Jump to content

Lampang civic fd

Recommended Posts

คุณโป้งล่ะ มาลำปางไหมช่วงนี้้้ๆๆๆๆๆเห็นเมื่อก่อนว่า

มาบ่อยๆๆ

เพิ่งจะไปวันปีใหม่แหล่ะ 555

ส่วนไปแม่เมาะไปตั้งแต่ปีก่อนแล้ว ไม่มีใครไปเลยไปคันเดียว วิวสวยมาก

คุณแก็กนัดถ่ายรูป รถสวยๆแบบหมู่ชวนคุณปุ้ยและคนที่ขับ fd คนอื่นด้วย เอาไหม

คุณแก็กนัดถ่ายรูป รถสวยๆแบบหมู่ชวนคุณปุ้ยและคนที่ขับ fd คนอื่นด้วย เอาไหม

วันไหนครับ จะได้นัดหมู่จาวแป้

วันอังคารผมไปลำปาง ใครเจอแวะทักทายกันได้ครับ

อังคารไหนครับ แล้วรถสีอะไรครับผมยังไม่รู้จักเลย อิๆๆ

อังคารไหนครับ แล้วรถสีอะไรครับผมยังไม่รู้จักเลย อิๆๆ

อังคารที่จะถึงนี้ครับ รถสีดำครับ 8910 กทม.

เอารูปรถไปดู แล้วจำด้วย อิอิ (คันแรก รมมูเก้น, คันสอง เอกโมดูโล่, คันสาม โป้ง มูเก้นRR) แต่ยังมีคันเทพอีกคันนะ พี่เสือ typeRแต้ๆ

แต่รูปยังไม่ได้อัพเดทกันนะ ปัจจุบันจะเปลี่ยนกันนิดหน่อย

เอารูปรถไปดู แล้วจำด้วย อิอิ (คันแรก รมมูเก้น, คันสอง เอกโมดูโล่, คันสาม โป้ง มูเก้นRR) แต่ยังมีคันเทพอีกคันนะ พี่เสือ typeRแต้ๆ

[img=http://sphotos-a.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/313994_3620023932523_1581253115_n.jpg]

แต่รูปยังไม่ได้อัพเดทกันนะ ปัจจุบันจะเปลี่ยนกันนิดหน่อย

ป้าดดดดดดดโถ๊ะ แก็ง fd อิๆๆน้อมรับครับผม เห็นหย้าคาดตากานแล้วอิๆๆ

แล้วรู้จักรถผมยังล่ะ ที่นี้ก็มีกลุ่มบ้างแต่ไม่มากครับ ประมาณสัก 5-6 คัน เจอกันจริงๆสัก 4 คันครับ อย่างน้อยรถ สีนำ้เงินของคุณ แก็ก ที่อยู่โพสด้านบน ก็ 1 คันละครับ

จัดเลยคับ นัดพี่ปุ้ยเลยคับ......เมื่อวานไป ดอยอินทนนท์มา วิว สวย มากกก.....

สำหรับลำปางต้องวิว ในเหมือง แม่เมาะคับ ...

รถแจ็ค ing+1 จำไม่ยาก

สีน้ำเงินไม่เคยเห็นแฮะ

เคยเห็นแต่สีแดง RR บ่อยมาก เคยไปจอดว่าจะถามหาเจ้าของรถหลายทีแล้ว

รถแจ็ค ing+1 จำไม่ยาก

สีน้ำเงินไม่เคยเห็นแฮะ

เคยเห็นแต่สีแดง RR บ่อยมาก เคยไปจอดว่าจะถามหาเจ้าของรถหลายทีแล้ว

อิๆๆสีแดงเจ้าของชื่อ คุณปุ้ย ครับเขาเป็นเจ้าของร้าน แต่งรถ ในลำปางเลยครับ active รถแต่งๆๆลำปางต้องมาโดนที่นี้ครับผมก็้ป็นลูกค้าที่นี้ แต่ อิๆๆไปๆๆมาๆเป็นเพื่อนกันไปซะงั้น

เพราะเขาก็ขับ fd ก็เลยไปภาษาเดียวกันครับ

จัดเลยคับ นัดพี่ปุ้ยเลยคับ......เมื่อวานไป ดอยอินทนนท์มา วิว สวย มากกก.....

สำหรับลำปางต้องวิว ในเหมือง แม่เมาะคับ ...

ครีบผม ถ้าจริงเดียวผมไปคุย

คุณปุ้ยก่อนนะ เดียวมีรายละเอียดไงจะแจ้งให้ แสรบบบบบ ครับ แต่ถ้าส่วนมากคุณปึ้ยเขาจาหยุดวัน อาทิตย์ นะครับ เดี่ยวงลองถามดูก่อน

รถน้ำเงินเขาซุ่มๆๆใว้ครับ อิๆๆนานๆๆเจอคนขับจริงๆบนถนน แต่ส่วนมากถ้าจะเจอกลางวันก็แถวๆๆร้านเสริมสวยประจำ จนตกใจว่าคุณแก็กตัดผมบ่อยจัง. อิๆๆ

รถน้ำเงินเขาซุ่มๆๆใว้ครับ อิๆๆนานๆๆเจอคนขับจริงๆบนถนน แต่ส่วนมากถ้าจะเจอกลางวันก็แถวๆๆร้านเสริมสวยประจำ จนตกใจว่าคุณแก็กตัดผมบ่อยจัง. อิๆๆ

55555  นั้น  นั้น  เอาซะแว้วววว  ป๋ม ป่าว .ป่าว ติดใจ สาวๆ ร้านเสริมสวย หน่า ..... ภรรยา สุดที่ รัก เค้า เอาไปเสริมสวย  ค๊าบบบ

ครีบผม ถ้าจริงเดียวผมไปคุย

คุณปุ้ยก่อนนะ เดียวมีรายละเอียดไงจะแจ้งให้ แสรบบบบบ ครับ แต่ถ้าส่วนมากคุณปึ้ยเขาจาหยุดวัน อาทิตย์ นะครับ เดี่ยวงลองถามดูก่อน

พร้อมครับ  .... จะได้มีรูป อัฟ ของสมาชิกชาวลำปาง  ให้ คณะอื่น ได้ชมบ้าง.....

ก๊ากๆๆแซวเล่นนะครับ ก็เจอจอดประจำๆๆก็ร้ายเสริมสวยแบบหญิงๆๆ จนสงกะสัย อิๆๆ รักสวยร้ากงามตามปาสาผู้หญิง ผมเจ็บมาเย๊อะ.....

ก๊ากๆๆแซวเล่นนะครับ ก็เจอจอดประจำๆๆก็ร้ายเสริมสวยแบบหญิงๆๆ จนสงกะสัย อิๆๆ รักสวยร้ากงามตามปาสาผู้หญิง ผมเจ็บมาเย๊อะ.....

เฮิ้ก   1 จอก  คาราวะท่าน อาจารย์ ....กระผม คงต้องขอ บาย บาย ลา สาวน้อย ใหญ่ .....แล้วค๊าบ  เหนื่อยกับปัญหาที่ จะต้องตามมา ที่หลัง.....55555...

เชียงรายก็น่าสนใจน๊ะคุณ แจ๊ค ขับรถไป ชิว ชิว ไป เช้าเย็น-กลับก็ทัน.........แต่ถ้าจะไปเป็นขบวนจิง คงต้อง มาคุยกันแล้วหา วิทยุสื่อสาร กันคนละตัว ซะแล้ว....

ไม่รุ๊ลำปางมีร้านขายพร้อม จูนรึป่าว ยังไงลองคุยกับพี่ปุ้ยดูน๊ะ....หรือจะเข้าร้านวันไหน แจ้งผมด้วยก้ได้เผื่อเลิกงานทัน จะเข้าไปด้วยคับ

เฮิ้ก   1 จอก  คาราวะท่าน อาจารย์ ....กระผม คงต้องขอ บาย บาย ลา สาวน้อย ใหญ่ .....แล้วค๊าบ  เหนื่อยกับปัญหาที่ จะต้องตามมา ที่หลัง.....55555...

เชียงรายก็น่าสนใจน๊ะคุณ แจ๊ค ขับรถไป ชิว ชิว ไป เช้าเย็น-กลับก็ทัน.........แต่ถ้าจะไปเป็นขบวนจิง คงต้อง มาคุยกันแล้วหา วิทยุสื่อสาร กันคนละตัว ซะแล้ว....

ไม่รุ๊ลำปางมีร้านขายพร้อม จูนรึป่าว ยังไงลองคุยกับพี่ปุ้ยดูน๊ะ....หรือจะเข้าร้านวันไหน แจ้งผมด้วยก้ได้เผื่อเลิกงานทัน จะเข้าไปด้วยคับ

โอเชเลยครับ ร้านวิทยุลำปางคงมีอยู่ครับ แบบนี้ก็โอครับ เดียววันไหนเข้าไปจะแจ้งคุณแก็กๆๆให้ทราบคราบ

• 2 weeks later...
จัดไปครับ ร้าน Active ของคุณปุ้ย คราบ ฝังโลตัส เยื้องเซ็นทัล  เพราะเจ้าของก้ขับ fd ครับ           อีก 1 เสียงครับ

ใครอยู่ลำปางครับ เชิญใน facebook  ชื่อ  Fd street นะครับ เราขอรวมกลุ่ม fd กันที่นี้นะครับ มีทริปและกิจกรรม ครับผม