Jump to content

Recommended Posts

นี่ก็ขึ้นหน้าใหม่แล้วครับ อิอิ 582

ผมเฝ้าเชียร์ คุณเน๊ต อยู่อ่ะครับ. :D :D

เชียร์ไม่ขึ้นหรอกค่ะ พอใกล้ถึงเลขอันตราย ก็หยุดการโพสท์แค่นี้ก็รอดละ 55555 :0019: :0019:

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

เชียร์ไม่ขึ้นหรอกค่ะ พอใกล้ถึงเลขอันตราย ก็หยุดการโพสท์แค่นี้ก็รอดละ 55555 :0019: :0019:

มว๊าก อันนี้แผนการชั่วร้ายนี่ โกงอ่ะครับ..อิอิอิ

ไม่ยุติธรรมเสียเลย มันต้องโพสตลอดซิครับ..

ไม่ต้องตลอดก็ได้ แค่โพส 2 ครั้งพอแล้ว อิอิ ได้ขึ้นหน้า 567 เลยอ่ะ 555+++

Good afternoon everybody.

Have lunch yet.

โห..มาแนวฝรั่งเลยอ่ะ ยิ่งสอบตกวิชาภาษาอังกฤษอยู่ครับ

ฉลาดแกมโกง

ฉลาดแกมโกงนี่

น้องเบิร์ดจ๊ะ ไม่ต้องมาช่วยลุ้นหรอกนะ เน๊ตไม่มีพลาดซ้ำสองแน่นอน แบร่ๆๆๆๆ :0217: :0217:

อะไรก็เกิดขึ้นได้ถ้ามีปาปิกา อิอิ

มว๊าก อันนี้แผนการชั่วร้ายนี่ โกงอ่ะครับ..อิอิอิ

ไม่ได้โกง เค้าเรียกว่าวิธีเอาตัวรอดย่ะ :0217:

ไม่ยุติธรรมเสียเลย มันต้องโพสตลอดซิครับ..

ไม่ต้องตลอดก็ได้ แค่โพส 2 ครั้งพอแล้ว อิอิ ได้ขึ้นหน้า 567 เลยอ่ะ 555+++

ตอกย้ำกันเข้าไป สะใจมากหรอจ๊ะ แต่มันก็เป็นการแสดงว่า ของเค้าดีจิงอะไรจิง แค่ 2 ครั้งก็โดนแจ็กพ็อตแล้ว 5555

ฉลาดแกมโกง

ฉลาดแกมโกงนี่

วิธีเอาตัวรอดค่ะ คุณปู่ คริ คริ ครุ ครุ งุงิ งุงิ

Today who the winner of 600

N'Ton, N'Net, N'Bird or Master Ball 5 5 5

ไม่มีทางเป็นเน๊ตแน่นอน เหอๆๆๆๆ

สวัสดีครับบ่ายนี้น่าจะไม่มีการประชุมแล้วครับ

นี่ก็ขึ้นหน้าใหม่แล้วครับ อิอิ 582

555+

อย่าหยุดซิครับ มาช่วยกันลุ้น อิอิ

สวัสดีครับบ่ายนี้น่าจะไม่มีการประชุมแล้วครับ

ดีเลยครับ มาช่วยกันลุ้นเลยครับ ว่าใครจะเป็นผู้โชคดี อิอิ

เดียวประมาณ 13.45 น. ผมจะต้องไปข้างนอก ไม่เเน่ใจว่าจะมาลุ้นทันหรือเปล่าครับ อิอิ

ดีเลยครับ มาช่วยกันลุ้นเลยครับ ว่าใครจะเป็นผู้โชคดี อิอิ

เดียวประมาณ 13.45 น. ผมจะต้องไปข้างนอก ไม่เเน่ใจว่าจะมาลุ้นทันหรือเปล่าครับ อิอิ

แบบนี้ก็ไม่ได้ร่วมกันลุ้นหน้า600 ละซิ

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น เจ้าภาพเข้าต้มหม้อยักษ์ทศกรรฐ์กินพอ

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 พี่หมี เกี๋ยมฉ่าย

หน้า 400 คุณต้น ปลาอินทรีย์เค็ม

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

หน้า 555 อ.บอล (ล้มคุณต้นทั้งยืนเลย) ยำไข่เค็มชาวเล

หน้า 567 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมาก ตอบแค่ 2 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ)

หน้า 600 ..................

สรุปเจ้าของเลขสวยคือคุณต้น 5 ครั้ง 4 ครั้งหลังสุดเป็นผู้โชคดีได้เลี้ยงข้าวต้มหม้อยักษ์

แล้วหน้า 600,666 และ678 จะเป็นคุณต้นอีกอะป่าวโปรดติดตามตอนต่อไปครับ

ไม่มีไครเข้าข้างน้องแนตเลยอะ น่าสงสาร งั้นผมอยู่เคียงข้างละกันครับ

ว๊าวๆๆๆๆ พี่ญาน่ารักสุดเลยอ่ะ love love อิ อิ

ไปข้างนอกก่อนนะครับ จะกลับมาลุ้นหรือมาเเสดงความยินดีดีครับ

เดินทางปลอดภัยครับน้องเบิร์ด

สวัสดียามบ่ายอันแสนร้อนอบอ้าวครับ กลับมาจากธุระข้างนอกแล้ว คิดว่าถึงหน้า 600 แล้วนะเนี่ย แปลว่าคลื่นลมไม่แรงเท่าไหร่ แต่ก็ดีแล้วพักบ้าง ตามอ่านแทบไม่ทัน อิอิ

สติ๊กเกอร์ติดไปเรียบร้อยแล้วครับตามภาพ แต่ว่าอีกแผ่นยังคิดไม่ออกว่าติดตรงไหนดี ใครได้ติดแล้วบ้างลองแชร์ดูหน่อยนะครับ :lol:

ไป wrap หลังคาแก้วมาแล้ว คิดว่าไงกันบ้างครับ เร็วดีนะประมาณชั่วโมงนึงเสร็จแล้ว ;)

ตามอ่านตาบวมแน่ครับคุณหมอเนศ อิอิ เดินทางปลอดภัยครับ

ขอบคุณครับพี่จุ๊บ กลับมาแล้วครับ ไปแป๊บเดียววันนี้ :)

เที่ยงนี้ ผม คงต้องสละเรือแล้วครับ ไว้กลับมาอีกที ก็วันพุธ 24 นู้นแนะครับ

จะรีบไปถ่ายรูป และขอใบรับรองแพทย์ แถมต้องจัดเตรียมเอกสาร เพื่อไปรายงานตัวกับ ม.รภ.ธนบุรี วันจันทร์นี้

และคาดว่า จะหาที่พัก หรือไม่ ก็ขออาศัยกับญาติ อยู่ไปก่อนระหว่างนี้ ก็จะต้องเข้าไปติอต่อ ดูครับ ถือโอกาสหยุดยาว เลย

หากมีโอกาสจะ แวะลงเรือ ครับผม ฝากน้องคนนี้ ลงเรือแทนไปก่อนล่ะกัน ช่วยดูแลด้วยนร้า....^^

กลับมาอ่านตาลายแน่ อ.บอล ส่วนน้องคนนี้เดี๋ยวดูแลให้เองไม่ต้องห่วงครับ อิอิ ;)

สวัสดียามบ่ายอันแสนร้อนอบอ้าวครับ กลับมาจากธุระข้างนอกแล้ว คิดว่าถึงหน้า 600 แล้วนะเนี่ย แปลว่าคลื่นลมไม่แรงเท่าไหร่ แต่ก็ดีแล้วพักบ้าง ตามอ่านแทบไม่ทัน อิอิ

สติ๊กเกอร์ติดไปเรียบร้อยแล้วครับตามภาพ แต่ว่าอีกแผ่นยังคิดไม่ออกว่าติดตรงไหนดี ใครได้ติดแล้วบ้างลองแชร์ดูหน่อยนะครับ :lol:

อีกแผ่นหนึ่งพี่ติดกระจกหน้ามุมบนขวามือครับ

ว๊าวๆๆๆๆ พี่ญาน่ารักสุดเลยอ่ะ love love อิ อิ

คร้าบ เดี๋ยวใกล้ 600 พี่จะอยู่ข้างแนต แล้วจะค่อยดันน้องให้เข้าวิน 600 อิ อิ (ล้อเล่นจ้า)