Jump to content

มีใครชอบเล่นเกมส์ ps3 xbox 360 ps vita nintendo 3ds

Recommended Posts

เย้มีเพื่อนเล่นเพิ่มมา1 แล้ว ไม่ทราบว่าตอนนี้เล่นเกมส์อะไรของเพ3อยู่ แล้วเล่นออนไลน์ด้วยหรือป่าว

เย้มีเพื่อนเล่นเพิ่มมา1 แล้ว ไม่ทราบว่าตอนนี้เล่นเกมส์อะไรของเพ3อยู่ แล้วเล่นออนไลน์ด้วยหรือป่าว

ผมเล่นด้านมืดอะคับ ออนไม่ได้

กำลังเก็บเงินซื้อ 360 อยู่คับ

อ๋อ เกมส์คล้ายๆกัน แค่แต่ละเครื่องมีเกมส์ex ไม่เหมือนกันแค่นั้นเอง ตอนนี้เกมส์ออกเยอะมากเล่นไม่ทัน

อ๋อ เกมส์คล้ายๆกัน แค่แต่ละเครื่องมีเกมส์ex ไม่เหมือนกันแค่นั้นเอง ตอนนี้เกมส์ออกเยอะมากเล่นไม่ทัน

เหมือนตอนเพทูรุ่งเรืองอะคับ เกมไรออกมาซื้อหมดแต่ไม่ค่อยได้เล่น

Xbox 360 ครับ

ตอนนี้เล่น Max Payne ภาคใหม่อยู่ครับ

เล่นแผ่นแท้หรือป่าวครับ พอดีสนใจเจ้า 360 อยู่คับ

เล่นแผ่นก๊อป เครื่องมีสิทธ์ โดน Blacklist ตอนเล่น ออนไลน์ครับ

ถ้าคิดจะซื้อลองถามตัวเองก่อนว่า ชอบเล่นเกมส์แบบออนไลน์ หรือเล่นคนเดียว หรือ 2 คน กับ จอย 2 จอย

เพราะถ้าคิดเล่นแค่อยู่ในบ้าน ไม่ออนไลน์ ซื้อเครื่องที่แปลงเล่นแผ่น copy เถอะครับ แผ่นละ 100 บาท หรือจะโหลดจาก บิท มาไร้ค์ เองก็ได้ แต่ยากนิดนึง

ส่วนถ้าอยากเล่นออนไลน์ แต่อยากเล่นแผ่นก๊อปปี้ ก็เล่นได้ครับ แต่วันใดวันนึง อาจจะโดนแบน จากทาง Microsoft ทำให่เล่นออนไลน์ไม่ได้อีกครับ

ปัจจุบัน มันมีระบบ Stealth ที่หลบการตรวจจับ ของ Microsoft แต่ไม่สมบูรณ์ 100 % ครับ

ดังนั้นคิดก่อนครับว่า ตัวเราเองนั้นชอบเล่นแบบไหน

เสริมอีกนอด ถ้าชอบแนวยิง ผมว่า Xbox 360 นี่มันส์ สุดแล้วครับ เพราะจอยมันได้ฟิวลิ่งมาก

ส่วนมาก เกมส์ทุกเกมส์ ที่มี ใน xbox 360 ก็จะมีใน เพลย์ 3 ด้วยครับ

ปัจจุบัน เพลย์ 3 Jailbreak ได้แล้ว ทำให้เล่นแผ่น copy ได้แล้วเช่นกันครับ

• 2 weeks later...

เล่นเหมือนกันครับ แต่ขายไปแล้ว 55 และตอนนี้เพื่อนก็กำลังจะขายครับ เพราะไม่ค่อยได้เล่น เลยลงไว้ที่ห้องขายสิ้นค้าทั่วไป

ตามนี้เลยนะครับ ถ้าใครสนใจบอกได้เลยนะ เครื่องไม่ Jail.. เล่นแผ่นแท้ครับ ขออนุญาติด้วยนะครับ

ตอนนี้เล่นแท้เพ3อยู่ ชอบออนไลน์ และชอบเกมส์ ex ของเพ3

มากกว่า ส่วนxbox ตอนนี้บอร์ดใหม่ล่าสุดยังแปลงไม่ได้

ถ้าแปลงได้ค่อยจัดอีกเครื่อง

ตอนนี้เล่นแท้เพ3อยู่ ชอบออนไลน์ และชอบเกมส์ ex ของเพ3

มากกว่า ส่วนxbox ตอนนี้บอร์ดใหม่ล่าสุดยังแปลงไม่ได้

ถ้าแปลงได้ค่อยจัดอีกเครื่อง

ดีครับ หายไปนานเลยนะครับ

แอบเล่นเกมส์ไรอยู่ครับ

ดีครับ หายไปนานเลยนะครับ

แอบเล่นเกมส์ไรอยู่ครับ

นินจาไกเดน โปโตไทร2

ตอนนี้อยากเล่นออนไลน์ fifa ภาคใหม่ ออกตุลาหรือกันยา นี่แหละ

PS3. เล่น GT5. อย่างเดียวคับ. แต่ XB360. เล่นหนักไปทาง Forza 4. Online คับบ. ^^

เล่นแต่เกมส์รถแข่งอย่างเดียวเลยเหรอ

เล่นแต่เกมส์รถแข่งอย่างเดียวเลยเหรอ

ก็มีอย่างอื่นด้วยคับ แต่ไม่ได้ออนไลน์. XB. Gamer tag อะไรคับเผื่อแอดไว้เล่นกัน. ^^

ก็มีอย่างอื่นด้วยคับ แต่ไม่ได้ออนไลน์. XB. Gamer tag อะไรคับเผื่อแอดไว้เล่นกัน. ^^

ช่วงนี้ยังไม่ได้เล่นออนไลน์ รอฟีฟ่า2013มาก่อน แล้วค่อยสมัครใหม่ลืมid เพ3ไป

แล้ว เด๋วสมัครใหม่ เพราะออนไลน์แต่เกมส์ฟีฟ่าอย่างเดียว เด๋วสมัครใหม่แล้วจะมาบอก id psn อีกที

ช่วงนี้ยังไม่ได้เล่นออนไลน์ รอฟีฟ่า2013มาก่อน แล้วค่อยสมัครใหม่ลืมid เพ3ไป

แล้ว เด๋วสมัครใหม่ เพราะออนไลน์แต่เกมส์ฟีฟ่าอย่างเดียว เด๋วสมัครใหม่แล้วจะมาบอก id psn อีกที

คราบๆ. พี่คับใน dgo ซื้อ microsoft point กับท่านไหนดีคับ. ไม่เคยซื้อผ่านเว็บเลย.

ซื้อในห้อง omp จ้า มีพ่อค้าขายอยู่ ตอนนี้dgo เปิดรับสมาชิกใหม่แล้วนะ แต่ยังเข้าห้องซื้อขายไม่ได้