Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

เอ่อ....คุณต้น พี่เปี๊ยกขออาหาีรเจนะคะ ไม่ใช่น้องเจ 5555

สวัสดีครับ คุณเน๊ต น้องสาวพี่เปี๊ยก แหมๆๆ ยังเก็บไปฝันอยู่ป่าวหน้า 567 หรือว่าจะเอาหน้า 600 อีกสักครั้ง 555+++

55++ นี่แหละอาหารสำหรับเพี่เปี๊ยก สุดหล่อ!!!!!!!!

เอ่อ....คุณต้น พี่เปี๊ยกขออาหาีรเจนะคะ ไม่ใช่น้องเจ 5555

ใช่แล้วนู๋เน๊ต น้องต้นคงเข้าใจผิด หุ หุ หุ

สวัสดีตอนเช้าครับปั่นกระทู้หน่อยครับ

สวัสดีครับพี่หมี ไหนว่าจะเข้ามาอีกทีอีกหลายวันไม่ใช่เหรอครับ หรือกลัวตามอ่านไม่ทันครับ ;)

ถามพี่ppopp ได้เลยครับ เมื่อยมั๊กมาก ต้องไปนวดที่ไหน อิอิ

ได้เลยครับพี่ วันนี้สงสัยออกเที่ยวกันหมดแน่ๆ

เพิ่งตื่นครับ มาอยู่เป็นเพื่อน

เริ่มหิวแล้ว หากาแฟกินซะแก้ว

พี่ป๊อบ คุณวีให้ผมมาถามหาร้านนวดดีๆ อ่ะครับ อิอิ :lol:

หาคนมาดื่มกาแฟเป็นเพื่อนพี่ครับ

ขอดื่มด้วยครับ ใส่ชุดนี้มาคงจะไม่ได้ดื่มอย่างเดียว ต้องออกไปเตะบอลด้วย 555 :)

จะเที่ยงแล้ว ชาวเรือ หายเงียบ อยู่ ไม่กี่คนเอง หายกันไปไหนหนอ :)

หรือว่าจะรอให้ผมปั่นไปถึงหน้า 600 คนเดียว หุ หุ หุ

วันนี้ทำงานครับ อาจจะเข้ามาบ้าง ออกไปทำงานต่อบ้างครับพี่เปี๊ยก ว่าแต่หน้า 600 มีมือวางแล้วครับ คือ... ;)

รู้สึกเหมือนโดนเหน็บแนมยังไงไม่รู้ ตรง "นาน ๆ เข้ามาทีแล้วโดน" เนี่ยะ อิ อิ

คุณเน็ต ว่าที่มือวางหน้า 600 สวัสดีครับ วันนี้ทำงานหรือเปล่าครับ :lol:

55++ นี่แหละอาหารสำหรับเพี่เปี๊ยก สุดหล่อ!!!!!!!!

ขอแบ่งมากินบ้างนะ น้องต้น :P

สวัสดีครับพี่หมี ไหนว่าจะเข้ามาอีกทีอีกหลายวันไม่ใช่เหรอครับ หรือกลัวตามอ่านไม่ทันครับ ;)

พี่ป๊อบ คุณวีให้ผมมาถามหาร้านนวดดีๆ อ่ะครับ อิอิ :lol:

ขอดื่มด้วยครับ ใส่ชุดนี้มาคงจะไม่ได้ดื่มอย่างเดียว ต้องออกไปเตะบอลด้วย 555 :)

วันนี้ทำงานครับ อาจจะเข้ามาบ้าง ออกไปทำงานต่อบ้างครับพี่เปี๊ยก ว่าแต่หน้า 600 มีมือวางแล้วครับ คือ... ;)

คุณเน็ต ว่าที่มือวางหน้า 600 สวัสดีครับ วันนี้ทำงานหรือเปล่าครับ :lol:

ขอแบ่งมากินบ้างนะ น้องต้น :P

มาตอบรวดเดียวเลยหุ หุ หุ

วันนี้ลมไม่แรง เรือเราไม่ค่อยไปไหนไกล อิ อิ อิ

สวัสดีครับ คุณเน๊ต น้องสาวพี่เปี๊ยก แหมๆๆ ยังเก็บไปฝันอยู่ป่าวหน้า 567 หรือว่าจะเอาหน้า 600 อีกสักครั้ง 555+++

อะไรจ๊ะคุณต้น หน้า 567 คืออะไรหรอ เน๊ตไม่เห็นรู้เรื่องเลย มันคือ???????

ใช่แล้วนู๋เน๊ต น้องต้นคงเข้าใจผิด หุ หุ หุ

แต่พี่เปี๊ยกก็ชอบใช่ป่าวล่ะ นู๋รู้ทันน๊าาาาา คริ คริ

ไม่ทันไรเคสมาอีกแล้ว ไปก่อนครับ ;)

พี่หมอคะ วันนี้ทำงานค่ะ แต่หน้า 600 ไม่ใช่ของเน๊ตแน่นอนค่ะ 55555

แวะมาหน่อยหลังจากหายไป 1 วัน

สวัสดีค่ะ พี่รูฟ :wub: :wub:

แวะมาหน่อยหลังจากหายไป 1 วัน

สวัสดีครับ อ.รูฟ ติดสติ๊กเกอร์เรียบร้อยแล้วยังครับ

อะไรจ๊ะคุณต้น หน้า 567 คืออะไรหรอ เน๊ตไม่เห็นรู้เรื่องเลย มันคือ???????

แต่พี่เปี๊ยกก็ชอบใช่ป่าวล่ะ นู๋รู้ทันน๊าาาาา คริ คริ

พี่หมอคะ วันนี้ทำงานค่ะ แต่หน้า 600 ไม่ใช่ของเน๊ตแน่นอนค่ะ 55555

สวัสดีค่ะ พี่รูฟ :wub: :wub:

งั้นหน้า 600 อาจจะเป็นน้องต้นก็ได้ใช่มั้ยครับ อิอิ

งั้นหน้า 600 อาจจะเป็นน้องต้นก็ได้ใช่มั้ยครับ อิอิ

แน่นอนค่ะ พี่หมอ อิ อิ

หวัดดีครับ มาประจำการเเล้วครับ

สวัสดีคัฟฟฟ น้องเบิร์ด มารอเป็นเจ้าของหน้า 600 หรอจ๊ะ 5555

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น เจ้าภาพเข้าต้มหม้อยักษ์ทศกรรฐ์กินพอ

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 พี่หมี เกี๋ยมฉ่าย

หน้า 400 คุณต้น ปลาอินทรีย์เค็ม

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

หน้า 555 อ.บอล (ล้มคุณต้นทั้งยืนเลย) ยำไข่เค็มชาวเล

หน้า 567 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมาก ตอบแค่ 2 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ)

หน้า 600 ..................

สรุปเจ้าของเลขสวยคือคุณต้น 5 ครั้ง 4 ครั้งหลังสุดเป็นผู้โชคดีได้เลี้ยงข้าวต้มหม้อยักษ์

แล้วหน้า 600,666 และ678 จะเป็นคุณต้นอีกอะป่าวโปรดติดตามตอนต่อไปครับ

แน่นอนค่ะ พี่หมอ อิ อิ

สวัสดีคัฟฟฟ น้องเบิร์ด มารอเป็นเจ้าของหน้า 600 หรอจ๊ะ 5555

ผมเสียสละให้พี่เน็ตดีกว่าครับ อิอิ

สวัสดีครับ หน้าแบบนี้ผิดกฎที่โน้นครับ ใส่รูปนี้ปั๊ป โดนไปแล้ว อิอิอิ