Jump to content

Recommended Posts

โอ้ๆๆๆ 10 กว่าคัน อยากไปในทันที ทำไงดีหว่า นัดไวกว่านั้นได้มั้ยครับ

รถยังไม่เสดเลยวุ้ย

เสร็จทันไหมพี่ เลื่อนไปวันเสาร์ที่ 14 ก็ใด้นะ ไม่C

ถ่ายรูปจะใด้ออกมาครบๆหล่อๆ

โอ้ๆๆๆ 10 กว่าคัน อยากไปในทันที ทำไงดีหว่า นัดไวกว่านั้นได้มั้ยครับ

เสาร์-อาทิตย์ นี้ก็คงไม่ทันละครับ เสาร์แรกของเดือนคงจะเหมาะกว่า

ไม่อย่างงั้นอาจจะมาการเลื่อน ไปวันที่ 14 เลย ให้พร้อมกันทุกคน

มาเลยครับ ผมก็มาจากเพรชบูรณ์เหมือนกัน ชวนกันมาเยอะๆนะครับ จะใด้ไม่เหงา

ใด้ประชุมกันแล้ว

ตกลงเป็นวันเสาร์ที่ 7 07 2012 เหมือนเดิมนะครับ!!!

ตกลงเป็นวันเสาร์ที่ 7 07 2012 เหมือนเดิมนะครับ!!!

O K !!!!! ฮ้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

เดี๋ยวนู๋ขอไปสังเกตุการณ์นะคราป :ph34r:

และแล้วก้อมาจนได้ อิอิ

รีบๆติดเลยบอย จะได้มีเพื่อนมั้ง

ของเก่าลอกออกยากมาก

รีบๆติดเลยบอย จะได้มีเพื่อนมั้ง

ของเก่าลอกออกยากมาก

ของเก่าลอกออก ขาดหมด สงสัยโดนแดดเผา กรอบหมดเลย

เหลือ เปลี่ยนยาง ผ้าเบรค ลูกปืนล้อ ทำที่ไหนดีวุ้ย

เมื่อกี้เข้าไปถาม ค๊อกพิท โขทัย ยางbridgestone เส้นละ 6,800.- ยาง nitto เส้นะ 5,000.- แพงโคตร

และแล้วก้อมาจนได้ อิอิ

วันมิตติ้งมีใครอยากได้ สติกเกอร์ CCTH อันเล็กมั้ยครับ ผมมีเหลือ 1 ชิ้น ไม่ได้แปะ

วันมิตติ้งมีใครอยากได้ สติกเกอร์ CCTH อันเล็กมั้ยครับ ผมมีเหลือ 1 ชิ้น ไม่ได้แปะ

บอยก้อเหลือ อันเล็กอันนุงเหมือนกันครับพี่

บอยให้มั้ยอ่ะ ถ้าให้ก็เป็น 2 ชิ้นนะ

ใครอยากได้ยกมือขึ้น 555555555

5 โมงเย็น วันเสาร์ ที่ 7 กรกฎาคม 55

สถานที่ @ Central Plaza Phitsanulok

- เย็นๆ ดูรถซิ่ง พบปะ พูดคุย ใครอยากจิบก็หิ้วมา

(มาให้ทันถ่ายรูปกันนะครับ มันค่ำซะก่อน)

- ค่ำๆ ท่านใดอยากต่อ แนะนำริมน้ำ อาหารอร่อย

(@ร้านราบริมน้ำ ไหลกันไป ยาวๆ!!)

บรรยายกาศดีๆ ราคาโคตรถูก!!

รายชื่อท่านสมาชิกเข้าร่วมอุดมการณ์

1. AntiSpy@ นาe อุ๋ย

2. golf9008 น้อง กอล์ฟ

3. ksalarm น้อง แต๊งค์

4. olkeyn น้อง บิ๊ก

5. liverpool2499 น้อง บอย J's

6. Nat น้อง นัท J's

7. Vit_fd

8. kengpl ตา เก่ง

9. อาร์ม J'sพิโลก

10. พี่จ้าน CE28

งานเข้าแล้วครับไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น ดันตรงกับงานที่วิลัยพอดีเลย ครั้งแรกก็พลาดซะแล้ว ขอโทษทีครับพี่ๆ เอาไว้คราวหน้าผมจะเคลียร์เวลาไว้เปนอย่างดีเลย....หรือจะนอกรอบอาทิตย์ต่อไปก็ได้นะครับ.........ไงก็อยากเจอครับทุกคน

เหลือ เปลี่ยนยาง ผ้าเบรค ลูกปืนล้อ ทำที่ไหนดีวุ้ย

เมื่อกี้เข้าไปถาม ค๊อกพิท โขทัย ยางbridgestone เส้นละ 6,800.- ยาง nitto เส้นะ 5,000.- แพงโคตร

bridgestone ad02 ที่ค๊อกพิตพิโลกผมเปลี่ยนมา 4800- ขอบ17นะครับ

ไปโผล่พิดโลกอีกแล้ว วันก่อนยังอยู่ กทม ทัวร์ ดีจัง ^_____^

ตอนนี้อยู่ พช.แล้ว วันที่ 7 จะพาน้องๆรุ่นเดอะไป MEE กัน ซะหน่อย

มาไหม??? อยากเห็น 4 ลิ้น เสียงคงมันน่าดู

งานเข้าแล้วครับไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น ดันตรงกับงานที่วิลัยพอดีเลย ครั้งแรกก็พลาดซะแล้ว ขอโทษทีครับพี่ๆ เอาไว้คราวหน้าผมจะเคลียร์เวลาไว้เปนอย่างดีเลย....หรือจะนอกรอบอาทิตย์ต่อไปก็ได้นะครับ.........ไงก็อยากเจอครับทุกคน

ไม่เป็นไรครับผม ยังมีอีกหลายยก