Jump to content

Recommended Posts

พี่เปี๊ยกได้สิทธิ์นั้นเด๋วนี้ค่ะ รอจุดพลุแสดงความยินดีอยู่นะคะ 5555

5 5 5 น้องยาหมดสิทธิ์ แล้วดิ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

แหมชิ่งเร็วเหลือเกินนะ มาคุยกันก่อนเด้

อ่ะๆๆๆๆ คุยแป๊บก็ได้ เห็นว่าเป็นพี่ญานะเนี่ยะ อิ อิ

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น เจ้าภาพเข้าต้มหม้อยักษ์ทศกรรฐ์กินพอ

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 พี่หมี เกี๋ยมฉ่าย

หน้า 400 คุณต้น ปลาอินทรีย์เค็ม

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

หน้า 555 อ.บอล (ล้มคุณต้นทั้งยืนเลย) ยำไข่เค็มชาวเล

หน้า 567 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมาก ตอบแค่ 2 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ)

หน้า 600 ..................

สรุปเจ้าของเลขสวยคือคุณต้น 5 ครั้ง 4 ครั้งหลังสุดเป็นผู้โชคดีได้เลี้ยงข้าวต้มหม้อยักษ์

แล้วหน้า 600,666 และ678 จะเป็นคุณต้นอีกอะป่าวโปรดติดตามตอนต่อไปครับ

ขออนุญาต ใส่ชื่อที่ทำเนียบเลยได้ไหมครับ :)

ได้ค่า แบตหมดละ

พี่เปี๊ยกได้สิทธิ์นั้นเด๋วนี้ค่ะ รอจุดพลุแสดงความยินดีอยู่นะคะ 5555

ระวังนะครับ อิอิ

อ.รูฟ จะมาแย่งหน้า 600 กะเขาด้วยหรือ อย่าเลย พี่ขอ หึ หึ หึ

ยังไม่รู้อะไรเลยพี่ มึนๆพึ่งจะตื่น 555+

พี่หมอ พี่เปี๊ยก น้องเบิร์ด พี่ญา เน๊ตเม้นท์แล้วนะคะ

เด๋วจะหาว่าหนี หุ หุ ไปดีกว่าจะถึง (600) ล่ะ ฟิ๊ววววววว

สวัสดีจ่ะน้องเน๊ต

ยินดีด้วยครับ

สมาชิกใหม่ได้หน้า 600 โอ เฮงมากเลย อุตสา เฝ้าไว้ หุ หุ หุ

เอ่อ ไม่ทราบจะเลี้ยงข้าวต้มที่ไหนดีครับ :)

น้องต้นไม่เข้าร่วมชิงซะแล้วครั้งนี้

จากการนับจำนวนโพส ตำเเหน่งหน้าที่ 600 น่าจะเป็นพี่เปี๊ยกนะครับ อิอิ

และแล้ว น้องยา กะผม ก็ฝันสลาย จะเอาหน้า 600 มาครอบครอง เสร็จสมาชิกใหม่ไปซะ หุ หุ หุ

จากการนับจำนวนโพส ตำเเหน่งหน้าที่ 600 น่าจะเป็นพี่เปี๊ยกนะครับ อิอิ

ไม่ทันแระน้องเบิร์ด มีคุณ MissMooToo ได้ไปแล้วครับ

:0183:โหคนใหม่ม้ามืดมาคว้าตำแหน่งไปได้ซะแล้ว เตรียมเลี้ยงข้าวต้มด้วยครับ :0183: :0183:

:0183:โหคนใหม่ม้ามืดมาคว้าตำแหน่งไปได้ซะแล้ว เตรียมเลี้ยงข้าวต้มด้วยครับ :0183: :0183:

บอกแล้วน้องยา เผลอเป็นโดน แต่ดูดิ เพิ่งมาใหม่ มาแย่งไปแล้ว อย่างงี้เขาเรียก เฮง เฮง เฮง

ถ้าทางเจ้าตัวจะยังไม่รู้ตัว หุ หุ หุ

คงกำลังปลาบปลื้มกับ ชัยชนะอยู่ครับ

เราได้สมาชิกใหม่มาเป็นเจ้ามือด้วย อิอิ ยินดีด้วยนะครับ

เห็นซุ่มอยุ่นาน กลัวตัดหน้า 600 ใช่ไหมครับ หุ หุ หุ

ส่วนคุณเปี๊ยก อย่าไปใส่ใจเลยนั้นเลยครับ แค่เราทำบ้านหลังนี้ให้ดีก็พอแล้วครับ ถ้าใครจะเข้ามาแล้วเค้าเจอเเต่มิตรเจอแต่เพื่อน เค้าจะได้รู้ว่าบ้านหลังนี้น่าอยู่ จนอาจเปลี่ยนใจได้ครับ

ผมไม่ค่อยว่างครับคุณเปี๊ยก เข้ามาทางมือถืออย่างเดว มีโปรเจคลับ อิอิ