Jump to content

Recommended Posts

พี่หมอ พี่เปี๊ยก น้องเบิร์ด พี่ญา เน๊ตเม้นท์แล้วนะคะ

เด๋วจะหาว่าหนี หุ หุ ไปดีกว่าจะถึง (600) ล่ะ ฟิ๊ววววววว

โดนแย่งตำแหน่งไปแล้ว คุณเน็ต งั้นมาแก้ตัวหน้า 666 678 ก็ได้ครับ :lol:

ได้ค่า แบตหมดละ

:lol: ยินดีกับน้องใหม่บนเรือด้วยครับ Miss หน้า 600 คือ คุณพี MissMooToo นี่เอง :lol:

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ส่วนคุณเปี๊ยก อย่าไปใส่ใจเลยนั้นเลยครับ แค่เราทำบ้านหลังนี้ให้ดีก็พอแล้วครับ ถ้าใครจะเข้ามาแล้วเค้าเจอเเต่มิตรเจอแต่เพื่อน เค้าจะได้รู้ว่าบ้านหลังนี้น่าอยู่ จนอาจเปลี่ยนใจได้ครับ

ครับ ผมก็คิดว่าบ้านหลังน่าอยู่ เพียงแต่ไม่อยากให้มี เหลือบ ไร มาทำให้แย่ครับ

คงกำลังปลาบปลื้มกับ ชัยชนะอยู่ครับ

สงสัยแบตจะหมดจริงๆ นะครับ อิอิ ;)

เห็นซุ่มอยุ่นาน กลัวตัดหน้า 600 ใช่ไหมครับ หุ หุ หุ

พี่เปี๊ยกอุตส่าห์เล็งไว้ แก้ตัวใหม่คราวหน้านะครับ :lol:

หิวข้าว ใครไปกินข้าวกับผมบ้าง อิอิ

หิวครับ ทานเผื่อด้วยเลย อ.รูฟ :)

ผมไม่ค่อยว่างครับคุณเปี๊ยก เข้ามาทางมือถืออย่างเดว มีโปรเจคลับ อิอิ

โปรเจคไรอ่า ใบ้ให้เดาเล่นๆ หน่อยก็ได้คุณตั้ม :)

โล่งอก มาทักได้สักทีรอดละ555

ว๊ากกกก......นู๋เน๊ตรอดแล้วจร้าาาาา :0019: :0019:

แสดงความยินดีกัย MissMooToo ด้วยจร้าาาาา :0183: :0183: :0183:

โห สองสาวแอบซุ่มอยู่ห่างๆ นะนี่ พอได้คนเจิมแล้วเข้ามาแช็ตทันทีเลยนะ 555 :D

เข้ามาคุยกันบ่อยๆครับ ยังมีหน้าสวยอีกเยอะครับต่อไป 654

ว๊ากกกก......นู๋เน๊ตรอดแล้วจร้าาาาา :0019: :0019:

แสดงความยินดีกัย MissMooToo ด้วยจร้าาาาา :0183: :0183: :0183:

นู๋แนต ออกนอกหน้าไป ยังเหลือหน้าสวยๆรอน้องอยู่นะจ้า

แอบซุ่มอยู่เหมือนกันเหรอครับคุณยุ้ย

ตกลงไป Meeting กับพวกผมเปล่าครับ :)

บอกแล้ว งัยนู๋เน๊ต ก็รอด หุ หุ หุ

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น เจ้าภาพเข้าต้มหม้อยักษ์ทศกรรฐ์กินพอ

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 พี่หมี เกี๋ยมฉ่าย

หน้า 400 คุณต้น ปลาอินทรีย์เค็ม

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

หน้า 555 อ.บอล (ล้มคุณต้นทั้งยืนเลย) ยำไข่เค็มชาวเล

หน้า 567 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมาก ตอบแค่ 2 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ)

หน้า 600 Miss MooToo สมาชิกใหมครับ

สรุปเจ้าของเลขสวยคือคุณต้น 5 ครั้ง 4 ครั้งหลังสุดเป็นผู้โชคดีได้เลี้ยงข้าวต้มหม้อยักษ์

แล้วหน้า 666 และ678 จะเป็นคุณต้นอีกอะป่าวโปรดติดตามตอนต่อไปครับ

OMG!!! แบตตายไปตะกี้ืมาอีกทีมีจุดพลุ!!!

มาแบบม้ามืดจริงๆ ครับ ลงเรือปั๊บได้รับตำแหน่งไปเลยทันที :lol:

สงสัยแบตจะหมดจริงๆ นะครับ อิอิ ;)

พี่เปี๊ยกอุตส่าห์เล็งไว้ แก้ตัวใหม่คราวหน้านะครับ :lol:

หิวครับ ทานเผื่อด้วยเลย อ.รูฟ :)

โปรเจคไรอ่า ใบ้ให้เดาเล่นๆ หน่อยก็ได้คุณตั้ม :)

โห สองสาวแอบซุ่มอยู่ห่างๆ นะนี่ พอได้คนเจิมแล้วเข้ามาแช็ตทันทีเลยนะ 555 :D

อาจารย์รูฟ จัดมิตติ้งหาดใหญ่เลยครับ ไว้ผมแวะหาเพื่อนที่นั้นจะแวะไปเยือนที่ร้านครับ

โปรเจคลับครับ ยังบอกไม่ได้ 555มิงั้นไม่ลับ

ปล.อยากไป มิตติ้งด้วยครับ. แต่ติดภาระกิจเยอะ ขอใกล้ๆผมหน่อยนะ จะได้ไปด้วย

OMG!!! แบตตายไปตะกี้ืมาอีกทีมีจุดพลุ!!!

ก่อน แบตตาย ยังชิงตำแหน่ง 600 ได้อ่ะ สุดยอด

ว่าแต่ขอทราบชื่อเล่่่น กะปีเกิดเพื่อลง ทำเนียบได้ไหมครับ :)

ถ้าสงสัยทำเนียบคืออะไร ลองดูหน้า 597 ได้ครับ :)

มีอะไรให้ช่วยทำ บอกได้ครับ ยินดีน่ะครับ :)

ไว้ไปวิ่งนำตอนกิจกรรมอีกครับ ชอบๆ วิ่งนำขบวนมันดีคุณเปี๊นกอ่ะ 555

คุณยุ้ยมีร้านแนะนำเหมือนกัน เห็นบอกว่าเป็นเพื่อน ถ้าไปได้ส่วนลดด้วย

แต่คุณยุ้ย ยังไม่ confirm ว่าจะมา meeting กับเราหรือเปล่า

รอกันต่อไป อิ อิ อิ

แนะๆแอบเมาส์ 555

มาแบบม้ามืดจริงๆ ครับ ลงเรือปั๊บได้รับตำแหน่งไปเลยทันที :lol:

นั่นสิครับ เพิ่งลงเรือวันแรก เข้าเป็นสมาชิกวันแรก คว้าเลข 600 ไปเลยอ่ะ

น้องเน๊ตช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้าง

เฉี่ยวหนึ่งครั้ง เคลมฟรี 10 ครั้งไรงี้ 5555555+

55555 เคลมอีกแล้วหรอจ๊ะ พี่รูฟฟฟ :angry: :angry: :angry:

แนะนำ จัดร้านข้าวต้มครับ แนะนำซ้งเป็ดพะโล้ กับ ฮ้อปูดองครับ อร่อย เข้าคอนเซปเจ้ามือทุกท่าน5555

ไว้ไปวิ่งนำตอนกิจกรรมอีกครับ ชอบๆ วิ่งนำขบวนมันดีคุณเปี๊นกอ่ะ 555

ได้เรยยยยย

คุยกันไปก่อนน่ะครับ ไปหาของเจทานก่อน

เดี๋ยวค่ำๆ เข้ามาใหม่ :)

ยังไงก็ยินดีกะ MissMooToo อีกทีน่ะครับ ;) ;) ;)