Jump to content

ขอความเห็นผู้เคยใช้ยาง TOYO DRB หน่อยครับ

Recommended Posts

ส่วนตัวชอบ TOYO เพราะนุ่มเงียบ 

อยากขอความเห็นสมาชิกผู้เคยใช้ยางตัวนี้หน่อยครับ

TOYO DRB

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบ

ผมใช้อยุ่ครับ 205/55/16 นุ่ม เงียบดีครับ ใช้มา 4 หมื่นโลล่ะครับ ยังนุ่มอยู่เลย เข้าโค้งทำได้ดีทีเดียว ผมขับเส้น พิษณุโลก - พะเยา ประจำ ชุดหน้าถ้าไม่มีอะไรทำให้เปลี่ยนใจ ก็จะใช้ตัวนี้ล่ะ 

เห็นว่า toyo มีชื่อทางเปียกในทางที่ดีครับ 

ผมใช้อยุ่ครับ 205/55/16 นุ่ม เงียบดีครับ ใช้มา 4 หมื่นโลล่ะครับ ยังนุ่มอยู่เลย เข้าโค้งทำได้ดีทีเดียว ผมขับเส้น พิษณุโลก - พะเยา ประจำ ชุดหน้าถ้าไม่มีอะไรทำให้เปลี่ยนใจ ก็จะใช้ตัวนี้ล่ะ 

เห็นว่า toyo มีชื่อทางเปียกในทางที่ดีครับ 

ข้อมูลดีมากคับ

ปกติผมใช้ TOYO C1S เรื่องนุ่มเงียบนี่ ไม่ต้องสืบ

แต่เนื่องจากราคาแรงพอควร (เส้นละ 7xxx)

ก็เรยลองมองหาตัวนุ่มเงียบ ที่ราคาเบาลงมาหน่อย 

จะได้มีตังไว้กินหนม อิอิ

ข้อมูลดีมากคับ

ปกติผมใช้ TOYO C1S เรื่องนุ่มเงียบนี่ ไม่ต้องสืบ

แต่เนื่องจากราคาแรงพอควร (เส้นละ 7xxx)

ก็เรยลองมองหาตัวนุ่มเงียบ ที่ราคาเบาลงมาหน่อย 

จะได้มีตังไว้กินหนม อิอิ

จัดเลยครับ ผมว่าคุ้มกับเงินที่เสียไป ไม่เสียดาย ตอนแรกก็หวั่นๆ 

ความเห็นส่วนตัวนะครับ รอฟังท่านอื่นๆอีกทีนะครับ 

• 4 weeks later...

จัดเลยครับ ผมว่าคุ้มกับเงินที่เสียไป ไม่เสียดาย ตอนแรกก็หวั่นๆ 

ความเห็นส่วนตัวนะครับ รอฟังท่านอื่นๆอีกทีนะครับ 

สงสัยโดนตัวนี้แน่นอนครับ

ว๊ากกโทดทีก๊าปปลงผิดหน้า T_T  ลบไงเนี้ย

555+ สงสัยอ่านเพลิน ลงผิดหน้าเรย ไม่เป็นไรครับ ไม่ต้องลบ รูปสปูนงามๆ

นุ่มเงียบ เกาะถนนไม่ต่างจากยาง sport วิ่งขึ้นลงเขาขุนตาล 150 160 สาดโค้งสบายๆครับ

เทพมายืนยันแบบนี้ จัดแน่นอน อิอิ