Jump to content

ฝากน้อง Silver Ing+1 ไว้ด้วยนะแค๊ปปป ทุกท่านนนน

Recommended Posts

80-120 เหมือนกันเลยน้อง มีวันงานสร้างพระนี่ล่ะ ต้องขับเกินเดี๋ยวตาม DRM ไม่ทัน

เล่นเอาแฟนพี่จิกเบาะเลยทีเดียว 555

ทริปก่อนผมไปถึงคนสุดท้ายอ่ะพี่

ตามไม่ทันจริงๆ

• 2 weeks later...

80-120 เหมือนกันเลยน้อง มีวันงานสร้างพระนี่ล่ะ ต้องขับเกินเดี๋ยวตาม DRM ไม่ทัน

เล่นเอาแฟนพี่จิกเบาะเลยทีเดียว 555

อย่าทำบ่อยนะพี่ เด่วตุ๊กตา พิโรธ แล้วจะนั่งไม่ติด อิอิ

นอนในถ้ำด้วยหรอ ???

ไปเป็นฤาษีป่าวนั่น

ขออภัยที่ตอบช้า แต่ไม่ได้เป็น ฤาษี แน่นอน (บุญไม่ถึงง่ะ)

กลับมาก็อัพเลยนะครับคุณเอ็ก

:0080:

ทริปก่อนผมไปถึงคนสุดท้ายอ่ะพี่

ตามไม่ทันจริงๆ

ถ้าเป้จัดโช็ค ตามทันแน่นอน มันสำคัญจิงๆ

ผมก็ว่ามัน สำคัญ จิงๆนะ โช๊คเนี่ย

หล่อขึ้นไปเรือยๆเลยคับ คันนี้

ตันแล้วล่ะ คุณน้อง

ไม่เห็นเอาบุญมาฝากให้น้องบ้างเลย งอลลล 555+

ไม่เอาน่าาา อย่าขี้ฮก ซิคร๊าบบบ :0028:

• 2 months later...
  • 2 weeks later...
คันนี้หายเงียบเลยยย

มาแล้วจ้า.....ไม่ได้เข้าเว็บมานานมากกก

ขอบคุณมากครับพี่ (ตอบย้อนหลังไปเยอะเลย :0213: )

เป็นไงบ้างครับคุณ X ไม่เจอกันนานเลย

สบายดีนะครับ

สบายดีครับ โอม แต่ช่วงนี้ยุ่งๆ เรื่องจัดงานแต่งครับผม

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ X สุขสมหวัง แค่ไม่ทุกข์ก็สุขแล้วเนาะ  :0115: :0115:

หวััดดีปีใหม่ย้อนหลังนะพี่ X มีความสุขมากๆนะครับ 

ขอบคุณมากท่านน้องทั้ง 2 ขอให้ความสำเร็จจงบังเกิดแด่น้องๆ ด้วยเทอญ แข็งแรง+มีความสุขมากๆเช่นกันนะ

• 1 month later...

ยินดีกับเจ้าบ้าวคนนี้ด้วยนะครับ มีฟามสุขมากๆ สงสัยคงได้เปลี่ยนรถในเร็ววันแน่ๆเลย จาก FD กลายเป็น Alphard อิอิ

หวัดดีค้าบ คุณเอ็กซ์

สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามาดูนานเลย แหะๆ

ยินดีกับเจ้าบ้าวคนนี้ด้วยนะครับ มีฟามสุขมากๆ สงสัยคงได้เปลี่ยนรถในเร็ววันแน่ๆเลย จาก FD กลายเป็น Alphard อิอิ

เว่อร์ไปน้อง ช่วงนี้ใกล้งานแต่งแล้ว ยุ่งโน่นยุ่งนี่ ยังเตรียมงานไม่ครบเลยง่ะ กลัวไม่ทันอีก

จะเปลี่ยนไปเล่น suv แทนแล้ว

สวยงามมาก

ขอบคุณครับ ตันแล้ว ไม่รู้จะทำไรอีก