Jump to content

Recommended Posts

แหมๆๆๆ คนเค้ามีการมีงานทำ ยุ่งทั้งวัน พอว่างก็เข้ามาอ่านกล้วถ้ากลับไปตามอ่านทีเดียวที่บ้านจะตาถลนออกมาซะก่อนอ่ะ

เ้ข้ามาแต่ไม่กล้าโพสต์ กลัวติดโผลอ่ะ 5555

อย่างนี้ต้องฉลองครับพี่น้อง มาแสดงความยินดีกับคุณเน็ตด้วยครับ อยากทานอะไรดีน้า ขอนึกก่อนอิอิ

:0183: :0183: :0183:

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

เยี่ยมครับปู่ สมกับที่เป็นผู้ใหญ่ อิอิอิ

ไม่รอดแล้วครับ คุณเน๊ต เอิ้ก เอิ้ก

งานนี้ถ้ามีธุระสำคัญก็จะทิ้งมางานนี้เลย เลี้ยงที่ไหนบอกด้วยเด้อเจ้าภาพ คริคริ :P

อย่างนี้ต้องฉลองครับพี่น้อง มาแสดงความยินดีกับคุณเน็ตด้วยครับ อยากทานอะไรดีน้า ขอนึกก่อนอิอิ

:0183: :0183: :0183:

เปิดชมรมเลี้ยงใหญ่เลยครับ คุณหมอเนศ อิอิอิ

งานนี้ถ้ามีธุระสำคัญก็จะทิ้งมางานนี้เลย เลี้ยงที่ไหนบอกด้วยเด้อเจ้าภาพ คริคริ :P

พี่น้องบอกน้อง พี่ญาติบอกญาติ แถมพาผู้ติดตามมาได้ด้วยครับ

เจ้าภาพเค้าฝากบอกมา...อิอิอิ

อยู่ไหนน่ะ เจ้าภาพเงียบจัง

ไม่ได้หรอก ชมรมเรามีกฏอยู่ครับ ใครได้ก็ต้องรับผิดชอบ

เด๋วผมบอกพี่เม้งให้ลาพักร้อนเลยวันที่มีจัดเลี้ยงโดยคุณเน๊ต 55++

เออใช่ๆๆๆๆ ให้พี่เม้งเลี้ยงแทนไง ทำไมคิดไม่ได้น๊าาาา 55555

ก็เห็นใจอยู่ยยยยยยยยยยยย แต่กฎก็คือกฎนะนู๋เน๊ต อิอิ

งอลคุณปู่แล้วด้วย :0099:

เยี่ยมครับปู่ สมกับที่เป็นผู้ใหญ่ อิอิอิ

ไม่รอดแล้วครับ คุณเน๊ต เอิ้ก เอิ้ก

ไม่มีใครเข้าข้างเลย จายร้ายกันมากมาย :0027:

เออใช่ๆๆๆๆ ให้พี่เม้งเลี้ยงแทนไง ทำไมคิดไม่ได้น๊าาาา 55555

ไม่มีใครเข้าข้างเลย จายร้ายกันมากมาย :0027:

อิอิอิ..เริ่มมองหาตัวช่วยแร่ะ 555+++

นู๋ยุ้ย มาแอบดู จะร่วมเป็นเจ้าภาพกับนู๋เน๊ตไหมจ๊ะ

อิอิ..สงสัยมาให้กำลังใจ สาวๆด้วยกันอ่ะครับ ปู่ :D

บายๆๆๆ ฝันดีครับทุกๆคน

รวมถึง คุณเน๊ต ด้วยครับเลขสวย 567

บายครับ ขับรถดีๆ นะครับ เจอกันใหม่พรุ่งนี้ :)

สวัสดีครับคุณปู่ ทานมื้อเย็นรึยังครับ :lol:

เปิดชมรมเลี้ยงใหญ่เลยครับ คุณหมอเนศ อิอิอิ

เห็นด้วยๆ มีเจ้ามือตั้งสามท่านแล้วนี่นา อิอิ ;)

แต่ช้าแต่ เขาแห่ยายมา มาถึงศาลา เขาวางยายลง. ขี้ตู่กลางนา ขี้ตาตุ๊กแก ขี้มูกยายแก่ ออระแร้ ออระชอน

:0119:

บายครับ ขับรถดีๆ นะครับ เจอกันใหม่พรุ่งนี้ :)

สวัสดีครับคุณปู่ ทานมื้อเย็นรึยังครับ :lol:

เห็นด้วยๆ มีเจ้ามือตั้งสามท่านแล้วนี่นา อิอิ ;)

วันนี้ แกงส้มดอกแค ปลาสลิดทอด จ้า

แหมๆๆๆ คนเค้ามีการมีงานทำ ยุ่งทั้งวัน พอว่างก็เข้ามาอ่านกล้วถ้ากลับไปตามอ่านทีเดียวที่บ้านจะตาถลนออกมาซะก่อนอ่ะ

เ้ข้ามาแต่ไม่กล้าโพสต์ กลัวติดโผลอ่ะ 5555

ยินดีด้วยคับน้องสาว 567 อิ อิ อิ

นานๆ มาที โดนซะเลย

วันนี้ แกงส้มดอกแค ปลาสลิดทอด จ้า

อยากกินปลาสลิดทอด กะข้าวสวยร้อยๆอ่ะ..ครับ

อยากกินปลาสลิดทอด กะข้าวสวยร้อยๆอ่ะ..ครับ

เยาะซอสแม๊กกี้สักนิด แซ่บอีหลี

พี่เปี๊ยก คุณปู่ ช่วยเน๊ตด้วยยยยยย

เน๊ตถูกกลั่นแกล้งจาก พี่แจ็ก และ คุณต้น :angry: :angry:

อันนี้พี่คงช่วยนู๋ไม่ได้แล้วอ่ะ มันโดนเข้าเต็มๆ เลยนู๋เน๊ต

อ่านซะตามแฉะเลย ไปหาลูกค้าตอนหน้า 547-548 กลับมาอ่านไปถึง 569 แค่ครึ่งวันล่อไปซะ 20 หน้า

อยากจะบอกว่าตอนมาถึง เกือบจะโพสทักทายแล้ว แต่ขออ่านก่อนดีกว่า โพสทักแล้วเดี๋ยวติดลม คุยเพลิน แย่งตำแหน่งของนู๋เน๊ต 567

วันนี้มีซะ 2 เจ้ามือเลย ไหนจะ อ.บอล 555 ไหนจะนู๋เน๊ต 567 อีกคน หุ หุ หุ

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น เจ้าภาพเข้าต้มหม้อยักษ์ทศกรรฐ์กินพอ

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 ผมเอง(หมี) เกี๋ยมฉ่าย

หน้า 400 คุณต้น ปลาอินทรีย์เค็ม

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

หน้า 555 อ.บอล (ล้มคุณต้นทั้งยืนเลย) ยำไข่เค็มชาวเล

หน้า 567 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมาก ตอบแค่ 2 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ)

หน้า 600 ..................

สรุปเจ้าของเลขสวยคือคุณต้น 5 ครั้ง 4 ครั้งหลังสุดเป็นผู้โชคดีได้เลี้ยงข้าวต้มหม้อยักษ์

แล้วหน้า 567, 600,666 และ678 จะเป็นคุณต้นอีกอะป่าวโปรดติดตามตอนต่อไปครับ

อ่านซะตามแฉะเลย ไปหาลูกค้าตอนหน้า 547-548 กลับมาอ่านไปถึง 569 แค่ครึ่งวันล่อไปซะ 20 หน้า

อยากจะบอกว่าตอนมาถึง เกือบจะโพสทักทายแล้ว แต่ขออ่านก่อนดีกว่า โพสทักแล้วเดี๋ยวติดลม คุยเพลิน แย่งตำแหน่งของนู๋เน๊ต 567

วันนี้มีซะ 2 เจ้ามือเลย ไหนจะ อ.บอล 555 ไหนจะนู๋เน๊ต 567 อีกคน หุ หุ หุ

รวมสองเจ้ามือเลี้ยงใหญ่เลย เปี๊๋ยก

รวมสองเจ้ามือเลี้ยงใหญ่เลย เปี๊๋ยก

นั่นสิครับปู่ หุ หุ หุ

2 เจ้ามือวันนี้เงียบไปแล้วครับ 5 5 5

นั่นสิครับปู่ หุ หุ หุ

2 เจ้ามือวันนี้เงียบไปแล้วครับ 5 5 5

เจ้ามือที่ว่า นอกรอบก่อนหรือหลังงาน meetting วันที่ 9 ใช่ป่ะพี่ อิอิ