Jump to content

Recommended Posts

หล่อเลยน้อง Tein S-tech FD2 เป็นอีก 1 ITEM ที่ไม่ควรพลาด

ขอบคุณมากคร๊าบ พี่ป้อง

:D 

เอ้ย.....โห........เอาอีกแล้วหรอ ตลอดๆๆๆๆ อัพ ตลอด. ฝา FD หรือ FB อ่า

ฝาของ FD คับเป้

เพลอแป๊ปเดียว

มาเต็ม

ยังไม่เต็มหรอกคร๊าบบ

แป๊กกำลังดีเลยครับ จากใจ

ขอบคุณคร๊าบบบ

คันนี้อัพกระจายเลยอะ

เดือนนี้ขอจัดหนักนิดนึงคับพี่บอล

:lol:

โช็ค Type R จับคู่กับสปริงโหลด FD2 TEIN S-TECH เตี้ยกำลังสวยเลยครับ

:0193:  :0193:

ขอบคุณมากคร๊าบบ

สวยมากค่าพี่เอก

ขอบคุณนะคร๊าบบบ

จากรูปลงแรก จนถึงปัจจุปันคงมีอะไรเปลี่ยนไป สวยภายนอกยันภายในจริงคับ น้องเอก

จัดหนักจริงๆ

ขอจัดนิดนึงค๊าบบบ

จากรูปลงแรก จนถึงปัจจุปันคงมีอะไรเปลี่ยนไป สวยภายนอกยันภายในจริงคับ น้องเอก

ขอบคุณมากคร๊าบบ พี่แจ็ค

โช๊ค Type-r กับ สปริงเขียว แอบสนใจเลยอ่ะครับคุณเอก

แล้วถ้ารถติดแก๊ส ใส่โช๊ค+สปริงชุดนี้ ท้ายจะห้อยป่าวครับ

ของผมติดแก๊สอยู่ + สปริงแดงของพี่ทศ

ด้านหน้าก็เตี้ยลงมากำลังดีครับ แต่ด้านหลังมันโด่งไปหน่อย

รบกวนคุณเอกแนะนำด้วยนะครับ อยากได้ฟิวเตี้ยกำลังดีแบบนี้

NEW ITEM UPDATE

22 - 01 - 56

1.ฝาครอบวาล์วเครื่อง 1.8 + เพลท i-vtec ได้มาจากรถเทพ อิอิ

2.สปริงโหลด FD2 TEIN S-TECH ใส่กับโช็ค Type R

ขดเขียวๆ ใหม่ๆ

รูปก่อนใส่สูงประมานนี้

ถึงร้านรอถอด

เปรียบเทียบนิดนึง สปริงจะสั้นกว่าสปริงเดิม Type R นิดหน่อย

ข้ามมาตอนใส่เลยแล้วกันคับ

หน้าขวา + ซ้าย

หลังขวา + ซ้าย

ใส่เสร็จเรียบร้อยออกมาอย่างนี้คับ เตี้ยกำลังสวย

ยังไงติชมกันได้นะคร๊าบบบ

:0021:

คันนี้ up ไม่หยุดเลย งามมากเลยค๊าฟ เอก

โช๊ค Type-r กับ สปริงเขียว แอบสนใจเลยอ่ะครับคุณเอก

แล้วถ้ารถติดแก๊ส ใส่โช๊ค+สปริงชุดนี้ ท้ายจะห้อยป่าวครับ

ของผมติดแก๊สอยู่ + สปริงแดงของพี่ทศ

ด้านหน้าก็เตี้ยลงมากำลังดีครับ แต่ด้านหลังมันโด่งไปหน่อย

รบกวนคุณเอกแนะนำด้วยนะครับ อยากได้ฟิวเตี้ยกำลังดีแบบนี้

ถ้ารถติดแก๊ส ใส่โช็ค + สปริงชุดนี้ ท้ายน่าจะห้อยคับ เพราะด้านหลังเตี้ยจะใกล้เคียงข้างหน้าเลยคับ

ฝาครอบวาล์วเครื่อง 1.8 + เพลท i-vtec

กิเลศอีกแล้ววว  :0051:  :0051:

จัดเลยคับ แต่เพลท i-vtec ต้องซื้อแยกมาติดเอานะคับ

แอบไปชะเง้อดูห่างๆ ไม่กล้าเข้าใกล้ เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ที่โลตัสเลียบด่วน รถสวยมากๆเลยคร้าบบบบ :D ชอบแนวเรียบๆแบบ Seeker ไว้จะขอคำแนะนำบ้างนะคร้าาบบบบ :D

จัดเลยคับ แต่เพลท i-vtec ต้องซื้อแยกมาติดเอานะคับ

ครับผม  เห็นมีคนขายเพลทนี้อยู่ราคาพันต้นๆ  ติดกับฝาครอบวาล์วแบบเต็มๆแล้วหล่อเอาเรื่องเลยนะครับนี่

:0051:

แอบไปชะเง้อดูห่างๆ ไม่กล้าเข้าใกล้ เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ที่โลตัสเลียบด่วน รถสวยมากๆเลยคร้าบบบบ :D ชอบแนวเรียบๆแบบ Seeker ไว้จะขอคำแนะนำบ้างนะคร้าาบบบบ :D

ได้เลยคับ ขอบคุณมากๆ คับสำหรับคำชมคร๊าบบ

สุดแล้วคันนี้ พี่เอกลองเปเซอกี่มิลอ่ะคัย ทั้งหน้าและหลัง

ล้อหลังรองไป 10mm. คับ ล้อหน้าไม่ได้รองสเปเซอร์คับ

เบรคของ fd2 ป่าวคับ

ใช่แล้วคับ เบรคของ FD2 ทั้งหน้า - หลังเลยคับ

ครับผม  เห็นมีคนขายเพลทนี้อยู่ราคาพันต้นๆ  ติดกับฝาครอบวาล์วแบบเต็มๆแล้วหล่อเอาเรื่องเลยนะครับนี่

:0051:

จัดเลยคับ ใส่แล้วดูเต็มดีคับ

น่านไงๆๆๆๆ มาอีกแว้ว

55555 นิดนึงๆ

:0214:

เพื่อน ยาง RE002 เสียงดังมากไหมอ่ะ  

ก็โอเคนะ ไม่ดังมากวิ่งนุ่มๆ ดี