Jump to content

Recommended Posts

55+ ทำไมเป็นโรคเดียวกันเลยน้องหมี

แฟนผมเป็นพยาบาล เธอยังรักษาผมไม่หายเลยอะพี่จุ๊บ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

แต่ต้องระวังหน่อยนะ หนังหุ้มเหล็ก อิอิอิ

ค่าาา ขอบคุณนะค๊าาา พอดีบ้านโบว์เป็นบ้านนอกน่ะค่ะพี่จุ๊บ ระยะทางจากบ้านถึงโรงพยาบาล ก็ไม่ได้ขึ้นถนนเส้นหลักค่ะ

เป็นถนนผ่านหมู่บ้านเล็กๆ เอง เลยสบายใจเรื่องรถใหญ่ๆ จะมีก็แต่ รถกระบะกับมอไซด์ด้วยกันน่ะค่ะ

แฟนผมเป็นพยาบาล เธอยังรักษาผมไม่หายเลยอะพี่จุ๊บ

พี่ก็ยังรักษาไม่หายเลย 2 โรคเนี่ย อิอิอิ

ค่าาา ขอบคุณนะค๊าาา พอดีบ้านโบว์เป็นบ้านนอกน่ะค่ะพี่จุ๊บ ระยะทางจากบ้านถึงโรงพยาบาล ก็ไม่ได้ขึ้นถนนเส้นหลักค่ะ

เป็นถนนผ่านหมู่บ้านเล็กๆ เอง เลยสบายใจเรื่องรถใหญ่ๆ จะมีก็แต่ รถกระบะกับมอไซด์ด้วยกันน่ะค่ะ

ยังไงก็ระวังไว้ก็ดีครับน้องโบว์

55+ ทำไมเป็นโรคเดียวกันเลยน้องหมี

โบว์เองก็ยังหายาวิเศษมารักษาไม่ได้เลยคร่าาา........แต่คนมารักษาที่เป็นราชการ ถึงจะหายช้า แต่อนาคตหายเป็นปลิดทิ้งแน่นอนเจ้าค่ะ

โบว์เองก็ยังหายาวิเศษมารักษาไม่ได้เลยคร่าาา........แต่คนมารักษาที่เป็นราชการ ถึงจะหายช้า แต่อนาคตหายเป็นปลิดทิ้งแน่นอนเจ้าค่ะ

วันนี้หายแน่นอนครับ ถ้า 702 มา อิอิอิ

วันนี้หายแน่นอนครับ ถ้า 702 มา อิอิอิ

อ้าวตายล่ะหว่าให้หวยหรือเรา ถ้าถูกขึ้นมาดังเลยนะเนี่ย อิอิอิ

เอ้าๆ เข้าแถวให้เป็นระเบียบเรียบร้อยกันนะเจ้าคะ ลูกเรือลำนี้แตกแถวกันจริงเลย แสดงว่า กัปตันหล่ะหลวมนะคะนี่

อย่างนี้ต้องซ่อมกัปตันก่อนเลยดีมั้ยคะ? อิอิ

ที่หายไปช่วง 3-4 วัน โบว์ก็โดนโรคทรัพย์จางเหมือนกันค่ะ ต้อง Support คนนั้นที คนนี้ที ปวดหัวไปหมด

ไหนจะเอาของที่ตัวเองอยากได้อีก ก็เลยเครียสๆ หน่อยน่ะค่ะ

ที่จะเอาก็ คือ คันนี้ล่ะค่าาาา

อยากได้มาแทน Mio มันเก่าแล้วไม่ไหวแล้ว

อยากได้มาแทน Mio มันเก่าแล้วไม่ไหวแล้ว

ช่ายค่ะ เล่นระบบหัวฉีดดีกว่า ประหยัดดี นี่เดี๋ยวพรุ่งนี้ น้ำมันก็ขึ้นอีกแล้ว เฮ้อ!..........เซ็งจริงเล้ยยยยยยย

ขอให้มันกลับมาพร้อมกับเพื่อนอีกหลายๆเท่านะครับพี่จุ๊บเย็นนี้

สำหรับผมนะตอนแรกคิดว่ามันไปเที่ยว แป๊บเดียวก็คงจะกลับ แต่ตอนนี้มันไปลับไม่กลับมาให้เห็นเลย ผมต้องนอนซมซานมานานหลายปีละครับพี่จุ๊บ

ขอให้มันกลับมาพร้อมกับเพื่อนอีกหลายๆเท่านะครับพี่จุ๊บเย็นนี้

สำหรับผมนะตอนแรกคิดว่ามันไปเที่ยว แป๊บเดียวก็คงจะกลับ แต่ตอนนี้มันไปลับไม่กลับมาให้เห็นเลย ผมต้องนอนซมซานมานานหลายปีละครับพี่จุ๊บ

ครับน้องหมี วันนี้เย็นๆๆ รู้ผล อิอิอิ

ช่ายค่ะ เล่นระบบหัวฉีดดีกว่า ประหยัดดี นี่เดี๋ยวพรุ่งนี้ น้ำมันก็ขึ้นอีกแล้ว เฮ้อ!..........เซ็งจริงเล้ยยยยยยย

ครับน้องโบว์

ทรัพย์จางนี่ เพราะแต่งรถเพิ่มมารึป่าวครับ อิอิ

ไม่ได้แต่งอะไรเลยน้องรูฟ

ทรัพย์จางนี่ เพราะแต่งรถเพิ่มมารึป่าวครับ อิอิ

ของผมไม่ได้แต่งรถเลยครับอาจารย์ ติด cruze control อย่างเดียวครับ พอดีช่วยเหลือลูกพี่น้องๆ ที่สอบเตรียมอุดมจุฬา กับ วิศวะลาดกระบัง ได้พร้อมกันอะครับ

นิตกลง คุณหมอเป็น Sales ของ Honda ป่าวเนี่ยเชียร์จังเลย

คุณหมอกลับมาเยี่ยมลูกเรือแล้ว ครึกครื้นขึ้นมาทันตาเห็นเลยนะครับ คริคริ :0002:

วันนี้คงได้แต่แว๊บไปแว๊บมาครับ ช่วงนี้เคสจากไหนไม่รู็เยอะมากกกก -_-

คุณหมอกลับมาเยี่ยมลูกเรือแล้ว ครึกครื้นขึ้นมาทันตาเห็นเลยนะครับ คริคริ :0002:

วันนี้คงได้แต่แว๊บไปแว๊บมาครับ ช่วงนี้เคสจากไหนไม่รู็เยอะมากกกก -_-

ทำงานก่อนเถอะครับ มีเวลาว่างค่อยขึ้นมาคุยกันครับ

วันนี้งานเยอะจังเลยครับ...เห้อปวดหมอง

งานคือเงิน เงินตืองานบันดาลสุข ครับน้องต้น

งานคือเงิน เงินตืองานบันดาลสุข ครับน้องต้น

เอ๊ะ คำพูดนี้มันคุ้นๆ น่ะ อิอิ

เอ๊ะ คำพูดนี้มันคุ้นๆ น่ะ อิอิ

อิอิอิอิ

แวะมาลงเรือ ประจำวัน ครับผม

ครับอาจารย์บอล

ช่วยด้วยครับ ผมโดนทวงค่าหวยครับ..

เจ้ามือหวยรายนี้ สงสัยลูกน้องเหลือแต่รุ่นลูก รุ่นพ่อโดน วิ ฯ หมด :)