Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

หวัดดีคับ วันนี้มาเช้ากลัวรถติด 555 :D

มาประเดิมห้อง DIY ก่อนสมาชิกตัวจริงอีกท่าน

ถ้ายังไงเพื่อนๆร่วมก๊วนมากันแล้ว เปิดห้องใช้กันไปก่อนนะครับ กว่าจะลงตัวคงเป็นอาทิตย์

นี่มัน 2 เกรียนสยาม ในตํานานการต่อต้านเวบเผด็จการ

ผู้ต่อสู้จนสิ้น Login เป็นอันดันแรกๆ ของชมรมเรา

จงเข้ามาเสพย์ความสุข ณ ที่แห่งนี้เถิดคนกล้า

พี่เอ๋ท่านจะพาไปไม้เอกแน่นอน

โดนยึดลอกอินเรียบร้อยแล้วครับ หลังจากตั้งถามในกระทู้ติดแก๊สที่ท่านผู้มีอำนาจเค้าขู่ไว้ว่า ระวังจะเดือดร้อน เลยถามกลับไปว่า มีอะไรให้เดือดร้อนอีกหรือ

ไม่ถึง 3 นาที เรียบร้อยครับ ดีเหมือนกัน จะได้สาปส่งได้เต็มที่สักที ใครมีอมยิ้มพันทิพย์ ช่วยโปรโมทให้มันดังๆหน่อยเถอะ

อย่าคิดมากคับ คนเรามีกิเลสติดตัวกันมาทั้งนั้น

คนมีบุพการีเลี้ยงดูมาดี ได้รับการศึกษาที่ดีเพียงพอ

จะสามารถควบคุมกิเลสได้ ไม่ให้ออกมาเพ่นพ่าน

สร้างความเดือดร้อนแบบนี้คับ

ไม่ใช่สมาชิกช้านน้อยคุยได้เปล่าครับป๋าทอมมี่ อิอิ (แซวเล่นครับ)

คุยได้คับ พี่จุ๊บ

สมาชิกช้างน้อยเป็นง่ายคับ นึกอยากเป็น ก้อเป็นแล้ว ไม่ต้องหาหัวโขนใส่หรอกพี่

แวะมาทักทายก้อดีใจคับ

นี่มัน 2 เกรียนสยาม ในตํานานการต่อต้านเวบเผด็จการ

ผู้ต่อสู้จนสิ้น Login เป็นอันดันแรกๆ ของชมรมเรา

จงเข้ามาเสพย์ความสุข ณ ที่แห่งนี้เถิดคนกล้า

พี่เอ๋ท่านจะพาไปไม้เอกแน่นอน

ชื่อสถานที่่แม่งไม่น่าไปเลย เด๋วเข้าไปเที่ยวแม่งจะโกงดริ้งหรือป่าว...ฮ่า ๆ

คุยได้คับ พี่จุ๊บ

สมาชิกช้างน้อยเป็นง่ายคับ นึกอยากเป็น ก้อเป็นแล้ว ไม่ต้องหาหัวโขนใส่หรอกพี่

แวะมาทักทายก้อดีใจคับ

แซวเล่นครับป๋าทอมมี่ อิอิอิ

ขอรายงานตัวด้วยคนครับ

สวัสดีครับน้องต้น

เมื่อคืนนอนหลับสบายใจเป็นคืนแรกหลังจากเครียดกับสถานการณ์มานาน

อยากขอบคุณกลุ่มมช้างน้อย DIY วันอาทิตย์ของเรา

ที่ได้มองลู่ทางไว้กันก่อน จากการสนทนาระหว่างมื้่อเย็นที่คุโรคะ

ความสามารถส่วนตัวของนํ้าพริกที่สร้างบอร์ดได้อย่างรวดเร็ว

เสี่ยเอ๋ที่ไม่ลังเลที่จะจ่ายเงินก้อนใหญ่เพื่อซื้อลิขสิทธิ์โปรแกรมบอร์ดรุ่นล่าสุด

เกรียนสยามทุกตัวที่พลีชีพเพื่ออุดมการณ์โดยไม่สนใจอนาคต

ช้างน้อยจิตอิสระทุกตัว ที่ร่วมต่อต้านความไม่ถูกต้องของการใช้อํานาจ

ผมขอบคุณจริงๆนะ ผมรักทุกท่านโคตรๆ ได้นอนหลับเต็มตาซะที

เมื่อคืนนอนหลับสบายใจเป็นคืนแรกหลังจากเครียดกับสถานการณ์มานาน

อยากขอบคุณกลุ่มมช้างน้อย DIY วันอาทิตย์ของเรา

ที่ได้มองลู่ทางไว้กันก่อน จากการสนทนาระหว่างมื้่อเย็นที่คุโรคะ

ความสามารถส่วนตัวของนํ้าพริกที่สร้างบอร์ดได้อย่างรวดเร็ว

เสี่ยเอ๋ที่ไม่ลังเลที่จะจ่ายเงินก้อนใหญ่เพื่อซื้อลิขสิทธิ์โปรแกรมบอร์ดรุ่นล่าสุด

เกรียนสยามทุกตัวที่พลีชีพเพื่ออุดมการณ์โดยไม่สนใจอนาคต

ช้างน้อยจิตอิสระทุกตัว ที่ร่วมต่อต้านความไม่ถูกต้องของการใช้อํานาจ

ผมขอบคุณจริงๆนะ ผมรักทุกท่านโคตรๆ ได้นอนหลับเต็มตาซะที

จัดไปครับป๋าทอมมี่ เห็นความไม่โปร่งใสแล้วมันทนไม่ไหวครับ

ไม่ได้เป็นสมาชิกช้างน้อย แต่ติดตามทุกกระทู้ของ DIY ขอตามหาบุคคลนึงครับ

พี่พอลล่าอยู่ป่ะคร้าบบบบบบบ

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...