Jump to content

Recommended Posts

Vorga Vorga

ชั่วโมงนี้ ต้องภายใน อิอิ

เบาะพี่ยุ่น สวยแหล่ม น่านั่งจริงๆ :)

เชิญมาประทับตูดได้เรยครับ เจอกันโลตัส

สวยเด่น แดงแปร้ดดดดดด

ขอเด่นกับเขาบ้างครับ พี่โป่ง

เบ็ดเสร็จ เบาะคู่นึง พร้อมราง จบที่เท่าไหร่ครับ

PM ก็ได้ 

เบาะจัดในงาน Auto Salon ครับ ราคา 72k ตอนนี้ไม่รู้เท่าไหร่

ส่วนรางไปจัดมือสองมาประมาณ 9k ครับ

หากจะซื้อรางใหม่ ตอนนั้นในงานขายอยู่ 14k ไม่รู้ว่าตอนนี้ราคาเป็นยังไงครับ

โหๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ

เบาะแดงน่านั่งจริงๆๆ :) 

เจอกันเมื่อไหร่ ขอเชิญครับ

เบาะ หล่อมากกกกกก

ชอบม้า อิอิ

เทพจริงๆ มิตติ้งที่ลาดพร้าวบ้างจะได้เจอกันพี่

สงสัยคงไม่มีแล้วล่ะ มี้ตติ้งลาดพร้าว เจอกันตามงานต่างๆ ละกันนะ

มาแว้วววว แดงๆๆ

อิอิ เดี๋ยวมาอี๊กกกก

เบาะจี้ดมากเลยครับ

สีโดนใจมั้ยครับ อิอิ

เห็นราคาเบาะแล้วหน้ามืดเลย

:0112: 

ก็เพราะหน้ามืดนี่ล่ะครับ เรยจัดมา อิอิ

roman_no10, on 06 Sept 2013 - 14:33, said:

สงสัยคงไม่มีแล้วล่ะ มี้ตติ้งลาดพร้าว เจอกันตามงานต่างๆ ละกันนะ

อวสานซะแล้ว ลาดพร้าวววว.... 

ปล. นั้งแล้วเตี้ยกว่าเดิมเยอะไหมพี่ตั้ม อยากลองนั้งจังเลย

^_^  ^_^  ^_^ 

งามมากคับพี่ สีเดียวกับผมเลย ถ้าเอาเป็นแบบอย่างคงไม่ว่ากันนะคับพี่

ยินดีอย่างยิ่งเรยคร้าบบ

เเสบตาเลยคับ สวยๆ

สีโปรดเรยครับ อิอิ

VORGA แดงอย่างหล่อ

:D 

แดงเท่านั้น อิอิ

อวสานซะแล้ว ลาดพร้าวววว.... 

ปล. นั้งแล้วเตี้ยกว่าเดิมเยอะไหมพี่ตั้ม อยากลองนั้งจังเลย

^_^  ^_^  ^_^ 

ไว้เจอกันแถว DIY ละกันนะ มาลองนั่งดู เตี้ยเรยล่ะ นี่ขนาดไม่ใช่ราง super low นะ ต้องปรับชีวิตนิดหน่อย อิอิ

เบาะแดง แรงฤทธิ์เลยคับพี่ตั้ม 

แปร็ดดด อิอิ

แวะมาดูชมเบาะแดง อีกสักรอบ สวยจิงๆ ^^ 

ไว้ได้เจอกันแล้วมาลองนั่งดูนะคับ อิอิ

โห คันนี้แต่งอย่างหล่อพี่ ขอแอบมาลอกการบ้านไปคิดหน่อยนะครับพี่ สุดยอดมากๆครับ

การบ้านพร้อมรูปปลากรอบใช่มั้ยคับ อิอิ

รถหล่อมากกกกกกกกกเลยพี่

บ....บอ....เบาะๆๆๆๆ     :0080:  :0080:

ยังไงๆๆ สนมั้ยคับ อิอิ

• 2 weeks later...
  • 4 weeks later...

เบาะแดง แหล่มมากกกกกกก  onion_sajai.gif

:D  :D  :D

SPOON หล่อๆเลย 

ขอบคุณมากครับ คู่แฝด (เบาะ)

เบาะสุดมากครับ

เล่นเอากระเป๋าฉีกกันเรยทีเดียว อิอิ

ปล. ล้อราคาดีมากคับ ไปไวแน่