Jump to content

Recommended Posts

:0183:ครบสองร้อยหน้าแล้วต้องฉลองครับ อิอิ :0183:

ปล. โอนเงินค่าสติ๊กเกอร์น่าจะเย็นๆ วันนี้ครับ โอนแล้ว pm ไปบอกที่อยู่จัดส่งอีกทีนะครับ :)

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

เอาให้กระจ่างพี่ๆๆน้องๆๆ จะได้ไม่ งง 1 ชุด ประกอบไปด้วย สต๊กเกอร์แนวนอนและวงกลม รวม 2 ชิ้นครับ ทั้งภาษาไทยและภาษาอังกฤษ

ผมโดนสัปดาห์ละ 900 บ. ครับ(เปียโน 400 ศิลป 300 และติวก่อนสอบ 200 บ.) เทอมหน้าเข้าเรียนคุมองต่อ เทอมนี้ให้ทำใจอยู่ครับ

ก็หนักอยู่นะครับน้องหมี

หงส์ย่าง...เอ๊ยเป็ดย่างครับ แต่ต้องกินพรุ่งนี้นะครับ เริ่มกินเวลา 23.30 น. นะครับ

ช่วงนี้เป็ดดุครับจะกินแมว

จะ 200 ไมลล์ทะเลแล้วครับกัปตัน ยังไม่เจอโจรสลัดเลย........ชิมิ

ผมเป็นโจรครับ แอบมาสิงในเรือครับ

ผมเป็นโจรครับ แอบมาสิงในเรือครับ

555+ เดี๋ยวก็โดนจับหรอก อิอิอิ

ช่วงนี้เป็ดดุครับจะกินแมว

กลัวโดนแมวข่วนอะครับ ครั้งที่แล้วโดนปืนยิงไป 2 ลูก ตายคารังเลยครับ

โจรปล้นใจหรอครับ

วันนี้เป็นประวัติการณ์ครับ สมาชิกเข้ามาตั้ง 6 คน

กินของว่างกันดีกว่า

อิอิอิ น่าทานจัง เมนูนี้ชื่อว่าอะไรครับน้องหมี อิอิอิ

Update รายชื่อคนสั่งสติ๊กเกอร์ครับ 14 Sep 12 at 11.05 am.

สั่ง จองสติ๊กเกอร์ชมรมออกทะเล (Sea-Goers Club) ทำทั้งสองแบบ ทั้งภาษาไทยและภาษาอังกฤษ พี่ๆ น้องๆ สนใจแบบไหน สั่งจองได้เลย ตั้งแต่บัดนี้ ลงรายละเอียด Login แบบภาษา จำนวนชุดที่สั่ง (ลงสั่งจอง ต่อกันไปเลยครับ)

1. Puthapong ภาษาไทย จำนวน 2 ชุด

2. OLDMAN56 ภาษาไทย จำนวน 1 ชุด

3. Superpiak ภาษาไทย จำนวน 1 ชุด ภาษาอังกฤษ 2 ชุด

4. MIe ภาษาอังกฤษ 2 ชุด

5. Tonycotton ภาษาอังกฤษ จำนวน 1 ชุด

6. Juone ภาษาไทย จำนวน 1 ชุด

7. sk2514 ภาษาไทย จำนวน 1 ชุด

8. Kt Lamaiman ภาษาอังกฤษ 1 ชุด ภาษาไทย 1 ชุด

9. NongTon_FD ภาษาไทย 1 ชุด

10. PeesargNet ภาษาไทย 1 ชุด จร้าาาาา :wub:

11.Mr.prakanpai ภาษาอังกฤษ 1 ชุด จร้าาาา ;)

12. นายตาต่ำ ภาษาไทย 1 ชุด

13. Botun_flower ภาษาไทย 2 ชุด

14. bird_ie8 ภาษาไทย 1 ชุด

15.jack1srw ภาษาไทย 1 ชุด

16. Ms_Smart ภาษาไทย 1 ชุด

17. JeamsBall ภาษาไทย 1 ชุด

ภาษาไทย 16 ชุด

ภาษาอังกฤษ 7 ชุด

รวมเป็น 23 ชุด

ยอดกำลังไปเรื่อยๆ สมาชิกท่านใดสนใจลงชื่อได้เลยครับ

ขอให้ พี่ๆ น้องๆ โอนเงินค่าสติ๊กเกอร + ค่าจัดส่ง จำนวน 200 บาท เข้ามาที่ ธนาคารกสิกรไทย สาขา แยกโพธิ์สามต้น ชื่อบัญชี พุทธพงษ์ สุนทรวิภาต หมายเลขบัญชี 067 - 2 - 85343 - 5 บัญชีออมทรัพย์ ปัจจุบันในบัญชีมีเงินอยู่ 42.41 บาท ครับ

สงสัยเมาอาหารว่างครับ

ใช่มั้งครับน้องหมี อิอิอิ

ไม่คนเดียวน่ะครับกัปตัน ผมก็อยุ่ครับ แต่่งานเยอะมากมายเลยครับ

แอบแว๊บมาคุย

ไม่คนเดียวน่ะครับกัปตัน ผมก็อยุ่ครับ แต่่งานเยอะมากมายเลยครับ

แอบแว๊บมาคุย

555+ พี่ก็พิมพ์ไปอย่างนั้นแหละ แซวกันไปมาสนุกดี อิอิอิ

วันนี้มีน้องใหม่มาทำงาน (เป็นหนุ่ม ๆ ด้วยล่ะ) ช่วงนี้จะไม่ค่อยว่างนะคะ ต้องสอนงานน้องค่ะ อิอิ :rolleyes: :rolleyes:

วันนี้มีน้องใหม่มาทำงาน (เป็นหนุ่ม ๆ ด้วยล่ะ) ช่วงนี้จะไม่ค่อยว่างนะคะ ต้องสอนงานน้องค่ะ อิอิ :rolleyes: :rolleyes:

แหมๆๆๆ เห็นหนุ่มๆไม่ได้เลยน่ะครับ :wub: :wub: