนึ่ง ใจกลางเมือง ระยอง

ทีม Monto ระยอง vs ทีม CivicFDchonburi

วันอาทิตย์ที่ 05 สิงหาคม 2555 เวลา ??? น.

................................

หวัดดีจร้าชาวแกลง..หายไป 1 วัน เมื่อวานเข้า เว๊ปCCTH ไม่ได้ หมุน ๆๆ อย่างเดียว ..ไม่ยอมโหลด

แต่เว็ปอื่นเข้าได้โม๊ดด ..

คิดถึงพี่ยศ กับสาวจ๊ะเอ๋นะเนี่ย...

จะท่วมแล้วหรอครับ พี่หนู

ที่จันท์ ปีนี้ หวังว่าคงจะไม่ท่วมครับ .. :D

หวัดดีจร้าชาวแกลง..หายไป 1 วัน เมื่อวานเข้า เว๊ปCCTH ไม่ได้ หมุน ๆๆ อย่างเดียว ..ไม่ยอมโหลด

แต่เว็ปอื่นเข้าได้โม๊ดด ..

คิดถึงพี่ยศ กับสาวจ๊ะเอ๋นะเนี่ย...

ที่จันท์ ปีนี้ หวังว่าคงจะไม่ท่วมครับ .. :D

เหมียนกันครับ พี่หนู :0107:

มาสวัสดี ยามค่ำ ๆ ครับ

เหมียนกันครับ พี่หนู :0107:

พี่ยศ คิดถึงใครบางคน ที่หายไป เหมือนผมมั๊ยครับ ?? :rolleyes: :rolleyes:

มาสวัสดี ยามค่ำ ๆ ครับ

พี่ยศ คิดถึงใครบางคน ที่หายไป เหมือนผมมั๊ยครับ ?? :rolleyes: :rolleyes:

ครับพี่หนู หายไปไหนก้อไม่รู้ ประกาศคนหายเลยไม่ครับพี่

ครับพี่หนู หายไปไหนก้อไม่รู้ ประกาศคนหายเลยไม่ครับพี่

ประกาศ!!!!! คนน่ารักๆๆ หายจร้า ^^

ใครเจอช่วยบอกเค้าที... ว่ามีคนคิดถึง อิอิ

ใครหายหว่า ????

มาแล้ววววว...ผู้(ใจ)ร้าย หลบหนีคดี......??!! :D

ประกาศ!!!!! คนน่ารักๆๆ หายจร้า ^^

ใครเจอช่วยบอกเค้าที... ว่ามีคนคิดถึง อิอิ

แน่ะ..ดูเค้าทำเข้า..ยังจะมาทำเนียนประกาศหาอีก.... :ph34r: พี่ยศช่วยจัดการหน่อยเซ่..