Jump to content

Recommended Posts

แอบมาชม ความงามอย่างต่อเนื่อง อิอิ

มาบ่อยๆ นะครับ มีให้ชมเป็นระยะๆ อิอิ

มีของอัพอีกล่ะนะ

ไม่รู้จะได้ป่าว แต่อยากได้ม๊วกกกกกกกกก

ได้เบรคยังน้อง ส่องให้ละเอียดนะ F50 จีนแดง มีเยอะมาก ถ้าปั๊มพร้อมจานต่ำกว่า 50,000 ให้สันนิษฐานไว้ก่อนเลย โดนแน่

ของผมจะเป็นจีนแดงปะครับ ท่านกระเรียน กลัว ๆ

:0153:

เดี๋ยวคิดบัญชีวันที่ 1 ละกันนะ

:0201:

ว่าเข้านั่น ใครกันแน่ นำไปซะห่างเรย

รีบตามมานะคร้าบบ Spoon

ยังไม่ได้เรยครับพี่ ปวดหัวมากกะเรื่องเบรค

ของมือ 1 ราคาถูกๆ มีมาขายเพียบเรย (เท่าที่เห็น ปั๊มอย่างเดียว 3x,xxx)

ราคาถูกกว่ามือสองซะอีก ไปไม่เป็นเรยพี่

:0024:

เป็นเหตุที่ผมไปใส่ mono block น่ากลัวมากมาย

ของผมจะเป็นจีนแดงปะครับ ท่านกระเรียน กลัว ๆ

:0153:

ง่า

ยินดีกับ F50 ด้วยค๊าบบ

โอ้ว ยังไม่ได้ซื้อเรยคร้าบบ อิอิ

เป็นเหตุที่ผมไปใส่ mono block น่ากลัวมากมาย

ใครดูเป็นบ้างเนี่ย อิอิ

รถสวยมากครับ

ปล.F50 ลองเช็คตรงข้อต่อดูครับ กับจุ๊บยางสีดำๆ ราคา60k ยังโดนกันเยอะเลยครับ

สงสัยต้องเอาคนที่ดูเป็นไปดูให้ ไม่งั้นโดนแน่เรย

อัพไรอีกอ่าพี่ตั้ม เอามาชมหน่อย

:0080:

ยังไม่ได้อัพเรยคร้าบบ เอก

แต่ใกล้ละ อิอิ

มีมาตลอดอ่าคนเนี่ย.....รวยจิงๆขอบ้างสิคร๊่าบบ

ปล.ขอโทดด้วยนะพี่ที่ไม่ได้ไปสังสรรค์กัน สินปีเจอกันน๊า

เอาบุญมาฝากกันอีกครั้งครับ

ไปปฏิบัติธรรมที่ จ. เชียงใหม่ มา

คิดหวังสิ่งใด ประสบแต่ความโชคดี สำเร็จผล สาธุ สาธุ

มีมาตลอดอ่าคนเนี่ย.....รวยจิงๆขอบ้างสิคร๊่าบบ

ปล.ขอโทดด้วยนะพี่ที่ไม่ได้ไปสังสรรค์กัน สินปีเจอกันน๊า

ได้เสมอ น้องชาย

เอาบุญมาฝากกันอีกครั้งครับ

ไปปฏิบัติธรรมที่ จ. เชียงใหม่ มา

คิดหวังสิ่งใด ประสบแต่ความโชคดี สำเร็จผล สาธุ สาธุ

ดีจังครับ ได้ไปทำบุญบ่อยๆ

อนุโมทนาบุญด้วยคร้าบบบ

โดนมา2เลยนะเพ่

อิอิ นึกแล้วต้องมีลูกหลง

กะเอาอันเดียว มีพ่วงซะงั้น

ผมถอดใจกับ F50 แล้ว จะเบิก TooN ก็ไม่มีปัญญา มือสองก็หาอยาก แถมไม่มีสีแดง

ว่าจะเล่น DC5 ล่ะ

ถ้าอยากได้ F50 จริงๆ มีบางร้านที่เค้าการันตีของแท้นะครับ (มือสอง)

เค้าบอกว่าหากไม่แท้ ยินดีคืนเงิน ก็น่าสนใจนะครับ

แต่คงต้องเขียนเป็นสัญญาไว้เรยมั้ง ตอนซื้อ อิอิ

หรืออีกทางเลือกนึง คือ เบิกมือสองจากญี่ปุ่นครับ

ผมว่าน่าจะแท้นะ (เบิกกับคนที่ไว้ใจได้)

เท่าที่เคยถามๆ มา ราคาก็อยู่ที่ประมาณ 45k (เฉพาะคาลิปเปอร์)

ส่วนถ้าอยากจะหันไปเล่น DC5 ผมว่าก็ดีครับ

ได้สีแดงตรงใจ ราคาประหยัด แถมไม่เสี่ยงของปลอมด้วย

เมื่อวานเจอคันนี้หล่อมากๆเลยคราบบ

ขอบคุณมากครับ

แต่จริงๆ เราเคยเจอกันแล้วนะครับ ที่ปั๊ม ปตท. เกษตรนวมินทร์

แล้วเมื่อคืนดึกมั้ยครับ อิอิ

ขอบคุณมากครับ

แต่จริงๆ เราเคยเจอกันแล้วนะครับ ที่ปั๊ม ปตท. เกษตรนวมินทร์

แล้วเมื่อคืนดึกมั้ยครับ อิอิ

ผมกลับก่อนคับ บ้านไกลมาก. พี่ๆเค้าอยุ่กันต่ออีกสักพักคับ

เติมสีสันด้วยสติ๊กเกอร์คาดหน้าแท้ จาก Oak Club

รุ่นอิดิชั่นป่าวพี่ มีลายเซนด้วย เจ๋งอ่ะ

DC5 ทำอัพ แปลงนิดหน่อยก็พอแล้วพี่ตั้มครับ อยู่หัวทิมเหมือนกัน

กรีดเลือดออกมา มันกลายเป็นสีน้ำเงินไปแล้วน่ะสิครับ นนท์

คงต้อง F50 ทำสีน้ำเงินเท่านั้นล่ะครับ ไม่งั้น ไม่จบแน่ๆ อิอิ

ไหนๆ เอามาชมหน่อย ไปอัพอะำไรมาคับ

วันก่อนไปได้กระจกมองหลังสปูนมา เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูเล่นๆ คร้าบบ

ปล. รอตังอยู่ อิอิ

กระจก Spoon ไมล์แดง ชอบบบบ

อย่ารอช้าครับ มาเถิดสาวกกระเทียน

เสี่ยทำอะไรอยู่ตลอดเลย คิดถึงพี่ๆนะเด๋วพร้อมก่อนจะไปหา อิอิ

ปล.อย่าไถเงินเจ้ให้มากนะ อิอิ

เห็นโลโก้สปูนแล้วก็อดไม่ได้จริงๆ

กระจกมองหลัง Spoon

อัพนิดนึง เดี๋ยวจะลืมกัน อิอิ

คันนี้เก็บทุกรายละเอียดจิงๆ