Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

ประกาศ นัดมิตติ้งนอกรอบนะครับ

วันเสาร์หน้า วันที่ 29 กะด๊อกกระแดกกะดั๊กกะดาคม เอ้ย ไม่ใช่

วันเสาร์ที่ 4 สิงหาคม

นัดรวมพลกันหน่อยนะครับ ที่บ้านพี่เอ๋ แล้วจะมุ่งหน้ากิน กิน กิน และ ก็ กิน

รายละเอียด เดียว ทำ กระทู้ แล้วจะแจ้งอีกที รับรองว่าเด็ดดดดดดด

ครายไปบ้างแจ้งด้วยน่ะ

ไปด้วย :0087:

ยกมือไปด้วยยยย

อยากไปด้วย แต่มันไกลอ่ะ

โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เจ็บปวด เพิ่งไปถอย 4S อีกเครื่องมายังไม่ถึงเดือนเลย

ประกาศ นัดมิตติ้งนอกรอบนะครับ

วันเสาร์หน้า วันที่ 29 กะด๊อกกระแดกกะดั๊กกะดาคม เอ้ย ไม่ใช่

วันเสาร์ที่ 4 สิงหาคม

นัดรวมพลกันหน่อยนะครับ ที่บ้านพี่เอ๋ แล้วจะมุ่งหน้ากิน กิน กิน และ ก็ กิน

รายละเอียด เดียว ทำ กระทู้ แล้วจะแจ้งอีกที รับรองว่าเด็ดดดดดดด

ครายไปบ้างแจ้งด้วยน่ะ

อยากไปด้วย...

น่าสนครับมีตติ้งนอกรอบ แต่ไม่กล้า confirm อ่ะ ติดงานเกือบทุกวัน ขนาด DIY ยังไม่ค่อยมีเวลาไปรวมเลย..

ไม่ว่างเพราะติดเหล้าเป่าพี่เดียว

มะคืนว่าจะ up กระทู้ ของ วันเสาร์หน้า แต่....

หลับคาคอม 5555

พี่เอ๋ คง เคยเห็นมาแล้ว อิอิ

โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เจ็บปวด เพิ่งไปถอย 4S อีกเครื่องมายังไม่ถึงเดือนเลย

อยากไปด้วย...

ไม่ว่างเพราะติดเหล้าเป่าพี่เดียว

............. เหล้าไม่ติดจ้าาา ดื่มก็ได้ ไม่ดื่มก็ได้..

............. เหล้าไม่ติดจ้าาา ดื่มก็ได้ ไม่ดื่มก็ไม่ได้..

:0080: :0080: :0080: :0080: :0080:

ชีวิตนี้คือการประชุม เบื่อจิงๆ วันนี้

ชีวิต CEO

โอ๊ะ Number 7

เจมส์บอนด์ ชัดๆ :0058:

อภิสิทธิ์ที่สุด อำนาจมืดดดดดดดดดดดดดด ชัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้ 111 อ่ะ

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...