Jump to content

Recommended Posts

พี่ว่าเอา Meeting เล็กๆ กันก่อนดีกว่า ส่วนพริตตี้ เดี๋ยวให้นู๋เน๊ตแปลงตัวมาแล้วกัน หุ หุ หุ

ผมจะได้ไปด้วยมั้ยเนี่ยไกลซะเหลือเกิน...แต่ก็ลองดูครับ ถ้าว่างก็จะไปร่วมด้วยครับ

ไกลไปป่าวพี่จุ๊บ...อิอิ มีที่อื่นเป็นอีกสักทางเลือกบ้างป่าวครับ..เผื่อไว้ก่อนน่ะ

ใช่ครับ มา Meeting ทางเหนือดีกว่าครับ หน้าหนาวเที่ยวเหนือครับ

ใช่ครับ สงสารคนบ้านไกลครับ :0006::0027:

สงสารพี่เหรอคร้าบเบิร์ด 555+

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ผมจะได้ไปด้วยมั้ยเนี่ยไกลซะเหลือเกิน...แต่ก็ลองดูครับ ถ้าว่างก็จะไปร่วมด้วยครับ

ใช่ครับ มา Meeting ทางเหนือดีกว่าครับ หน้าหนาวเที่ยวเหนือครับ

สงสารพี่เหรอคร้าบเบิร์ด 555+

อิอิอิ แต่ละคนก็เลือก สถานที่ๆมันใกล้ๆบ้านตัวเองทั้งนั้น 555++ ตลกดีแหะ

อย่าว่านะครับได้ข่าวมาว่าแถวนั้นมีสวรรค์น้อยๆอยู่ด้วย นางฟ้าน่ารัก

อุ๊ย...เจอผู้รู้จริง 55555 นางฟ้าอยู่ห่างจากออฟฟิตประมาณ 4-5 ห้องเองน๊าาาา :0019:

แว๊กเล่นฟ้องรุ่นใหญ่เลย เค้าขอโทษ..อิอิอิ

:0147: :0147:

โดนซะแล้ว น้องเน๊ต 5555

เน๊ตชินแล้วค่ะ พี่แจ็ค :0142:

งั้นไม่ว่า office แระ โทษสัญญาณแล้วกัน สัญญาณไม่ดีอ่อนไปหน่อย เลยไปไม่ถึง หุ หุ หุ

บนเรือลำนี้ก็มีแต่พี่เปี๊ยกนี่ละ ที่น่ารักที่สุด 5555 :0093:

อิอิอิ แต่ละคนก็เลือก สถานที่ๆมันใกล้ๆบ้านตัวเองทั้งนั้น 555++ ตลกดีแหะ

ไกลๆผมก็ไปได้คร้าบพี่ต้น ถ้ามีเวลาและตรงกับวันหยุดได้ก็ดีครับ ระยะทางไม่ใช่ประเด็นครับ เรื่องเวลา กับ เงิน ประเด็นหลักเลย 5555555

วันนี้เบิร์ดดูแลห้องทั้งวันเลย เข้ามาทีไรเห็นชื่อ login อยู่ตลอดเลย

งั้นผมขอตัวกลับก่อนครับ ออกเวรล่ะ ไปหาไรกินดีกว่า อิอิ

วันนี้เบิร์ดดูแลห้องทั้งวันเลย เข้ามาทีไรเห็นชื่อ login อยู่ตลอดเลย

งั้นผมขอตัวกลับก่อนครับ ออกเวรล่ะ ไปหาไรกินดีกว่า อิอิ

:D :D ผมเปิดไว้เฉยๆๆ ครับ เเล้วก็นั่งทำงาน เเล้วก็เปิดขึ้นมาเป็นพักๆครับ :D :D

กินเผื่อด้วยน่ะครับ..เหอ เหอ

โอ้ย น่ารักเกิ้น

วันนี้ อาจารย์มาตร จัดน้องๆมาให้ลูกเรือได้ชม สองครั้งละ อิอิอิ เห็นแล้วอยากลากลงไปกินในน้ำ 5555

สวัสดีครับน้องต้น

ฝนตกหนักมากครับ ไม่ออกมาดีแล้วครับ

พรากนกน้ำท่วม Fd เป็นเรือสมใจ

กำลังจะไปงานแต่งงานที่โรงเรียนนายเรือ ปากน้ำ

ไม่รู้ฟ้าฝนเป็นงัยบ้าง ใครพอทราบส่งข่าวกันหน่อยครับ :)

ฟ้ายังแจ้งอยู่

กระทู้จารย์รูฟโดนอุ้มไปแล้วเนี่ยครับ คนเราอ่านไม่จบชอบตีความไปก่อน หรือว่าเป็นสาวกหว่า ผมว่าเช้านี้จะเข้าไปอ่านซะหน่อย หาไม่เจอซะแล้ว

ตกลงเรื่องจบด้วยดีนะครับ มีแต่พวกที่ชอบขุด ขุ้ย ใช่มั้ยครับ

ยังอยู่ครับบิ๊ก ผมอ่านยังงงมากเลยครับ เรื่องมันจบไปนานเหมือนสาวกเข้ามา เหมือนพี่ณัฐว่ามาเลย ผมก็จัดทาง pm หลายคน (ทั้งสามคน)

แต่ก็เงียบกริบ ก็คงเก่งแต่ทางคีย์บอร์ดอ่ะครับ อ่านแล้วเข้าข้างอย่างเห็นได้ชัด แล้วอีกอย่าง คหที่ 69 นั่นเป็นคนสงขลาด้วยกันกับนะครับ

ทั้งๆที่รู้จักกัน ความหมายมันตีได้หลายอย่าง ถ้าคนที่รู้จักผมมานาน ไม่มีทางคิดแน่นอนว่าผมจะไปว่าพ่อแม่เค้า

ส่วนพี่จุ๊บที่ตอบให้ ขอบคุณมากนะครับ ผมปล่อยไปนานแล้วกระทู้นั้น มีคนขุดมาอีกจนได้

หยุดๆเหงาๆ

พี่มาตร ด้วยความเคารพครับ

ถ้ามีนักศึกษาแบบนี้อยู่ในห้องที่พี่สอน พี่จะทำยังไงครับ ผมทำตัวไม่ถูกเลย 55555+

สงสัยขออะไรผม ผมให้หมด 5555555+

มาลงเรือตอนเย็นมีทั้งอาหารการกินและอาหารตา

อิ่มกันไปถ้วนหน้าเลยครับพี่ ต้องขอบคุณอาจารย์มาตร

อิอิอิ