Jump to content

Recommended Posts

เงียบจังเลย คุณแจ๊ค น้องเบิร์ด พี่ป๊อบ คุยไรหน่อยครับ

เมื่อคืนผมกลับจากที่ทำงานรู้สึกอากาศจะเริ่มเย็นเเล้วนะครับ

เเต่ตอนกลางวันช่วงนี้ไม่มีฝนเลยครับ ร้อนๆๆ

เเถวกรุงเทพเป็นไงบ้างครับ อากาศเย็นๆๆยังครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

มาซุ่มเงียบ โจรสลัดหรือเปล่า อิอิ

:0213: ผมนึกว่าเรามีแจ๊คสแปโร่แล้วจะไม่มีโจรสลัดเข้ามาซะอีก แบบนี้ต้องแจ้งกัปตัน :0082: 55555

เมื่อคืนผมกลับจากที่ทำงานรู้สึกอากาศจะเริ่มเย็นเเล้วนะครับ

เเต่ตอนกลางวันช่วงนี้ไม่มีฝนเลยครับ ร้อนๆๆ

เเถวกรุงเทพเป็นไงบ้างครับ อากาศเย็นๆๆยังครับ

กรุุงเทพก็เย็นมานิดนึงเท่านั้นเอง ไม่รู้ปีนี้ กทม.จะมีหน้าหนาวหรีอป่าว

:0213: ผมนึกว่าเรามีแจ๊คสแปโร่แล้วจะไม่มีโจรสลัดเข้ามาซะอีก แบบนี้ต้องแจ้งกัปตัน :0082: 55555

ซะงั้น อิอิ ชักยังไงยังไงอยู่นะเนี๊ยะ...

กรุงเทพไม่มีฤดูหนาวครับเบิร์ด มีแต่ฤดูฝน ฤดูน้ำท่วม และฤดูร้อน :D

กรุุงเทพก็เย็นมานิดนึงเท่านั้นเอง ไม่รู้ปีนี้ กทม.จะมีหน้าหนาวหรีอป่าว

ซะงั้น อิอิ ชักยังไงยังไงอยู่นะเนี๊ยะ...

กรุงเทพไม่มีฤดูหนาวครับเบิร์ด มีแต่ฤดูฝน ฤดูน้ำท่วม และฤดูร้อน :D

อิอิ หน้าหนาวปีที่เเล้วไปเที่ยวไหนกับบ้างหรือเปล่าครับ

คิดถึงชมรมจังเลยคร้าบบบ แต่งานเยอะแยะมากมาย

พวกเราก็คิดถึงตะเองเหมือนกัน ไม่มีไครขึ้นหน้า600 อิอิ

คิดถึงชมรมจังเลยคร้าบบบ แต่งานเยอะแยะมากมาย

วันนี้เรื่อเราไปเเบบเรื่อยๆๆสบายๆๆครับ

งานเยอะเงินเยอะครับน้องต้น

วันนี้เรื่อเราไปเเบบเรื่อยๆๆสบายๆๆครับ

ดีแล้วครับ เดียวโดนเพ่งเล็ง ทุกวันนี้ก็เป็นที่หนึ่งอยู่แล้ว :P

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น เจ้าภาพเข้าต้มหม้อยักษ์ทศกรรฐ์กินพอ

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 พี่หมี เกี๋ยมฉ่าย

หน้า 400 คุณต้น ปลาอินทรีย์เค็ม

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

หน้า 555 อ.บอล (ล้มคุณต้นทั้งยืนเลย) ยำไข่เค็มชาวเล

หน้า 567 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมาก ตอบแค่ 2 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ)

หน้า 600 ..................

สรุปเจ้าของเลขสวยคือคุณต้น 5 ครั้ง 4 ครั้งหลังสุดเป็นผู้โชคดีได้เลี้ยงข้าวต้มหม้อยักษ์

แล้วหน้า 600,666 และ678 จะเป็นคุณต้นอีกอะป่าวโปรดติดตามตอนต่อไปครับ

เที่ยงนี้ ผม คงต้องสละเรือแล้วครับ ไว้กลับมาอีกที ก็วันพุธ 24 นู้นแนะครับ

จะรีบไปถ่ายรูป และขอใบรับรองแพทย์ แถมต้องจัดเตรียมเอกสาร เพื่อไปรายงานตัวกับ ม.รภ.ธนบุรี วันจันทร์นี้

และคาดว่า จะหาที่พัก หรือไม่ ก็ขออาศัยกับญาติ อยู่ไปก่อนระหว่างนี้ ก็จะต้องเข้าไปติอต่อ ดูครับ ถือโอกาสหยุดยาว เลย

หากมีโอกาสจะ แวะลงเรือ ครับผม ฝากน้องคนนี้ ลงเรือแทนไปก่อนล่ะกัน ช่วยดูแลด้วยนร้า....^^

เจอกันอีกที่ตอนเย็นนะครับพี่น้อง เดียวออกไปกินข้าวก่อนเพราะบ่ายโมงมีอบรม จ้า..บายยยย

เที่ยงนี้ ผม คงต้องสละเรือแล้วครับ ไว้กลับมาอีกที ก็วันพุธ 24 นู้นแนะครับ

จะรีบไปถ่ายรูป และขอใบรับรองแพทย์ แถมต้องจัดเตรียมเอกสาร เพื่อไปรายงานตัวกับ ม.รภ.ธนบุรี วันจันทร์นี้

และคาดว่า จะหาที่พัก หรือไม่ ก็ขออาศัยกับญาติ อยู่ไปก่อนระหว่างนี้ ก็จะต้องเข้าไปติอต่อ ดูครับ ถือโอกาสหยุดยาว เลย

หากมีโอกาสจะ แวะลงเรือ ครับผม ฝากน้องคนนี้ ลงเรือแทนไปก่อนล่ะกัน ช่วยดูแลด้วยนร้า....^^

ผมจะดูแลให้อย่างดีเลย ครับยุงไม่ให้ไต่ ไรไม่ให้ตอมครับ ถ้าได้อย่างงี้ อิอิ

ขอให้ดำเนินการทุกอย่างราบรื่นครับ เเล้วเจอกันครับ

เจอกันอีกที่ตอนเย็นนะครับพี่น้อง เดียวออกไปกินข้าวก่อนเพราะบ่ายโมงมีอบรม จ้า..บายยยย

อบรมราบรืนครับ

อ่านทีไรก็ขำทุกๆทีเลยอ่าาาา

ขำมากมั๊ยจ๊ะ คุณต้น :0147:

ขำน้องเน็ต เนอะ อิ อิ 555

พี่บอลเป็นไปกะคนอื่นด้วยหรอเนี่ยะ นึกว่าจะสงสารน้อง :0027:

เชียร์นู๋เน๊ต หน้าที่ 600 :0139: :0139:

ไปละเน้อบ่ายเจอกันใหม่ เด๋วน้องสาวมาจะมีงอลลลลลล ฟิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

หนีไปไหนคะคุณปู่ เมื่อเช้าน่ะหายงอลละ แต่ตอนนี้จะเริ่มงอลอีกละนะ หึ หึ :0179: :0179:

ไปทานข้าวก่อนนะครับ

น้องเบิร์ดจ๊ะ ไม่ต้องมาช่วยลุ้นหรอกนะ เน๊ตไม่มีพลาดซ้ำสองแน่นอน แบร่ๆๆๆๆ :0217: :0217:

ขำมากมั๊ยจ๊ะ คุณต้น :0147:

พี่บอลเป็นไปกะคนอื่นด้วยหรอเนี่ยะ นึกว่าจะสงสารน้อง :0027:

หนีไปไหนคะคุณปู่ เมื่อเช้าน่ะหายงอลละ แต่ตอนนี้จะเริ่มงอลอีกละนะ หึ หึ :0179: :0179:

อุ๊ย ๆ ๆ กะว่าจะเข้ามาแอบดูก่อนไป ซะหน่อย

อย่างอลเลยครับน้องเน็ต ไง ไง เจ้าภาพเยอะ กะว่าจะกระจายทานข้าวต้ม ทั้งเดือนอ่ะครับ

ว่าแต่ สัญญาน้ะ ว่า หน้า 600 จะไม่พลาด พี่กลับมาต้องเห็นชื่อ น้องเน็ตขึ้นโพสต์แรกน้ะครับ อิ อิ

น้องเบิร์ดจ๊ะ ไม่ต้องมาช่วยลุ้นหรอกนะ เน๊ตไม่มีพลาดซ้ำสองแน่นอน แบร่ๆๆๆๆ :0217: :0217:

อิอิือิ

อุ๊ย ๆ ๆ กะว่าจะเข้ามาแอบดูก่อนไป ซะหน่อย

อย่างอลเลยครับน้องเน็ต ไง ไง เจ้าภาพเยอะ กะว่าจะกระจายทานข้าวต้ม ทั้งเดือนอ่ะครับ

ว่าแต่ สัญญาน้ะ ว่า หน้า 600 จะไม่พลาด พี่กลับมาต้องเห็นชื่อ น้องเน็ตขึ้นโพสต์แรกน้ะครับ อิ อิ

นั่นงะ :angry: แต่เน๊ตสัญญานะพี่บอล ว่าเน๊ตจะโพสต์อย่างระมัดระวัง ไม่ให้ประวัติศาสตร์ซ้ำรอย 5555

นั่นงะ :angry: แต่เน๊ตสัญญานะพี่บอล ว่าเน๊ตจะโพสต์อย่างระมัดระวัง ไม่ให้ประวัติศาสตร์ซ้ำรอย 5555

นี่ก็ขึ้นหน้าใหม่แล้วครับ อิอิ 582