Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

หวัดดีครับ เมื่อวานไม่ได้เข้าอ่านตามตาลายเลยครับ

วันนี้ท้องฟ้ามึดไปหมดเลยครับ เเต่ยังไม่ตก

สวัสดีครับ น้องเบิร์ด :D :D

ไหนๆ อ.มาตรก็แจกสติ๊กเกอร์ผมแล้ว

ผมขอแจกมั่งครับ กันชนท้าย Civic

FD MC สีเทาเข้ม มีเซ็นเซอร์ 4 จุด แจกฟรีครับสภาพตามรูปด้านล่างครับ แจกฟรีแต่มารับเอง ถ.พระราม3 ครับ

รูเยอะจัง เสียดาย ^^"

ครับผม..ของเพื่อนให้มาแต่ไม่ได้ใช้อะไร เอามาแจกเพือนๆในชมรมดีกว่า เผื่อมีใครต้องการอ่ะครับ

หวัดดีครับ พี่ต้น อาจารย์มาตร อาจารย์รูฟ ทานข้าวกลางวันกันยังครับ

ยังคับ วันนี้มาจ่ายค่างวด กินที่บิ๊กซีละกัง คนเดวอ่าาาา

เดี๋ยวๆ ผมมีมาเสริมอีก จริง ๆ เก็บไว้นานแระ หาโอกาสปล่อยไม่ได้ ใครว่างๆแวะมาลพรีถ้าต้องการใช้ก้อบอกละกันครับ มีทั้งกระจกมองข้างเดิม ตัว S H เดิมหน้าหลัง สเกิร์ตกลัง MUGEN สีดำ มีรอยฉีก งานพลาสติก เอาไปซ่อมเอา ให้ฟรีครับ มาเอาโลด

ไปโรงพยาบาลก่อนน่ะครับ ทุกท่าน

ฝากปั่นกระทู้สัก 385 หน้าเลยแล้วกันน่ะครับ..55

อ.มาตร หารูปสวยๆมาเรียกเรตติ้งเยอะๆ น่ะครับ..

บายๆๆ

ยังคับ วันนี้มาจ่ายค่างวด กินที่บิ๊กซีละกัง คนเดวอ่าาาา

ยังไม่ได้ทานเลยครับ..จะไปโรงพยาบาลแล้วครับ :o :o

ของผมหลังด้านหลังลอกเหมือนกัน ที่ตัว c ที่2 อ่ะ

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ สติกเกอร์ใสตัวที่ 2 มันหลุด เเต่วันนี้จัดของใหม่ไปเเล้วครับ อิอิ

ยังไม่ได้ทานเลยครับ..จะไปโรงพยาบาลแล้วครับ :o :o

เดินทางปลอดภัยครับ ออกไปหาอะไรทานก่อนนะครับ

สวัสดีครับ ชาว CCTH ใครสนใจเรียนดำน้ำ บอกได้นะครับสอนราคาไม่แพงสำหรับ CCTH นะครับ ติดต่อ 0821128228 ปริ๊นนะครับ

ไปโรงพยาบาลก่อนน่ะครับ ทุกท่าน

ฝากปั่นกระทู้สัก 385 หน้าเลยแล้วกันน่ะครับ..55

อ.มาตร หารูปสวยๆมาเรียกเรตติ้งเยอะๆ น่ะครับ..

บายๆๆ

ฝนตก แกมีมาแล้ว ค่ำ ๆ ถ้าฝนหยุดจะขี่มอไซค์ออกไปส่งให้นะคับ เด๋ววันทำงานไม่มีวเลา

สวัสดียามบ่าย

วันนี้คงไม่ได้เม้าส์เท่าไร

ต้องเอางานที่่ดองมาทำ ดินพอกหางหมูจะได้น้อยลงหน่อย :0027:

สู้ ๆ พี่ ดินที่ผมอีกก้อนเบ้อเร่อเลย

บางนาเริ่มมืดมาตั้งแต่บ่ายโมงกว่าๆ ตอนนี้บ่ายสองกว่า ตอนนี้ฝนกำลังตกแล้วครับ หัวแกมีมาถึงแล้ว ส่วนตัวมันคงกำลังตามมา

บางนาเริ่มมืดมาตั้งแต่บ่ายโมงกว่าๆ ตอนนี้บ่ายสองกว่า ตอนนี้ฝนกำลังตกแล้วครับ หัวแกมีมาถึงแล้ว ส่วนตัวมันคงกำลังตามมา

มันเหวี่ยง ๆ มาที่นี่แล้วอ่ะคับพี่

กลับบ้านก่อนะครับ พระพิรุณกำลังมาเลย

ชื่อพายุพระพิรุณต่อจากพายุเกมีครับ

ง่วง จัดกาแฟไปหลายแก้วแล้ว

มารอแม่ผ่าตัดเล็กที่ รพ ครับ

สู้ ๆ ครับ ให้กำลังใจให้คุณแม่หายเร็ว ๆ